CÀI HÌNH NỀN FULL MÀN HÌNH CHO Android !

songokusport
9/7/2011 13:54Phản hồi: 86
86 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Dream232
TÍCH CỰC
13 năm
Multi Live Wallpaper cũng y chang cái này mà có vụ từng màn hỉnh là một wallpaper..share với mọi ng`

http://megaupload.com/?d=BKRRDG72
Em vẫn thấy cách chủ thớt hay hơn đại ca ah . Em ví dụ nhá. Khi chụp 1 pic ở ngoài đời, ví dụ chụp ng yêu đó , em set ngay được hình ng yêu vào theme , mà ko cần fai chỉnh độ phân giải ....
Chủ thread gà quá thì edit lại cái title giùm cái....
các bạn cho mình hỏi phần mềm nào thì set được mỗi màn hình chính là 1 hình nền vậy........ Chứ có 1 hình kéo qua kéo lại chán quớ à hichic
Có cùng câu hỏi với bạn này....? có ai biết không chỉ giùm với.
ban co the dung Regina Launcher nhek!www.tinhte.vn/f216/regina-3d-launcher-launcher-3d-dep-mat-cho-android-661210/ sory minh oline bang phone. 😃
em cái dc roai cám ơn bác nhìu hehe
cám ơn chủ topic. phần mềm đó đúng là cái mình đang cần.
rất bổ ích....ai bít rồi thì thôi...
Multi Picture Live Wallpaper không biết cái này có đúng với yêu cầu của bác chủ 2pic không
link market :
@muonline1102 bạn có biết phần mềm nào làm hình nền trong menu không,vào menu nhìn tối thui chán quá
@phamtung8xhd -Nemus Launcher có chức năng set màn hình trong appraw tối hay sáng đó bạn. Tối thì den thui k thấy gì, còn sáng thì có thể nhìn thấy wallpaper ngoài homescreen như đang ở homescreen luôn. Cho bạn đỡ thấy tối tăm thui, chứ homescreen cài wallpaper nào thì nó thấy cái đó, chứ k set wallpaper riêng cho nó đựoc,:p
mình thấy đơn giản mà.
lúc cái khung hiện ra các bạn chỉ cần tick vào hình 2 ngọn núi có khung dựng đựng là đc mà
mặc định mới vào là khung hình 2 ngọn núi nằm ngang nên chỉ cần tick vào khung đứng bên cạnh là đc mà.
ko bik mình có phai gà ko vì mới dùng android lần đầu o_O
nếu gà thì các bác thông cảm hen ;)
yoyo307
ĐẠI BÀNG
12 năm
hay thanks các bác nhiều
tiếc là con nexus s của e lúc chụp ko zoom đc 😔(
beluxubu
TÍCH CỰC
12 năm
Thằng nhóc này, giờ này còn xài Nokia à? Ngu thế? còn qua box này muốn ăn gạch hả? ^^
thanks bạn rất nhiều đúng cái soft mình cần.
cảm ơn chủ thread rất nhiều. mình đã thử đủ kiểu,kể cả tìm những hình có độ phân giải như bác kia nói nhung cũng chẳng tác dụng, xài ứng dụng này là nhanh nhất mà hình nhìn vẫn đẹp
baoviet3010
ĐẠI BÀNG
11 năm
set the nao cho no full man hinh dc.toi dung htc one x ma set mai ko the full man hinh.ban chi dum mjh cach vs
thanks bạn, đúng cái mình cần
mấy bác cho em hỏi màn hình em sky820L thì chọn wallpaper có độ phân giải nào cho full màn hình
Độ phân giải: 800 x 1280 pixels thì ảnh là bao nhiêu bác ơi 😔
Độ phân giải con Tab của bác là 600 x 1024 (potrait mode), vậy bác để hình nền size 1200x1024 là ok nha.

Của bác là 1600x1280 (cứ gấp đôi bề rộng là ok)
@duongtunglam

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019