Cần ACE giúp đỡ

kus2by
9/8/2012 13:52Phản hồi: 17
Em đang dùng con ip4 trắng 16GB bản world, hôm nay có restore và up lên 5.1.1. bây giờ cài nhạc và ảnh bình thường, nhưng cài ứng dụng và game thì không được, máy cũng không còn Cydia.
Mong cả nhà giúp đỡ e với ạ~!!😔
17 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

up.............. đang cần gấp từ giờ đến đêm ạ
upppppppppppppppppppppppppppppp
bạn cài app và game trên appstore hay game đã ..... down trc đó. với máy ko jb thì chỉ cài dc các app và game trên appstore thôi. còn muốn cài từ nguồn khác. bạn phải jb đã. sau khi jb nhớ cài appsync tương ứng với fw thì cài app + game down trên mạng thoải mái 😃
@reimondo Máy mình mất Cydia bạn ạ
@cuongpolomo Bạn ơi, mình JB được rồi bạn ạ tks bạn nhé.... bây giờ Tìm hiểu kái Appsync kia 😆
@cuongpolomo Bác này nói quá chuẩn, nên jb để cài cydia, rồi bạn add source cydia vào, sau đó tha hồ mà vọc.
tks hai bạn nhjêu nhé... mình đã cài xong hết rồi, cảm ơn đã giúp đỡ mình, bây giờ bạn nào có link phần mềm hay game nào hay thì chuyển cho mình với ạ. hihi
@kus2by Đây chính là 2 cái này : http://appstore.vn/ios/ hoặc http://apptrackr.cd/.

iOS 11.0.3 được Apple phát hành: khắc phục lỗi âm thanh, cảm ứng không phản hồi - Mạng xã hội AppStoreVn

​Apple vừa mới phát hành bản cập nhật iOS 11.0.3, đây chính là bản cập nhật chính thức thứ 3 dành cho hệ điều hành iOS 11. Phiên bản này xuất hiện chỉ hơn một tuần sau khi Apple tung bản cập nhật iOS 11.0.2 nhằm khắc phục lỗi phát âm thanh lạ khi...
appstore.vn

2 kho app này theo mình biết là 1 cái lớn nhất của VN 1 cái lớn nhất của thế giới rồi. Bạn có thể vào đấy mà down app, hoặc vào trực tiếp trên iphone của bạn thông qua app AppstoreVN và Installous(cái này cũng vào source cydia.vn rồi cài nhé). Mà bạn nhớ lưu ý là nếu bạn down app trực tiếp bằng iphone thì nhớ tắt itune sync đi nhé
@reimondo tks bạn nhiều nhé, rất cảm ơn bạn. tối qua mìh đã làm xong rồi, mình cài appstorevn bạn ạ😃
bạn JB rồi tha hồ mà cài game, vậy nha bạn hiền,hehee
@vnghia_1st tks bạn nhé! Mình JB rồi:p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019