Cảm nhận khi chạy exciter 150 ?

Lê Anh Tiến.
16/3/2015 5:17Phản hồi: 165
Em chạy ex135 cảm giác rất phiêu nhẹ như bay nhưng từ ngày con 150 ra em lại thần thánh em nó.Đi ngoài đường thấy vài anh 150 chạy qua nhìn cũng rất đã, hình như là chẳng nghe tiếng xích nữa.Em chẳng nghe sướng như đời cũ,mỗi khi chạy ngược chiều với xe khác cảm giác rất phấn khích và khi em đề pa càng phấn khích hơn.Em chưa có dịp chạy thử 150 chỉ được đứng ngắm và sờ một tí 😁.Bác nào mua rồi chạy rồi cho em ý kiến về động cơ và chất lượng gia công của em nó được không ạ.Nghe trên các diễn đàn bảo xe gia công kém hơn xe cũ và đi tốc độ cao bị rè và rung.em chẳng biết thế nào nghe mà buồn nhưng được cái bánh sau hầm hố nhìn rất đã.Có nên nâng cấp lên 150 không các bác ? 😔
165 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hơi bị tê tay bác ah:p
@quoc anh 90 Em cũng nghe nhiều người bảo không thoải mái như xe cũ.Tê là vì phộc trước kém phải không bác ?
@Lê Anh Tiến. Ko phải kém bác nhé mà là quá kém
BOT LOC
CAO CẤP
9 năm
Bác mê thì bác cứ nhích thôi. Nghe nhiều làm gì cho phân tâm. Vẫn biết bất kỳ một dòng xe nào đều có lỗi của nó. Nhưng không lẽ vì mấy cái lỗi nhỏ nhoi đó mà phải bận tâm nhiều vậy. Khi xưa ra 135(2011) thì lại bị chém này nọ so với 2010. Nhưng rồi em nó vẫn chạy đầy đường. Bác cứ múc nếu bác thích. Cảm nhận của bác mới dành cho nhu cầu của bác. Chứ không phải của người khác.
@BOT LOC Em cũng suy nghĩ như bác.bất cứ cái gì cũng bị chê cả dù là nó ntn.chắc em bán xe cũ rồi múc xe mới cho nó máu.cảm ơn bác😁.
Ex150 côn nhẹ , ga nhẹ , bốc 😁 nói chung ngon
Tội cái đĩa ko ăn lắm :D bóp 135 quen bóp 150 ko sướng như 135
@cuOj_lEn_mAy Xe của ai...ai...😃
@Hiệp-Jonhly Xe leader đội exciter đất cảng hải phòng @@ con này gần 100tr đấy :go: tusnh tiền độ với tiền xe gần bằng r15
@cuOj_lEn_mAy Chịu luôn...chả đẹp
@Hiệp-Jonhly Cùng ý kiến
huydaika13
TÍCH CỰC
9 năm
k biết chạy ex15 có sướng như ex10 k nhỉ 😁
Nói chung cũng đáng mua bác ah:p
thằng bạn e mới mua đc hơn 1 tuần..e lấy xe của nó chạy 2 hôm thì có chút cảm nhận côn ga nhẹ,lên khá nhanh.chưa dám test drag 1000m với con Ex 2009 côn tay của e vì xe nó đang Roda. xe nhìn to, hợp với bác nào to cao.tại e chỉ chạy quãng đường ngắn nên chỉ có chút cảm nhận vậy thôi..chưa có time test đường dài..nói chung là chỉ nên mua với đúng giá đề xuất chứ..chứ trên 50m k đáng mua.thân 😃
@Sơn Nhung Chỗ mình h là 49 bao cả biển giấy tờ nên cũng phân vân.nhưng thích là phải nhích bác nhỉ😁
@Lê Anh Tiến. Má , 49 bao biển súc đê
Đăng ký con này ở thành phố đã rơi vào khoảng 3tr1 rồi
deathclock
ĐẠI BÀNG
9 năm
@cuOj_lEn_mAy ko tốt đâu thím.không trực thuộc thành phố thì trước bạ 2% với phí biển số vài chục nghìn thôi. nếu đúng giá thì rc46 tr bao giấy mới dc. ông này bị làm giá 3tr rồi.
BOT LOC
CAO CẤP
9 năm
@Sơn Nhung Đúng là côn và số nó rất nhẹ, nhẹ hơn con 2013 của mình rất nhiều
phê bác à 😁 có 1 lỗi là đỗ xe hay đi đường ai cũng hỏi, ko dám để xe xa tầm mắt là có mấy anh sờ mó ngay 😆)))
@cuOj_lEn_mAy Cái gì cũng thế.chưa được là muốn có bằng được, có rồi là chán ấy mà.he.ma bác mua em xanh trắng hay màu gì.em cũng đang phân vân giữa màu đó và trắng đỏ 🆒.
@Lê Anh Tiến. Trắng đỏ đi :v
Xanh trắng vừa đắt lại chả hơn cái vẹo gì @@
Đắt hơn tr bạc :v
Xe mình 135 đen xám :v
Thằng bạn mình mới lấy 150 xanh bạc :v
@cuOj_lEn_mAy Em cũng thấy trắng đỏ đẹp và lạ hơn xíu.bác thấy xe của bọn indonesia chưa.có cần khởi động và màu trắng đỏ đẹp hơn.he
@Lê Anh Tiến. Ừ , đồ indo mà :v
Việt nam thì .... chẳng có gì để bàn :v
Không nên đổi bạn , quan điểm của mình là sở hữu T135 rồi thì không nên đổi 150 , còn ai chưa chạy ex muốn mua ex thì mua 150.
@acquacv bù 20 chai + future đổi ex 135 ko bạno_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_O
@chjmlongthong Mình đó giờ chưa có ex , thích cả 2 nhưng giờ nếu mua thì mua 150 chứ không chơi 135 , còn thí dụ mình có 135 rồi thì chắc không lên 150 đâu , bác hiểu oy hé. ;)
@acquacv Mình cũng không biết thế nào.nếu tốt lành cuối tuần này quyết định.he
Mình cũng đã lấy T150 và đang sử dụng, trước mắt chưa thấy lỗi lầm gì kể cả cái giảm xóc trước, có mỗi cái là đi trời mưa rất là bẩn, để chân trước hay sau đều bị bắn. Chán đời..
@nguyenconghuy xe 135 mình cũng thế.trời mưa thì thôi rồi
huydaika13
TÍCH CỰC
9 năm
lâu lâu thấy T150 thì đi lại gần gần nghe xem tiếng máy nào to hơn 😁
huydaika13
TÍCH CỰC
9 năm
ex10 có văng sình k bà con ? 😃
@huydaika13 Văng sao ko, mới bán oy
L
Lại thêm 1 thím bị hoang tưởng, chắc mua dc con ex sướng quá nên ra đường hơi ảo haha
@Kenzino 😆 hoang tưởng hay ko bác biết thế nào đc xem qua lịch sử của bác thì có vẻ thành kiến với ex, 😃) toàn vào room exciter lém đá chê ngang chê ngửa vậy mà vẫn vào room ex 😁
@anhtruongdh Thành kiến?? Chỉ là thấy bạn hơi thần thánh chiếc xe bạn sở hữu thôi nên ra đường bạn cảm thấy mọi người có vẻ chú ý đến mình chăng.
@Kenzino Bác ạ.nói như thế cũng không sai nhưng sở hữu được xe mà mình ao ước thì ai cũng tự hào.năm 2012 em mua con 135 cũng tự hào và thần thánh lắm chứ.qua time nó giảm dần.đến h vẫn nghiền nè.🆒😁
Sặc , đại lý cho chạy thử à 😆
Ựa , 150 á ,
@kutabare Em bóp mấy lần rồi nhưng phải nhả ngay 😆 ko là vỡ mồm 😃)
Kịch phanh xong nhả , phuộc truwowdc cộp phát :v cái phuộc trước thốn bỏ mịa
@cuOj_lEn_mAy E cứ thắc mắc ở trong cái video test xe trên youtube..nó bóp phanh trc cắm cả đầu như phim chưởng.nhỏ thế mà nó vẫn chịu lực bẻ ngang cả xe và ng ấy chứ @@
@cuOj_lEn_mAy
yamaha town có xe cho khách chạy thử thoải mái bạn ơi, grande, fz150, ex150
PQK2412
TÍCH CỰC
9 năm
@kutabare BT mà bác,em đi EX đang speed tầm 8-90 thắng bóp cắm đầu gần chục lần rồi 😁
Còn m
Còn mình sở hữu cả ex 135 vs 150 r nhưng xe nào có ưu nhược điểm gì thì vẫn chê thôi chứ k phải thành kiến này nọ.thường mấy bạn mua xe đều có xu hướng bảo vệ khi xe bị người khác chê.
😆 bác đang gato đấy theo e thì bác đang sở hữu 135 và có vẻ gato vs bác nào đi 150 😃)
150 giờ đang HOT và lạ thì việc người ta nhìn theo là điều đương nhiên
với những người ko để ý đến xe thì việc ko biết xe để ý cũng là điều đương nhiên
vd bác thấy 150 thì cũng nhìn với theo và nói xấu hơn 135 chẳng hặn 😃)
bác cũng rất đang để ý đến em 150 này đấy 😃)
@anhtruongdh bác này nói trúng y em.nhiều bác đi 135 thấy 150 cứ chê vì không có và đang muốn sở hữu.hehe
Chỗ em ko có town , toàn 3s :v
noh thật theo em thj nếu ạ chạy 135 gọ`j len chạy bảo đảm ko mún chạy 135 nữa . 150 chj có 1 caj tệ đó là cặp phuộc trước max nãn thoj . có tjen lên cặp phuộc trước là ote con dê
Ê, thánh nào mua xe rồi làm ơn chê nhìu nhìu để nó bớt nha, ko có dc cái kiểu khen lấy khen để rồi chúng nó găm hàng giữ giá ae ng ta ko dc hưởng thụ. Mình dc hít hàng thơm thì phải để ae ng ta hít với chứ muốn hít một mình mà dc à
Thấy Exciter ăn cắp 2 con mắt từ thằng FuX nhỉ...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019