Cài phần mềm và theme cho BlackBerry?

EDDY
26/2/2007 16:23Phản hồi: 101
101 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sao theme củ chuối thể các bác, rõ ràng em dow ở những mục theme cho máy 7290, sao đưa vào máy thì trong Applicatinons thấy, nhưng không thể nào sử dụng được, ai Pro chỉ em với 😔
Bác nào biết cài theme ngoài trên BB7290 bảo em với ...
Em có con 8700g nhưng không biết làm sao để cài được từ điển E-V vào máy trong khi máy hạn chế dung lượng file chuyển vào <= 2.86M mà file từ điển lại >5M lận! 😔(
Có bác nào cài đc E-V trên 8700 rồi chỉ em với nhé!

Cảm ơn bác nào lưu tâm đọc mí dòng này của em. 😁
sau caminh cai thêm vao lai ko thay gi het vay>minh moi vao nghe.minh dang sai 7230.lam on chi minh cai voi
chi cho em các cài theme cho bb di em đang dùng bb7230http://TIEN THI KO TIEC---> CHI TIEC LA KO CO TIEN
Uổng nhỉ, sao bác có cái soft vui thế mà ko share được link hay up lên trên này cho anh em vui chung được nhỉ!

Có gì cho mình xin cái soft làm theme với nha. Cũng đang dùng 8700 mà chưa biết vọc phá gì cả! Tks trước. email: huwi.ng@gmail.com
bác nào co Theme 7230 ko cho em với
Đúng rui` đó các pro ạ!Em dùng con 7100v và cài thêm iphone của bác langtuphieudu_usvn ở phần thêm iphone + vista cho dòng máy 71xx nhưng hổng bít làm thế nào để cài được!Vào application thì thấy nó nhưng không bít sài thế nào mong các pro chỉ giáo giùm!THANKS!
cai phan mem

các bác ơi cho e hỏi một chút em cài được BDM được rồi nhưng e lại ko biêt mở chương trình BB Simulator ra để chạy các bác jiúp e với e mới dùng nên chưa biết xin cảm ơn các bác nhiều
em dang xai BB 8700 em muon cai them nhac va hinh vao may nhung khong biet lam sao ca...may anh chi cho em link down phan mem ket noi dien thoai bb8700 voi pc duoc khong?em khong ranh ve may cai nay cho lam...giup em voi...mail cua em ne:cuong_htl@yahoo.com.cam on may anh chi nhieu
mình muốn cài từ điển AV-VA cho BB 7100v nhưng nó không nhận dạng file prc thì làm sao . Mọi người giúp mình với
mình mới dùng con bb7290 mà chẳng biết cài theme thế nào cho nó hiện lên. Dù đã cài được vào máy rồi.Bạn nào giúp mình thật chi tiết được không.mình cám ơn nhiều.
Có bác nào làm ơn gửi em link cài BB desktop ko? em chả biết chỗ nào hết hix

email cua mình : peter_le1984@yahoo.com. Mọi người giúp hộ nhé
Bạn vào đây hoặc đây để tải BB Desktop về cài vào máy tính nhé.
ac anh lam on chi dum em nhung cach ai dat co ban nhat cho 1 bb7100 voi, em moi dc va ham voi bb 2ngay khong bit lam the nao de dung duoc nhung tinh nang ma cac anh da noi.
rat mong cac bac giup do em voi, da ta cac bac
Trước tiên đề nghị bác dùng chức năng tìm kiếm của diễn đàn nhé; Tiếp theo là bác viết tiếng Việt có dấu nhé.
Bác cần quan tâm những topic sau thì sẽ thỏa mãn được thắc mắc của bác.
Cẩm nang
Down Rom 1 2
Up rom
Cài phần mềm
Thêm hình ảnh và nhạc chuông cho các dòng không có Media
Chúc thành công.
may pac chi em cach cai theme vao 8100 voi 😔( em lam hoai ma hong duoc

Chú ý: Gõ tiếng Việt có dấu nhé.
Đầu tiên down theme về,sau đó giải nén ra.
Tiếp theo bạn mở chương trình BDM,chon application loader.Sau đó chon browse,chọn file .alx của theme mà bạn bung ra khi nãy,next next,ok.Chúc bạn may mắn.
E cũng làm y như bác nói, nó báo đã succefull mà sao vô theme trong máy lại k có mấy cái theme e cài. E làm như vậy nè:
1. Giải nén theme down trên mạng -> file .alx
2. Mở BDM lên.
3. Vô App loader -> update app -> nó báo k thấy software, e thấy nút advance e nhấp vô -> hiện lên bảng có các cây thư mục và có nút Browse (nhớ lời a nói e nhấp vô) -> dẫn tới file đã giải nhấp vào file .alx -> next -> update rồi nó báo thành công, e rút máy ra nhưng k thấy theme đó.
Chắc e làm chưa đúng chỗ nào đó. Mong bác chỉ giúp
tải về máy rồi mà không cdó file.axl thì làm sao mà down được????
nguyenevn80
ĐẠI BÀNG
16 năm
dow theme cho 72xx ở đâu vây pro?
pvmhien
TÍCH CỰC
16 năm
sao ko thấy phần mềm làm thêm vậy mấy bro???????????

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019