Cảm nhận ios 8.1.3 trên iphone4s

hero191987
28/1/2015 23:28Phản hồi: 75
anh em 4s tình hình đã ai lên chưa? Mình bản lock lên nhưng chưa thấy gì mới ở bản này cả
75 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vẫn vậy chả có gì mới cả
ngamee
ĐẠI BÀNG
9 năm
4s máy lock cũng ham hố lên làm gì ,chưa jb đc
Em cũng vậy, thấy thông báo có bản cập nhật mới trên máy nên update trực tiếp qua OTA... Tuy nhiên chưa thấy có khác biệt gì cả... "Nguyễn Y Vân"
thangQTD
ĐẠI BÀNG
9 năm
van dang cho moi nguoi cho y kien
nhung cu len la cham hon thi phai?
Nhanh hơn, gõ bàn phím chuẩn hơn.đag test pin, máy mình qt
Có vẻ pin ko thay đổi gì cả vẫn thi thoảng bị đơ phần trung tâm kiểm soát và phần trung tâm thông báo
mrfly911
ĐẠI BÀNG
9 năm
4s qt chạy 7.1. lên 3G nhanh hết pin quá, lên 8.1.3 này có cải thiện k mấy bác?
maiyeu512
ĐẠI BÀNG
9 năm
@mrfly911 máy mình cũng vậy, 3g máy nóng rân 😔
sslgvn
TÍCH CỰC
9 năm
@mrfly911 4s để 7.1 còn mượt mà tí. lên 8.1.3 nhanh đổi ip5 sớm
máy mình pin tụt như nam nữ vào nhà nghỉ. về 8.1.2 có vẻ khá hơn
maiyeu512
ĐẠI BÀNG
9 năm
@bachkhoapro Pin vậy là tốt mà sao về 8.1.2 thế?? 😁. Mình vào nhà nghỉ mân mê lâu lắc mới tụt
ngamee
ĐẠI BÀNG
9 năm
mới lên thì cảm nhận sao đc về pin , gà vãi , lúc nào up lên ios mới cũng fai đợi 1, 2 ngay pin nó mới ổn định lại , vừa lên đã kêu pin ko bằng bản trc :-s .
ngon hơn 8.1.2 nhìu đấy. Nên up
Có bác nào 5s lên chưa cho em xin cái cảm nhận với
quan trọng là chưa Jb nên có ngon cũng ngán lên....
ocean2901
ĐẠI BÀNG
9 năm
Máy mình 4s 7.1.1 bản qt có nên lên ko nhỉ

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
@ocean2901 Ios 7 thì để im đi bác. Dùng mượt hơn ios8. Còn nếu muốn cảm nhận thì mời bác. Khuyến cáo hơi lag. :d
ngamee
ĐẠI BÀNG
9 năm
ko hề lag chút nào vs 4s nhe . up xong các bác reboot lại máy là ok , mượt....
Máy em 4s bản qt đang ở 6.1.2 không Jb, các bác góp ý có nên lên 8.1.3 không, cảm ơn các bác.
sslgvn
TÍCH CỰC
9 năm
@sony070910 bản đó nhanh nhất cho 4s. lên 8.1.3 thì đổi máy sớm còn hơn ios7 lên
@sslgvn Vâng bản 6.1.2 em xài bt pin cũng đc hơn 2 ngày, nhẹ và mượt cực kỳ. Nên trước đây khi có IOS7 em cũng nghe ngóng 1 thời gian rùi quyết định ko up. Nay IOS8 nghe nói hỗ trợ IP4s mà chưa rõ thế nào, chắc không dám up đợi IOS9 luôn quá 😁
yp23
Trứng
9 năm
@sony070910 Lên dùng cũng được lắm đó. Mình dùng ios 6.1.3 iphone 4s và mình mới lên ios 8.1.2 cách đây khoảng 1 tháng.
Tuy sẽ tốn pin hơn (sau khi tham khảo cách tiết kiệm pin thì ko tới nỗi) và có chậm hơn ios 6 đôi chút nhưng dùng đc nhiều tính năng mới hơn
Mình lên từ hôm qua, thấy chẳng có gì khác biệt, máy mình 4s quốc tế, nói chung bác nào đã jb thì đừng nên lên làm gì, mất công, còn bác nào chưa jb thì cứ lên thôi
pin lâu hơn, load cũng nhanh hơn, wifi mát
Sau khi lên ios 8 thì dung lượng lưu trữ có bị giảm đi không mọi người? Máy mình 8gb dùng ios 7 còn có 5.9gb để sử dụng, sợ lên 8 bị giảm bộ nhớ quá
có lẽ lên 8.1.3 màu sắc iPhone 4S chính xác và lấy nét tốt hơn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019