Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cài và xóa những soft "cứng đầu"

debone
3/11/2008 13:43Phản hồi: 131
131 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thk143
TÍCH CỰC
15 năm
Xóa 1 lúc nhiều 3rd soft thì edit text như thế nào bác Debone nhỉ ?
cứ đánh tên file cod vào (nhớ có .cod) rồi giữa mỗi file cod là một khoảng trắng
Bác ơi e làm theo đúng chỉ dẫn của bác , e vẫn ko xóa được thèn http://www.tinhte.com/forum/attachments/51978d1225881330-documents-go-zip ( Documents to go này). E đã chạy file unload bác đưa và có mã như vậy : javaloader -u erase -f Documents To Go.alx nhưng sao vẫn không xóa được hả bác, bác có thể cho e đoạn mã để xóa thèn này ko, thanks bác nhìu lắm lắm hix hix
Document to go có khá nhiều file cod, nên nhanh nhất là bạn dùng BDM hoặc vào mục Applicantion trên BB để xóa. Nếu muốn xóa Document to go theo cách của debone thì bạn phải add đầy đủ tên các file cod vào file unload.bat
cách của bác hơi rối nhưng rất hữu hiệu thanks bác nhiều
tks bác nhìu,cũng đang gỡ thàng jibe mà không biết làm thế nào.
BBemnhe
ĐẠI BÀNG
14 năm
các bác ơi cho em hỏi chút. em dung BB8100 thi cái đèn màu đỏ trong 4 đèn ấy ah, no luôn sáng => tốn pin lam ạh. con trong muc advan thì nó co cai Blingball Option em không thể nào xoá được. bác nào giúp em với
mình vừa nghĩ ra cách xóa các ứng dụng cứng đầu mới mà không cần làm theo cách của bác debone vừa khó mà vừa phức tạp....đơn giản lắm chỉ cần load 1 cái app giống nhưng cái mình cần xóa sau đó mỡ bdm ra xóa thôi....!
khổng Minh tái thế cũng chỉ có vậy thôi....!kakakakakaka
hoặc xóa trực tiếp trên máy....................................?//
trời không được rồi....mấy bác đừng làm theo nha....mà làm cách bácdebone cũng được nó dễ mà....huhhuhuhhuhuuh
có bạn nào biết cách xóa chương trình bery addon thì giúp mình với.
thanks
DRhohaho
ĐẠI BÀNG
14 năm
hay quá

nhờ bạn mà mình xóa được chương trình Nimbuzz đáng ghét rồi.Thanks very much
Cảm ơn bác! Nhờ bác mà em gỡ được cái Nimbuzz phiền toái rồi!
em xin phép đánh dấu phát nghen😁 thank bác:D
tuanngoc110
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bác ơi ! sao file down về không giải nén được !
nowhere
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bạn dùng vnbbUtils v1.2.2.1 – Phần mềm All-in-One hỗ trợ các BBers (Made in VN) đi, giao diện đồ họa rất dễ sử dụng.
up rom đỡ ngán rùi ........................
Làm sao để gỡ bõ ti61ng viết việt vậy mấy bác? mình cài vô máy chạy chậm rì, thậm chí bị treo luôn:eek:! Chán😔
mở DBM,chọn phần restore chọn advance sẽ có phần autotext,delete đi,khi đó máy của bạn chỉ còn autotext mặc định của BB(tiếng anh) bạn có thể xóa từng từ cho đến hết,không xóa cũng dc,tiết kiệm dc mấy trăm k đó,chúc thành công,
tintac
ĐẠI BÀNG
14 năm
Xin hỏi con 8120 có đổi qua tiếng việt được ko ah?
Mình xài Mac. Đồng bộ hóa BB với Mac thế nào bác.
Mình định up tiếng việt cho BB qua Mac, bác có biết cách nào thì chỉ cho với. Cám ơn
bonbon09
TÍCH CỰC
14 năm
dùng DBM của việt nam xóa cũng được, trước dùng xóa cái game

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019