Cài phần mềm và theme cho BlackBerry?

EDDY
26/2/2007 16:23Phản hồi: 101
101 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cho em hoi sao em cai theme moi vo thi themes cu mat di het ah

Chú ý: Gõ tiếng Việt có dấu nhé.
không sao đâu

thử up rom lại xem sao, khi su dung application loader thì xóa bởt cái theme di xem sao! có khi nào không đủ bộ nhớ ko vậy? up rom lại có khi lại ok thi sao! pác làm thử chưa vay! chúc thành công
thử up rom lai xem nào, chác pác cài nhìu wa chứ gì!
tình hình là con 7290 của mình đã làm đủ cách, up rom rồi mà vẫn không nhận được theme trong option/theme,chỉ có mỗi cái Default, mặc dù trong phần application vẫn có theme đã cài...mình đã bỏ hết các ứng dụng, chỉ cài đúng 1 theme ma ko được mới ác...mà tình hình trong topic này dường như cũng nhiều pác gặp vấn đề này, và vẫn chưa có cao nhân nào giải đáp thắc mắc cả đây...trong lúc chờ đợi tìm cách giải quyết, a e nào làm được rồi thì thông báo nha.!
em mới xài BB dc có 2 ngày à, tìm hoài mà ko thấy cái phần cài game cho máy, e chép game với themes vô thẻ nhớ wa choy mà ko biet cài, ai help e với, tìm vòng vòng chung quanh 4room e cũng hok thấy 😔
Cài phần mềm cho máy thì bạn phải dùng BDM để chạy các file .alx, bạn tìm trên diễn đàn đã có bài viết hướng dẫn rồi đấy.
Em moi sai BB8700v, em da dowloat duoc mot it theme nhung ko bt dua tu pc vao bb nhu the nao nua
em da cai dc game va phan men nhung con theme thi....bac giup em voi

thank!!!
Mình có BB 8070V chỉ sử dụng được sim mobie còn sim viettel thì không được(mình đã thử nhiều sim của viettel). Ngoài ra Khi kết nối với máy tính thì không dược cứ nối rồi ngắt, nối ngắt.. chập chờn không nối được. Nhờ các bác chỉ giúp. Mình ở đà nẵng hỏi nhiều chỗ đều bó tay.
sonmco
ĐẠI BÀNG
15 năm
sao em cài phần mềm nào cũng bị báo lỗi ko thể cài được nhỉ? "no applications designed for your device were found"
mình dùng 8700g tại sao khi cài 1 số theme vào máy nó lại không đọc được nhỉ? vào theme trong option vẫn có nó nhưng nó báo lỗi không đọc được.ai giúp mình với
còn cài theme thì ntn? hả bác hiệp ơi,em mò hoài mà không được
cac a cho e hoi e muon mua con BB nhung nhieu nguoi bao cai loai nay song yeu xin cac bac cho loi khuyen..
mjnh` co' con bl 7100 starhub bj chet'.no cu bao restet o man` hjnh`.khong cach' nao` caj` laj duoc.lam` on chj? giup' mjnh` caj'
minh ra mang tai phan mem hoai ko dc
con bb7290 cua minh ko co pham mem di het buon thiet
ban nao giup minh voi
xin các bác cho mình hỏi ti.con 8320 ò mình úp len ban 4.5 mãi không được vậy?,các bác có thể vui lòng hướng dẫn tận tình.CẢM ƠN CÁC BÁC NHIỀU
davidberry
ĐẠI BÀNG
15 năm
Bạn up kiểu gì mà không được? đã đọc kỹ bài hướng dẫn trên tinh tế chưa?
http://www.tinhte.com/forum/showthread.php?t=3603

Tinhte.vn

Cộng đồng Khoa học & Công nghệ, Diễn đàn thảo luận về Điện thoại, Máy tính, Máy ảnh và các thiết bị Khoa học & Công nghệ.
tinhte.vn
em dang dung 8700g cai cai ban do thi ko chya con nhac nheo thi ko biet cai cu the the nao ca dung nhu la may cuc gach chan wa di ah.co ai chi dan cho em đc ko ha.thank nho giup em nhe!
tôi là một thành viên mới nè.tôi muốn hỏi ne?toi mới mua một con 8100 nhung mà thằng chủ nó cho cai dĩa phần mền ko có ji làm the nào đây?tôi có thể dowload phần mền blackberry decktop manager o trang web nao cho nhanh đây?thank trước nè>

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019