Cài ứng dụng, games đã Cr@ck trên mọi thiết bị không cần Jailbreak

iCash
27/11/2011 18:33Phản hồi: 609
609 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Trên heaveniphone cũng có đa số games có link mediafire 😁
duyminh1078
ĐẠI BÀNG
12 năm
tên TK là Nguyễn Thị Thu Thảo, làm quen được không?
Ẹc, lạc đề thì phải 😁.

Bạn chưa về Việt Nam hả? Khi nào về send mình UDID để mình làm cho xong luôn nha.
duyminh1078
ĐẠI BÀNG
12 năm
đến giữa tháng 12 bạn ơi. Forget me not ....!
Ok, bạn yên tâm, khi nào về thì contact mình nha.
Ai giúp mình tạo máy ảo Mac với. Mình tải WMware rồi mà k biết làm gì tiếp nữa😔
Khi nào online bạn buzz mình YM mình hướng dẫn bạn nha. Mới PM bạn ở YM mà không thấy bạn trả lời.
Bạn có thể download file VMWARE đã cài sẵn Mac, bạn novemberainjp85 đã dùng rất tốt và giúp mình chia sẻ bản này với mọi người.

Cảm ơn bạn novemberainjp85!
Cám ơn rất nhiều. Đang kéo torrent khi nào xong sẽ báo😁
Bạn cho mình hỏi, nếu như mình ở Mỷ muốn nhờ người quen ở Việt Nam mở tài khoản và add UDID của máy ipad 2 bên Mỷ. Như vậy có xài được ko?
Không hiểu ý bạn mở tài khoản là như thế nào? Còn UDID của iPad2 mà bạn đang có thì bạn chỉ cần kết nối với iTunes rồi gởi cho mình thôi. Bạn có thể trao đổi với mình ở YM cho tiện. 😃
ý của mình là làm sao mình chuyển hay đưa tiền cho bạn để bạn add UDID cho mình. Mình ở Mỹ nên thời gian ngược với VN. Không biết có thể YM bạn được ko.
Mình online thường xuyên mà, online đến 2h sáng giở Việt Nam là bình thường. Bạn có thể chuyển tiền cho mình qua Paypal 😃
hôm trước mình cũng vừa chuyển cho anh iCash qua paypal đó 😁
mình ở tận Nga cơ :-s
duyminh1078
ĐẠI BÀNG
12 năm
sau 2 ngày đêm nghiên cứu kết quả:

- Đã thấy được cái mặt mũi của MAC OS = VMWare nhưng chẳng biết bắt đầu từ đâu.

Chủ topic:

- Certificate và iResign phải cài trên MAC hết đúng không?
- Mình có thể mod những ipa trước khi có UDID được không?

Thanks,
Trả lời bạn:

1. Certificate và iResign đều phải được cài đặt trên Mac.
2. Bạn có thể Resign app bình thường, UDID là để bạn có thể Sync app ứng với Certificate mà bạn đã dùng với iReSign vào thiết bị thôi. Nói cách khác, giờ bạn có thể resign app bình thường, và bạn chỉ có thể chép app và thiết bị khi đã send UDID để mình add và gởi cài đặt cho bạn. 😃
bạn ơi cái này mình update bình thường đúng không hả bạn .mình ở xa nên vẫn không hiểu ro cho lắm
Khi có bản update của apps, bạn download về, resign sau đó sync bình thường, không vấn đề gì cả bạn. Nếu có vấn đề gì thắc mắc, bạn có thể contact mình ở YM sẽ nói chuyện dễ hơn 😃
cho mình hỏi 150k là bạn add 4 thiết bị hay 150k - 1 thiết bị vậy ?
150k là phí mình tính 1 lần order có thời hạn 1 năm, và mình chấp nhận add 4 UDID, tức là 4 thiết bị dùng luôn đó bạn.
có nghĩa là nếu mình có 4 thiết bị thì mình gửi hết cho bạn 4 UDID để bạn add vào , thì phí cũng chỉ là 150k phải ko ?
Đúng rồi bạn 😃
hehe vừa giao dịch với bác này sáng nay xong, hiện giờ cài phần mềm và game thấy rất ổn, cải thiện đáng kể thời gian chơi game trên máy so với sau khi JB đấy các bác ạ ! mình thấy dùng cái này hay hơn là gift app và acc hack vì hai thứ đó bất ổn định và dễ bị apple chặn 😁 chúc bác đắt khách nhé ;)
kyse
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình thấy cái này không biết thế nào
http://vnapp.net/g/home/
Cái này chỉ là add UDID thôi mà bạn 😃
kyse
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình không biết tại chưa thử, cũng không thấy wed đưa ra thêm thông tin nào, mà bạn cho mình hỏi nếu là app bản quyền chưa cr mình làm theo cách của bạn có được không, nếu đc sau khi tạo file mới *.ipa mình dùng itunes cài bình thường phải không, thanks
ừ đúng rồi bạn. Dù là games cr@ck hay là games bản quyền vẫn dùng được, nó resign lại mà. Chắc bạn có games bản quyền mà ko có account để authorize 😃

Còn site kia chỉ add UDID thôi, có lâu rồi mà, từ cái đợt anh em tìm cách add UDID để dùng iOS Beta.
Theo mình tìm hiểu thì nếu mình biết được mã UDID của người khác thì mình có thể sử dụng vài soft để cập nhật vào tài khoản Itunes của người khác.Vậy liệu cung cấp UDID có an toàn không ....?
Theo mình đựoc biết thì UDID ko thể đựoc sử dụng để can thiệp vào account apple, cái này mình mới nghe, và anh em chắc cũng vậy khi mọi người post UDID khắp nơi, bạn qua box firrmware sẽ thấy cả kho UDID bên đó.
thông tin bên vỉa hè hả bạn =))
hehe đông khách quá ^ ^

File torrent máy ảo MAC OS cho VMWARE mà chủ topic share lần trước không hiểu sao đã bị xóa nên mình xin phép share file khác, theo ý kiến cá nhân của mình thì bản này chạy ổn định và nhanh hơn bản kia nhiều (bản kia thỉnh thoảng đang chạy thì bị lỗi không nhấn được chuột trái) và dĩ nhiên là Resign app ngon lành 😁

Link : http://thepiratebay.org/torrent/6417048

Chủ topic giúp mình resign thử app này được không, mình thử trên cả 3 máy ảo đều chung một lỗi như hôm trước, không hiểu do app hay lại cho MAC OS T.T

Daijisen 9.0 : http://www.mediafire.com/?s6hl6nvl8j1uz8x

Mình cảm ơn trước 😃
Cảm ơn bạn! file bạn đưa gần 200MB, mình download xong làm rồi sẽ báo lại 😃
@novemberainjp85 MINH CLICK VAO LINE Link : http://thepiratebay.org/torrent/6417048
NHUNG VAO DO KO BIET NHAN VAO DAU NUA DE DOW VAY LAM SAO HUHUUHUH
resetct
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hi chủ pic.
Hiện tại mình có 1 acc developer nhưng không biết UDID và lấy file certificate như thế nào.
Có thể chì mình được không
Tks chủ pic
Không phải chỉ cần acc developer đâu 😁. Bạn có thể contact mình ở YM nha 😃
Bác iCash cho em hỏi cái này có chạy đc phần mềm của hãng thứ 3 ko hay chỉ chạy được phần mềm trên iTune đã cr@ck rồi?
Không hiểu ý bạn phần mềm bên thứ 3 là thế nào? Ý bạn là các phần mềm, tiện ích trên Cydia. Cách này chỉ áp dụng cho các phần mềm trên iTunes (bao gồm cả bản quyền và Cr@ck). Các phần mềm trên Cydia có thể hoặc không dùng được, vì một số trên Cydia sử dụng các thành phần hỗ trợ các mà iOS nguyên bản không có (Như mobilesubstrate chẳng hạn).
kyse
ĐẠI BÀNG
12 năm
vụ này thấy hấp dẵn rồi đấy, đánh dấu khi nào cần mình sẽ call bạn nha
mình không tài nào cài được máy ảo bạn ah.có cách nào giúp mình với được không ban
vậy là cái này muốn cài bao nhiêu phần mềm cũng đc và update thoải mái ?
lúc restore máy thì chỉ cần làm theo cách cũ add acc dev vào là dùng bình thường ?
Mình thấy một số bạn chưa biết cách cài máy ảo nên hướng dẫn sơ qua một chút, nếu có gì thiếu sót thì các bạn bỏ qua cho nhé.

1. Cài phần mềm chạy máy ảo VMWARE
2. Download file image MAC OS cho máy ảo tại : http://thepiratebay.org/torrent/6417048
3. Sau khi download bạn giải nén sẽ được thư mục "Mac OS X Lion VMware Image". Trong thư mục này có 2 thư mục khác, các bạn vào thư mục "Mac OS X Guest - VMware Patch" và chạy file "windows.bat" với quyền admin như hình dưới.

4. Sau đó bạn mở phần mềm VM WARE, chọn File/Open và trỏ đến thư mục "Mac OS X Lion" và chọn file "Mac OS X Lion.vmx" như hình dưới.

5. Giờ bạn có thể chạy bình thường hoặc có thể cấu hình cho máy ảo như thêm RAM, CPU rồi chạy.

Mình đã chạy rất nhiều máy ảo MAC và đều theo cách này, không lỗi gì cả. Các bạn thử làm xem 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019