cần cài đặt sbsetting trong cydia?

pro_xjmang
11/6/2011 15:45Phản hồi: 15
các bác giúp e cài đặt sbsetting trong cydia với ạ. vào cydia rồi seach chính xác tên ntn ạ? mong các bác giúp e với.
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

add soure apt.bigboss.us.com/repofiles/cydia
vào phần tìm kiếm tìm sbsetting 3.3.1 sẽ thấy
bạn up thêm sour iphone.gsm.vn
rồi search sbsetting rồi install
chúc vui .
là sao các bác. nói rõ hơn cho e biết đc k ạ. e k hiểu lắm
Tức là bạn vào cydia/manage/source/edit(phía góc trên màn hình)/add: apt.bigboss.us.com/repofiles/cydia

-chờ cydia load xong thì tìm và cài sb
khi bạn mở cydia thì sẽ vào trang chủ ở màn hình ip bạn tìm cho có biểu tượng ngôi sao tick vào đấy và kéo xuống dưới tìm Sbsetting và cài đặt nó ra
Sources đó làm j có đâu, SBSetting có ở bigboss thôi 😃

Bạn vào Cydia - tab Search gõ SBSetting thôi mà :p
e vào seach gõ sbsettinh rồi nO mà n ra nh cái sbst quá mà k biết cài cái nào. chị liên hương cho e hỏi làm tn để biết đc ứng dụng trên cydia có tương thíc với fw của m không? máy e đang chạy fw 4.3.3
Xem cái nào giống hình dưới vậy 😃
leepv
CAO CẤP
13 năm
Khi bạn search tìm một phần mềm nào đó để cài trên Cydia thì có nhiều khi cái app đó có nhiều phiên bản khác nhau nên bạn thấy có nhiều trong list tìm kiếm,thì bạn nên xem kỹ cái nào có phiên bản mới nhất và tương thích với iOS mà bạn đang xài thì cài,chứ ko xem kỹ mà chọn cài đặt đại có khi dễ bị xung đột hoặc phiên bản cũ ko hỗ trợ tốt.
vâng e cám ơn chị liên hương nhiều nha. e mới jb đc nên mới sử dụng cydia vẫn còn nh cái gà lắm chị ạ.
nhưng xem = cách nào bác. e toàn thấy phiên bản 3.1.1. e đang dùng fw 4.3.3 bác ạ
bạn vào từng cái một sẽ thấy phiên bản của nó
mà cứ add soure apt.bigboss.us.com/repofiles/cydia
là bạn sẽ có bản mới nhất ngay là bản 3.3.1
tại sao bạn cứ không tìm ra nhỉ, nếu không tìm ra thì bạn dùng phần mềm cyder 2 mà down rồi chép vào iphone
leepv
CAO CẤP
13 năm
- Khi phần mềm nào đó mà bạn muốn cài mà ko có chình xác cho phiên bản FW của bạn thì bạn có thể cài phiên bản gần với FW của bạn nhất.

- Bạn thử cài bản này (cho 4.3.1) cũng hoạt động trên iOS4.3.3 : http://www.tinhte.vn/phan-mem-165/iblacklist-4-2-1-da-co-thuoc-hoan-chinh-da-test-tren-ip4-fw-4-3-1-a-575028/index7.html
bác hoamoclan cho e níc yahoo đi đc không ạ. có gì e hỏi tí ạ?
PTai
ĐẠI BÀNG
9 năm
may minh chay 3.1.3 cai SB Setting dc ko vay. da co cydia trong may roi
bam vao dau de tai ve vay

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119