[CẢM NHẬN THỰC TẾ] NOUVO FI 2015 - Cập nhật liên tục !

lclam7
25/11/2014 6:44Phản hồi: 5.985
5.985 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mới hỏi lái thâu lại 29tr cho xe đi 4000km 😁
tgmjgm
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Samsungjapan Mua xe để đi cho sướng bác ơi, mua xe để bán lại mình nghĩ hd phù hợp hơn.
ntngoc1088
ĐẠI BÀNG
8 năm
Có bác nào đụng tơi chén cổ chưa vậy, xe mình chạy 14000km rồi, bjo cổ xe có cảm giác bị sượng cứng khi láy rất khó chịu. Bro nào có kinh nghiệm chỉ mình đến nơi nào uy tính về vấn đề này với.
Su_uS
TÍCH CỰC
8 năm
Quang Phương thì chỉ mua xe thôi nhé. Lắp đồ với bảo dưỡng thì ra 3s khác or chắc cú vào Yamaha town nhé =))
mr_denthui
ĐẠI BÀNG
8 năm
Sáng thứ 4 này sẽ ra yamaha 3s nhận xe và vô phường bấm số, ka ka, tết này có người yêu mới
@mr_denthui bác tính mua màu gì vậy :v
mr_denthui
ĐẠI BÀNG
8 năm
@zinzinhzin Mình mua con màu đen xám, tại vì đi làm và gặp nhiều đối tác lớn tuổi nên cần trầm một xíu, nhưng phải công nhận là yamaha phối màu rất hợp mắt, nhìn bên ngoài khá lịch lãm, he he, khi nào xe về sẽ khoe vài tấm hình
e cũng tham khảo khá nhiều nên quyết định vài hôm nữa đi rước 1e. tiện thể cho e hỏi các bác là mình mua bao giấy tờ thì nó làm từ a.z cho mình luôn phải không bao gồm biển cavet..
cho e hỏi các bác chạy được tầm bao nhiêu Km/ 1l vậy, xe e chạy k thốc ga, đều mà được tầm 41 km/l à 😔:(
@Hieu Kain Đườg bác đi ntn? Nếu nội thành đườg đôg đèn đỏ này nọ thì như thế quá tốt, còn nếu đườg trườg thì fải >50km/l mới gọi là ngon 😆)

Sent from my LG-F460K using Tapatalk
@maquai009 Nội thành mà kéo ga đều ko thốc ga ^^
Tuân584
ĐẠI BÀNG
8 năm
@nguyenanh3594 quan trọng là bạn đi ntn, ko phải cứ đi chậm rà rà là tiết kiệm đâu... Chạy ở khoảng 40-55 là ổn, nếu đều ga thì tầm 1,5-1,6l/100km
lewinyue
TÍCH CỰC
8 năm
@nguyenanh3594 Bữa đi đường trường từ HCM -> VT -> HCM 250 km, dc tầm 67km/lit, chạy né bắn tốc độ ở tốc 40 -> 60
Có ai cảm nhận giống em không bao tay zin cứng và tay thắng cách xa quá nên rất mỏi tay -nouvo 6 odo 7xx km
giaupcworld
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Nguyễn Huy_TP Từ từ rồi quen, lúc mới ai cũng vậy. Ko thì đổi tay thắng khác bạn.
@giaupcworld Thay tay thắng or bao tay có cần chế nháo gì không bác
Su_uS
TÍCH CỰC
8 năm
@Nguyễn Huy_TP Có điều kiện thì lên thôi bạn. Ngon bổ rẻ thì hốt bao tay FZ or Givi gì đó. Mình đang xài của FZ nhỏ hơn nhưng êm hơn =)). Tay thắng thì thay mấy loại 6 số để chỉnh khoảng cách. Nhưng tay zin bóp vẫn ngon nên thích thì lên. Xài riết cũng quen thôi
giaupcworld
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Nguyễn Huy_TP Ko bạn, gắn vào là chiến thôi.
tỉnh hình là e mới rước 1e lúc sáng😁
vnv1793
ĐẠI BÀNG
8 năm
@suli127 chúc mừng bác :D xe bác màu gì 😆
@vnv1793 đây bác ah. e tính chiều nay đi đăng kí.nhưng ko biết ca huyện họ làm vào những ngày nào
Mới rước em ban gp 2016 38tr8 cả giấy tờ nha các bác
@Sanglangtu bác mới mua à, bác thấy bản GP so với bảng RC vàng đen hoặc SX nâu đen cái nào ưng mắt hơn. Em mới đc nhìn GP chưa đc nhìn 2 bản kia
@Những Lá Thư Trong Chai Gp mình thấy đẹp nhat bạn
Jank
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình đang có con Sx đk 1/2016 odo 1500km màu trắng ai hốt dùm mình k 😃

BSTP 8 nút nhé!

LH Hưng 090 927 43 56

Thuy1994
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Jank sao bán vậy bác, giá đề xuất nhiu
connguab
TÍCH CỰC
8 năm
@Jank
bác fai đưa giá cho a e biết chứ 😃
masoi912
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Jank bán nhiêu bác :v
hoanghuytoan
ĐẠI BÀNG
8 năm
xe mình mới vệ sinh nồi xong, mà không hiểu sao chạy kéo ga lên là nghe rò rò rõ to luôn. T T
tgmjgm
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình nghĩ bạn ấy nghĩ rằng ab tốt hơn nên bán mua ab..he...y như mình lúc đầu. Nhg sau 1 thời gian thì quá yêu cảm giác lái và cũng tk của nv6
Eric Trinh
ĐẠI BÀNG
8 năm
minh đi được 600km rồi, rồ ga lên từ 30km/h trở lên là tiếng máy nghe bị sượng thì phải, rồi hìnnh như khung nhựa rung kêu nữa..kéo lên 40-50km la giam xuong han, muot hon..có ai b9ị như mình không, khắc phục sao các bạn, xe mình GP 2016
ntngoc1088
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Eric Trinh chạy bình thường hết rodai sẽ êm hơn....
Tuân584
ĐẠI BÀNG
8 năm
@ntngoc1088 mình cũng đang chạy GP 2016 đc hơn 1200.... Và có cảm giác ko bốc ở ga đầu khi đề pa
@Eric Trinh Mình cũng bị , chắc đặc điểm chung , k những sượng mà còn hú , qua 50 là êm , mà sao ga nou nó thốc kinh quá , đang kéo 70 hạ ga gấp là xuống nhanh kinh , mau mỏi tay @@
tgmjgm
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cứ đi thêm sẽ hết, do máy mới còn mạnh quá
E tính mua nouvo bản sx mà h đang phân vân màu trắng vs màu nâu bác nào cho ý kiến dùm e vơi.....
vnv1793
ĐẠI BÀNG
8 năm
@bilius nâu đi bạn 😁
@vnv1793 Thank ban rat nhieu....
tgmjgm
ĐẠI BÀNG
8 năm
Màu nâu ấn tượng hơn đó bạn, vừa ngầu vừa có vẻ lịch lãm hơn. Trắng thì trẻ trung hơn.
@tgmjgm Hi. Thank banj nhieu nha
Thuy1994
ĐẠI BÀNG
8 năm
mình phân vâng con màu đen và trắng SX, nhưng mà SX không có smart key. 😔. không biết sao
@Thuy1994 mình thấy bản RC đen đỏ đẹp nhất. màu tối đỡ dơ hơn.
Thuy1994
ĐẠI BÀNG
8 năm
@suli127 RC nhìn màu rối mắt....nói đừng ai chém chứ giống "sửu nhi" chạy😕. SX mới đơn gian, nhứt là màu trắng và màu đen bóng
@Thuy1994 hehe tùy mỗi người cảm nhận thôi b. thích thì nhíc gần tết rồi còn dk mà vi vu chu😃
Mới đi bấm biển số về 86868 mấy ông công an nói biển này mua dc 3 choếc như vậy đó. Thật ko m.n
@Sanglangtu Biển "Lộc phát " mà bạn,người kinh doanh mê lắm
@Nguyễn Huy_TP Thật ko bạn. Cai biển này bán dc hơn trăm tr hả bạn
tiendatts
TÍCH CỰC
8 năm
hôm nay ra cửa hàng hỏi bản GP bán 35.2 ở HP

có mỗi 1 chiếc, RC va SX không có, cố gắng tầm đầu tháng 5 mua 😁
SuperHuyZ
ĐẠI BÀNG
8 năm
@tiendatts 35,2 là giá xe thôi hay cả bao giấy hả anh :rolleyes:
tiendatts
TÍCH CỰC
8 năm
@SuperHuyZ chưa giấy đâu bác, mấy cái ấy tự đi làm cho rẻ 😁
tiendatts
TÍCH CỰC
8 năm
biển đẹp dã man, chỉ cần là người bình thường cũng đã thấy thích rồi ấy chứ
@tiendatts Hnay đi bấm số mấy ông c.a nói bán hơn trăm tr. K biết thiệt k. Thiệt chắc bán quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019