Cài và xóa những soft "cứng đầu"

debone
3/11/2008 13:43Phản hồi: 131
131 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Quá hay. Mấy hôm nay em đang đau đầu vì k cách nào gỡ đc cái HelloMail với BerryUnitConverter, làm theo cách của bác, đã trục xuất ngon lành. Thanks pác nhiều lắm
Cám ơn bác nhé,đã tống khứ được bọn cứng đầu cứng cổ,đang bực mình vì cứ nhìn thấy là em ngứa mắt,lần nữa cám ơn bác:D
Hehe tự nhiên em lại nghĩ ra 1 cách để cài file jad theo cách của bác,để em thử nghiệm xem nếu thành công thì sẽ post lên sau,hy vọng là thành công vì nó vừa nảy ra trong đầu em
thật là xuất sắc! bái phục bái phục!
newstar
TÍCH CỰC
15 năm
Em làm theo HD trên nhưng không được. Em cài Ym tiny cho 8700 có file là .jad
Ai biết giúp em với. Thanks!
Thật là viêt tời! cảm ơn chủ to pic nhiều nhiều! Mình muốn cám ơn nhiều mà mỗi bài chỉ được 1 phát ... thế mới chán!
ntv121
ĐẠI BÀNG
15 năm
bác hướng dẫn khó hiểu wa xóa chẳng dc mấy thằng cứng đầu. bác co soft nào dễ sài hơn ko vậy. tks
Cám ơn bạn nhé. mình đã thử cài và rất thành công bạn ah.
bài viết rất hữu ích cho mình
:D :D :D
Mình ko xóa được bạn ah.Chán thật.Mình có file game trong máy mà nó ko hiển thị trong Aplication và cả trong BDM nữa thì làm sao biết thế nào mà xóa đi được.Nếu bạn jup được xin pm về địa chỉ của mình.Cám ơn bạn
motchang_codon27@yahoo.com
bạn vào option -> adv -> app -> nhấn chùm dâu bb chọn module (để tìm tên chính xác của fần mềm bạn cần xóa) - vào unload chọn edit sửa tên phần mềm chính xác (trong module) cần xóa , save cái vừa sửa, chạy unload là ok, lúc chạy file .bat thì bạn biết ngay là nó đang tiến hành xóa :yes4lo:, chúc bạn thành công :d
phongsun01
ĐẠI BÀNG
15 năm
Làm được rồi, xóa ngon lành. Ths mọi người nhé 😁
giúp mình với! mình cũng làm đúng theo các bước trên mà ko xóa nổi thằng ebuddy. Mình hỏi chút: các bước thao tác edit rùi upload là chạy trên PC trong khi BB kết nối với PC qua BDM hay là upload trên chính BB luôn? mình cảm ơn nhìu nhìu
dongden
TÍCH CỰC
15 năm
bạn cài lại Rom mới cho máy 😆 xóa hết dữ liệu cũ trong máy đi là đc mà ;)
xbacks
ĐẠI BÀNG
15 năm
Mới đọc thì thấy khó hiểu, nhưng làm từng bước thì thấy cũng dễ, Thanks bác nhìu....!
Hihi mình vừa xóa dc Nimbuzz đáng ghét rùi, cảm ơn bạn nhiều nhá 😁
Hehe đú đởn đi cài cái chương trình Snaptu vào máy đến khi delete đi rồi nhưng nó ko hết. Nhớ đến bài viết của bác lọ mọ mất 15' thế là nó đã vĩnh viễn bay khỏi BB của em rồi 😁. Tks!
lonton16
ĐẠI BÀNG
15 năm
Hic, tớ mới ôm con 8700 ngày hôm qua, cài 2 cái game đào vàng với move stone gì đó vào chơi chán giờ muốn xóa ko xóa được, dùng cách của bạn type đúng tên rồi, chạy cái unloader thì nó báo lỗi thế này: [​IMG]

Còn cả cái password keeper nữa, tên nó viết cách nhau như vậy thì liệu xóa có ổn ko, tớ thử có cod hay ko cod đề ko xóa được.

Tớ up lên rom mới nhất rồi, giờ hết up tiếp mà xóa +_+
Bạn đã gỡ IT Policy chưa?
Cám ơn bác chủ topic, gần như chưa bao giờ em dính phải soft cứng đầu nên chỉ ngó qua bài của bác thôi, lần này em dính phải trình duyệt Bolt không hiểu sao removed bằng BDM rồi mà nó vẫn chình ình ra đấy, cuối cùng lại lục lại tìm bằng được lại bài của bác thực hiện cái ăn ngay, hóa ra vẫn còn file Hide cứng đầu trong Applications. hi hi thanks bác nhiều nhiều 😁:D:D:D:D:D.
thankkkkssssssssssssssssssssssssssssssss
lạy chúa ! đúng là thời thế tạo anh hùng ! Có Black là có người tài ! Cảm ơn bác ngàn lần ! 😁
Lâu lâu nghe bác này nói 1 câu vừa vui vui lại vừa khôi hài nữa :D
thanks nhé , toptic rất hay , mình làm fat ăn lun . 😁
Thế này là bạn chưa đọc kỹ hướng dẫn sử dụng rùi .khi tải loader về có mấy cái ảnh hướng dẫn đó .
Bạn rightclick vào file unload chọn edit ,sau đó thay cái tên modul cần xóa vào đó => save lại và Run file unload .
P/s : Các bước này làm trên PC ( BB của bạn fai conected với PC ).
Mình thấy cái này rất hay và hữu ích khi muốn xóa 1 ứng dụng hay 1 modul nào đó của BB để giải phóng bộ nhớ ! Chúc bạn thành công .
cám ơn bác nhé.........có gì hay bác lại post lên nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019