Cài Xmodgame cho Android ( đã root) dùng để đánh thử, tự động search nhà

smzzz
13/8/2014 16:46Phản hồi: 334
Cài Xmodgame cho Android ( đã root) dùng để đánh thử, tự động search nhà
Tình hình là trước có bản imodgame dùng để tự động search và đánh thử trong game nhưng vì nó thu phí nên hôm nay giới thiệu với các bạn bản xmodgame để anh em cày cuốc.
Chạy đc cả trên android và ios nhé.

các bạn làm theo hướng dẫn của video nhé. có gì không hiểu comment ở dưới mính sẽ trợ giúp trong năng lực
334 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

smzzz
ĐẠI BÀNG
10 năm
ơ không ai chơi trò này hả 😔
@smzzz Ban oi m8nh dung not 2 sao tai ve ko chay dc vay
juve2222
ĐẠI BÀNG
10 năm
@suussu Máy bạn phải root thì mới chạy được nha.
Tuhaitam
ĐẠI BÀNG
9 năm
@smzzz ko chơi gane này thì chơi game nào bạn?????
@smzzz Mình cài được hết,làm đúng hướng dẫn.Ấn Launh xong nó và game được 1s,hiện lên dấu X cái rồi out luôn,khắc phục giúp mình với. LG LU6200.
Trên Zenfone cài vào bị đơ máy @@ Phải nhấn nút nguồn tắt màn hình, sau đó máy tự khởi động lại =.=" Khắc phục ntn hả bạn?
smzzz
ĐẠI BÀNG
10 năm
@7458963210qw máy bạn đã root và cấp quyền cho xmodgame chưa
vmhapr
ĐẠI BÀNG
9 năm
@7458963210qw Cái này không hổ trợ cho nền chipset intel... tham khảo thêm link http://www.xmodgames.com/questions-and-answers-about-xmodgames/
toanhd
ĐẠI BÀNG
9 năm
@7458963210qw Xmod game hiện tại chưa hỗ trợ cho chip Intel bạn nhé....
@7458963210qw xmodgame chưa hỗ trợ trên Zenfone bạn ạ, vì zenf sử dụng chip intel
mình đã thử và thành công
Ai chỉ mình dùng trên ZENFONE vs =.=" Híc
chickenbg
TÍCH CỰC
10 năm
root rùi...làm theo rùi mà đéo thấy dấu x các bác à,,,game vẫn chạy bt,,,hkphone revo s2 nhé...hay do chip mediatek???bác kia chip intel nữa,,,ko nhẽ chỉ snapdragon
Game Bác chickenbg còn chạy bt, chứ máy tui vừa mở Xmod lên là đơ luôn, phải khởi động lại máy =.="
smzzz
ĐẠI BÀNG
10 năm
@7458963210qw bạn dùng máy gì ?
bác chicken có launch game qua xmod không vậy, nếu launch trực tiếp game ở ngoài thì xmob không chạy đâu
thinh118
ĐẠI BÀNG
10 năm
Khả năng chỉ dùng được cho chip qualcomm và mediatek chứ không dùng cho chip intel được. Mình đã cài chạy tốt cho One M7 và Mobiistar bean 454, nhưng cài trên zenfone 6 thì toàn bị treo máy giống bạn 7548 ở trên. Có ai biết cách fix lỗi cho zenfone chạy chip intel không nhỉ?
smzzz
ĐẠI BÀNG
10 năm
mình ko có máy test 😃
Bạn cho mình hỏi. Mình cũng xài samsung mình cài xmod rồi vào game nhưng nó báo lỗi. Bạn có nói máy cần phải root nhưng mình k biết cách làm. Bạn chỉ giúp mình tks bạn nhìu
smzzz
ĐẠI BÀNG
10 năm
@nt.dat bạn dùng máy nào? nếu chư biết cách root bạn tìm kiếm trong diễn đàn nhé, có nhiều bài hd root đấy
Mình đã root máy, máy đã cấp quyền cho xmod, đã thấy dấu ,x, vậy mà khi bấm vào dấm x lại hiện ra từ set vs 2 dấu x. Tại sao vậu các bạn ô
smzzz
ĐẠI BÀNG
10 năm
@huy1111 bạn xoá đi và cài lại thử xem, mình cũng bị như vậy làm lại là được luôn
@smzzz xóa cái nào bạn ? xmod ak ?
Shanjiii
ĐẠI BÀNG
10 năm
dc roi... thNK NHA ... hay phet
note 2 có dùng đc cái này ko vậy
smzzz
ĐẠI BÀNG
10 năm
tốt
tốt nhé bạn
đã cài trên note 2 và đã thành công, mỗi tội lúc đánh thử thì khi đánh xong nó bị văng ra ngoài, có ai bị lỗi này ko vậy
@longjudas Mình cũng bị lỗi tương tự, tải vào link này thì oki nhé : http://goo.gl/MhzIey
smzzz
ĐẠI BÀNG
10 năm
đúng rồi bạn. vì sandbox mod chính là offline. nó ngắt kết nối với internet nên bị văng ra là đúng rồi
bạn ơi giúp mình vs mình tải và cài xmod về nhưng ko dùng đc vì vào phần xmodgame nó ko có giao diện game j cả bạn xem hình ảnh rồi giúp mình cách khắc phục vs thanks mn nhiều
smzzz
ĐẠI BÀNG
10 năm
bạn up ảnh lên mình coi nào

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019