Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cảm nhận khi chạy exciter 150 ?

Lê Anh Tiến.
16/3/2015 5:17Phản hồi: 165
165 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Độn ntn và độn ở đâu bạn ơi. Có tốn kém ko?
@phongkthd1483 Yên 2 tầng khoảng 300k 😁
phamtungmdf
ĐẠI BÀNG
9 năm
@cuOj_lEn_mAy mình thấy chỉ nên độn mút vào đi cho êm chứ làm cái yên 2 thg k đẹp j .ý kiến cá nhân
@phamtungmdf Thì bác cứ mang khoảng 300k đi 😁 độn vào ko mất ngiều đâ
@phamtungmdf Đồng quan điểm.mình cũng ko có cảm tình voi yen 2 tầng. Chỉ muốn đệm thêm vào cho nó êm ma ko biết độn ntn.va quan trọng là độn xong nhìn nó ra lm sao. Mỹ quan là quan trọng lắm. Tôi yêu cái đẹp.
Như đã nói.em bán con 135 lên đời rồi.nói chung là đừng nghe ai nói gì cả.thích là nhích thôi.cảm nhận chạy cực sướng.mạnh và rất dẹp

em nó đây.mới đi mưa về nên bẩn 😁

@Micheal Mung 😁.lên trên háng em luôn bác ạ.ex muôn thủa là nv rồi.trời mưa là phải măc quần mưa hay la đi dày vào bao bóng cho chắc.dk cái chạy trời mưa ôm cua chắc chắn với lại chạy hai người đầm xe sướng thôi rồi.
@dinhhay26 Ặc!, nhưng không sao. Đã thích rồi thì đó là chuyện nhỏ. Bên topic kia còn có bác nói gấu đòi chia tay chỉ vì cái xe đi trời mưa nó bắn 😁. Nhân đây bác cho hỏi sao tìm nát cả cái trang này mà không thấy cái nút like đâu nhỉ?
@Micheal Mung chắc em bị mod khóa like bác ạ.nên đi đâu chém là ở đó không có like.
Tôi đã khóc khi đọc cm này. Bjo cấm pháo rồi mà.
Chân thành khuyên bác .nếu bác đang chạy ex135 ,5 số .máy móc còn êm.bốc thì đừng đổi ex150 .
Ex150 dc mỗi cái hầm hố.máy thì long sòng sọc .cò cứ gõ cành cạch khó chịu.chả êm như ex135 .chắc phải đi canh cò định kì quá.
Máy chán lắm.chả ngon như ex 135 đâu. Còn về tốc độ max thì ex150 chả hơn ex135 bao nhiêu.mà mấy khi chạy max. E đã lên và hối hận.
Còn nếu bác thích 150 thì nhích thôi.1 khi đã thích thì chấp nhận ạ.
Ps: đây là e đã trải nghiệm và chia sẻ ý kiến cá nhân.mong các bác đừng quăng gạch tội nghiệp.hihi
Mình chạy 20k km rồi, thấy chả có lỗi gì đáng để chê cả. Bạn cứ mua và sử dụng bình thường vì nó là xe phổ thông chứ ko phải xe đua. Còn phuộc trước kêu to... đó là chỉ đúng với những trường hợp luôn chạy nhanh và mạnh trên mọi cung đường, còn biết nhanh, chậm từng lúc thì chả có vấn đề gì cả. Những xe mà phuộc trước không kêu, bạn đi vào chỗ xóc cứ ầm ầm, như thế sẽ hại nhiều thứ trên xe... chỉ vì ko nghe thấy tiếng kêu từ phuộc !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019