Cảm nhận sau vài giờ sử dụng iPad

thanhpluv
4/4/2010 4:3Phản hồi: 75
75 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhìn cũng đẹp đấy nhưng mà giá hơi chát
1. Pin : Khỏe là bao nhiêu, sao chủ thớt không cho con số cụ thể bao nhiêu giờ. 90% giảm xuống 70% mất 2 tiếng (giả dụ chính xác) thì được 10 tiếng hả. OK, pin khỏe.
2. Không có WC, chắc để mở đường bán WC rời ấy mà, kể cả cái chuẩn riêng kết nối cũng chỉ để bán thêm phụ kiện.
3. Cá nhân tôi không thích iPad. Nó chẳng thể đáp ứng nhu cầu chơi game PC hard core của tôi, chẳng thể đáp ứng công việc của tôi ( với những phần mềm chuyên dụng) và cũng chẳng thể cho vào túi quần để mobile. Nếu ngồi 1 chỗ tôi sẽ chọn laptop. Còn di chuyển thì 1 smartphone màn hình rộng là đủ
wa nhin dep that.. nghe bac gioi thieu ma them ah..
long9668
ĐẠI BÀNG
14 năm
Túm lại là cái Ipad chỉ để xài cho mấy cái Apps thui hè, mua nó để làm j nhỉ?
Ah, cầm nó quẹt quẹt mỗi ngày chừng nữa giờ mà không mõi tay thì cũng dám đi thách đấu với Phạm Văn Mách haha.
Bạn tui nói Ipad để post hình của ai đó rùi đặt lên bàn thờ nhìn cũng bờ rồ; vậy tui sẽ tạo thêm cái slide cho cái bàn thờ đó thêm sinh động :p
Ghét nhất ở Ipad là không có cổng USB , thế thì làm ăn gì ?
Nó không thể thay thế được chiếc laptop ! Nó là cỗ máy thiên về giải trí nhiều hơn là đáp ứng nhu cầu công việc . Chán !
Thì nó có phải sản xuất ra đáp ứng nhu cầu công việc đâu...hàng apple sản xuất ra đáp ứng từng mục đích riêng chứ ko tùm lum như 1 số ãng khác...nhìu quá thì chẵng cái gì ra hồn mà 😁
titan86
ĐẠI BÀNG
14 năm
Không mua con này đâu, mua con này thì con itouch vứt đi đâu, itouch chơi game với nghe nhạc là đc rồi, chờ cái iphone HD nữa là đủ, con này mua phí tiền quá ....
thích nhất cái Pin của Ipad đấy, nhưng về độ đa dụng không bằng Slate rồi, chờ đến khi slate ra roài ngâm cứu vậy. Bây giờ cứ ra hàng nghịch thử cho đỡ nghiền cái đã. 😁
virus404
ĐẠI BÀNG
14 năm
tui thấy mấy bác ghiền Slate quá hen, Slate thấy iPad chạy mất rùi, ko ra đâu. có ra thì cũng để làm chảo chiên trứng he he. Tui thấy bác mua luôn con IPad ăn theo của Trung Quở chạy W7 kìa đẹp mất hồn đợi gì em Slate.
Anh em Win fan bu vô đi , em đưa mặt ra chuẩn bị nè he he
xin lỗi bạn nhưng diễn đàn tinh tế dành cho anh em tham khảo thêm thông tin và có thêm kiến thức. Đây không phải chỗ để chửi bới nhau. Apple fan hay Winfan đều là fan của công nghệ cả.
Slate đã đến ngày ra đâu mà phán là nó không ra nữa. Mà nếu Zhongguo nó ra được con Ipad chạy win 7 mượt mà, giá tiền/ công năng mà tốt thì mình nghĩ là cũng đáng để mua đấy. Bạn nghĩ mấy cái đồ Apple của bạn không có % nào là của Zhongguo ah.
Mong anh em đừng biến diễn đàn thành cái chợ vỡ.
lilama1910
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bác Cương Gù đang bên Mỹ à? Hôm nào về Việt Nam em lên nhà cho em nghịch thử Ipad nhé.😃
không chạy Flash dc thì vứt sọt rác là vừa rồi
Con này mà có GPS nữa thì tuyệt.
Pin khỏe thật.......................
Có vẻ hoàn thiện hơn hồi giới thiệu 😃 nhưng có tiền thì cũng vẫn ko mua vì thiếu nhưng cái mình muốn 😃
Tôi luôn tự hỏi tại sao Apple làm được những điều mà các hãng công nghệ khác không làm được ! Bái phục, bái phục...
bạn có thể save nick trên tinhte = cách khí đánh tới phần pass thì bạn bấm tab rồi bấm spacebar để stick rồi enter để đăng nhập thôi
** máy nhà mình cũng thế, nhưng không bik sao ra quán thì ô stick lại hiện lên trên quảng cáo, mặc dù mình ra quán cũng tự cài firefox, flashplayer, idm ... từ usb của mình :|
stefanno7
ĐẠI BÀNG
14 năm
Chúc mừng bác, em cũng mong từng ngày một để dc sở hữu em nó.
longbeo
ĐẠI BÀNG
14 năm
bai viet cua pac kho hieu qua . tu ngu thi lung cung
Sorry bạn nhiều lắm 😔... Lâu rồi mình ko làm văn tiếng việt dài nên nếu hơi khó hiểu bạn thông cảm nhé.
st0ne777
ĐẠI BÀNG
14 năm
Hix,nhìn chạy mượt mà quá.Có tiền cũng làm 1 em về.
dungladap
TÍCH CỰC
14 năm
cũng không sướng như mình tưởng.
hy vọng vào kon sau.
RHINO_BOY
TÍCH CỰC
14 năm
nghe thấy ghiền quá.................
đáng sợ thật , mới đây mà ảnh hết bandwitch rồi , upload lại ảnh đi chủ topic ơi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019