Cảm nhận KTM 125 Duke: đắt xắt ra miếng

TDNC
1/12/2013 8:33Phản hồi: 498
498 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dothingot
ĐẠI BÀNG
10 năm
chủ thớt lăng xê xe quá, ngầu thì có còn đẹp nếu so với Yamaha R15 2013 như kiểu xe đạp thống nhất vs xe đạp martin...
130 làm mie con R15 cho xong.dư 10tr độ cái j thì độ
Đẹp phết, dành dùm mua một bé đi cafe mới được
thinghe
ĐẠI BÀNG
10 năm
ổi chiếc AB của mình có có ABS cơ đấy
o070o
TÍCH CỰC
10 năm
@thinghe AB chỉ là combine break =]]
jojoteen
TÍCH CỰC
10 năm
@o070o AB có ABS! Em lạy bác thinghe:eek:
tui thi chi khoai cap phuot truoc va gap sau . con thang abs thi hem ham vi ko the qua cua bang cach thang san xe dc hehe
giá tầm 50-60tr thì suy nghĩ 😃 mua chiếc cuối tuần chạy cho ngầu thôi, tiền làm ko ra kinh tế suy thoái mua chiếc 130tr về vức ko ở nhà có phí ko :| chả lẽ đem xe ni đi làm =)) ai nhìn cho vô, còn ai bảo đem đi phược thì phược đc mấy bữa 😃) còn lâu lâu muốn phược thì ra tiệm thuê cho nhah 😃))
Kataklysm
ĐẠI BÀNG
10 năm
Xe đẹp quá. Mình sẽ quyết tâm để dành để mua chiếc xe đạp😁
Nhìn đằng trước thì đẹp, nhìn đằng sau thì như hổ giấy
125 kiểu dáng vậy + DOHC giá hơn 100tr mình nghĩ ko mắc lắm đâu nếu xe đi máy êm + bền theo thời gian. AI mua exciter 2011 sẽ hiểu được bề ngoài thôi. Tóm lại tiền nào của đó.
bài đánh giá quá chi tiết, thích xe rồi đó
Đưa cái này vô trớt lớt, xe này kiểu gì mà ép cho nó nhược điểm đó?
nvnhathuy
ĐẠI BÀNG
10 năm
@EX Prototype đồng ý với bác, naked bike thì có con nào có thùng đồ để nhét hầm bà lằng các thứ vào? lấy cái này làm nhược điểm thì nên áp dụng cho mấy dòng xe phổ thông.
ADM..MOD.. tinhte.. ĂN CHAY hết hay sao vậy???.. bác @TDNC ko ban Nick được mấy pố này vì là người viết bài.. Nhưng các bác @dihuta @LIEN HUONG @cuhiep ban được mà.. hay là để vậy cho vui
duongpham
TÍCH CỰC
10 năm
kết nhất câu này.. hehehe
Chiếc pcx mình đi dư sức bóp cổ chiếc này mà giá thì chỉ có phân nửa 😃
thamlenhu
TÍCH CỰC
10 năm
@tuanelectronic Chiếc PCX không mạnh bằng chiếc này đâu bạn, PCX công suất cực đại chỉ 8,6kW/8500 vòng/phút, chiếc này mạnh hơn nhiều. Nếu đem PCX của bạn đua với Exciter mà không lại thì không là gì so với chiếc này hết
thamlenhu
TÍCH CỰC
10 năm
Thấy em CBR150 vẫn thơm hơn
@tap chay moto
Còn xót khả năng lội nước của 125duke (rất phù hợp với đường xá VN) có cbr150 nào thử lội nước với xe mình ko nhỉ
@tap chay moto Mấy đợt mưa bão vừa rồi nước ngập đến đùi mà mình vẫn đi ầm ầm chứ có làm sao
@phanvanhau11 đọc cmt này phải log vào cmt: thứ 1:"Cái abs? chả cần.". chắc chưa đi PKL bao giờ. cái ABS cực kỳ quan trọng+ quick shifter( sag số nhanh)+ hệ thống kiểm soat lục kéo+Hệ thống nhấc bánh sau: nếu bạn đi R6 ,CBR600 chở lên thì bạn sẽ hiểu, khi ôm cua GP hết cua tăng tốc thì hiểu quick shjftet ntn. còn ABS thì anh @Airblade14 đã phân tích rùi.
còn thắng brembo, ohlin thì ko ai nói vì quá tốt. ai đi cbr600 thắng toky khi thay brembo sẽ thấy rõ sự khác biệt!
đôi lời chia sẻ với bạn
Vanminh_dkh
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hackjck Thưch chất lên thắng Brembo với phuộc Ohil thì giá đội thêm phải 3-4000 $ nữa.. Trang bị thì thừa sức trang bị nhưng mà lúc đó cái giá cao quá các thánh lại chê 😁
CBR150R chạy ngon lắm, tuy k có nhiều option bằng em này!
Bác Tài chở người yêu đi trong thành phố bằng em này không phải bị nóng do hệ thống làm mát của xe đâu, nóng vì chở người yêu lại mặc quần cụt ấy 😁
hình như sáng t7 tuần rồi gặp trên dg về VT. Có 1 em Suzuki 150 EN màu bạc chạy theo chở balo nữa. xe đẹp nhưng tiếng bô nghe thật là nản

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019