Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cảm nhận từ htc one x chuyển sang galaxy s3

dantruong460
29/7/2012 12:18Phản hồi: 87
87 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vannhatka
TÍCH CỰC
12 năm
del bài là vừa, bài này đúng là k ra cái j hết........... Sr chủ topic khi phải nói thế này
zduannv
ĐẠI BÀNG
12 năm
cHẢ THẤY LIÊN QUAN VỚI NHAU MẤY. NÓI CHUNG CÓ TIẾN THÌ CỨ XÚC 2 EM, DÙNG CHÁN THÌ ĐẾN THÁNG 10 MUA IP5
hung_kazan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cũng dùng 1x chuyển sang s3 đây. Cá nhân thấy 2 em này cũng đồng vai phải lứa,thiết kế thì thích 1x hơn,nhưng hiệu năng, tốc độ và pin khoái s3.
Với lại dùng smartphone android bắt đầu đầu từ s1 nên có cảm giác thân thiện hơn.
Âm thanh em thấy loa ngoài s3 tốt hơn,loa thoại cũng tốt hơn 1x.
Ghét mỗi cái màn hình,màu lòe loẹt mà màu trắng của s3 cháo lòng quá.
Mà s3 giờ là đỉnh òi, chạy theo công nghệ vù vù thì tránh làm sao đc lỗi kỹ thuật, mình mua nó vì mình khoái và nó phải phục vụ cái khoái của mình thôi mà.
Bác chủ cho hỏi là mình làm trong club khá thiếu sáng nên hơi kỹ tính camera. Mình cần chụp và quay trong dk ánh sáng thiếu thì con nào hơn. Tất nhiên khi đủ ánh sáng thì qquay HD và chụp đc chi tiết (nhất là marco) phải ngon là tối thiểu phải có với top 1 của 1chiếc đthoai công nghệ rồi
@hvdesign Bạn nên chọn con Lumia 920 nó chụp thiếu sáng đẹp
nguyenpa
TÍCH CỰC
11 năm
smartstay mà chê thì thua, kiếm sài còn ko ra 😆
Lumia 920 đug là đang hot nhưng giá còn cao quá,lại chưa sẵn hàng. Chả có nhẽ....lại cứ ngồi đợi
Mình cũng bỏ one x qua s3 rồi, khoái pin, và thiết kế của em nó, Tại trước sài note 1 pin củ chuối quà, qua htc, mới biết htc giở hơn, s3 khác hẳn, được từ thiết kế đến tính năng, loa ngoài tốt hơn one x,nhiều, màu trắng không đẹp nhưng màu xanh đẹp đó chứ, cơ quan tôi ai cũng khen, mình tôi sài s3.

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
Mình cũng bỏ one x qua s3 rồi, khoái pin, và thiết kế của em nó, Tại trước sài note 1 pin củ chuối quà, qua htc, mới biết htc giở hơn, s3 khác hẳn, được từ thiết kế đến tính năng, loa ngoài tốt hơn one x,nhiều, màu trắng không đẹp nhưng màu xanh đẹp đó chứ, cơ quan tôi ai cũng khen, mình tôi sài s3. hihi

Chờ một tháng sau, giá sẽ giam, giờ đang hót mà

Đọc thấy mấy dòng ko bằng IPhone ko muốn đọc nữa, Mua IP sài đi bạn.
Giờ ai cho iphone chỉ mất công đi bán. Tôi chứa ghét iphone. Màn hình be .giao điện khong thay đổi. Pin kém. Chơi game. Xem video. Đâu có sướng. Sài iphone tha sài nokia cùi. Iphone đăng cập ơ cho nào. Hay giá 20 chai là đăng cấp

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
Nghĩa là gì

Sent from my HTC One X using Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019