Cận cảnh Honda PCX 125 Việt Nam

niky
27/9/2010 11:40Phản hồi: 188
188 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

gop y 1 chut cho ng viet bai nay...bạn nên chụp ảnh tổng thế của xe trước rồi hãy focus vào chi tiết...^^...chỉ là góp ý...đừng giận tớ nhá
Mình cũng nghĩ vậy nè,cho một cái nhìn tổng thể trước rồi ai thích sẽ xem từng chi tiết cụ thể,nói chung mình thích xe kiểu này nhưng không thích ....con này,trông cứ nửa mùa thế nào ấy!
cái đuôi xe nhìn không cảm tình gì cả
Mai ra quất 1 em về chạy -ngon thì để chạy lun - không thích thì bán lổ chút chút rùi mua em khác - thế thoy có j đâu mà bàn loạn - có tiền là có phương tiện mà ...phải không anh em !
BBPY
ĐẠI BÀNG
14 năm
thêm vào bộ sưu tập nè(các phụ kiện nên trang bị)
cũng là mục tiêu phấn đấu đó(Dù ai nói ngã nói nghiêng - lòng ta vẫn vững như kiền 3 chân)

Trọn bộ: Gi-Dong & bát kiến hậu & bao tay & tay thắng bao gồm hộp dầu thắng

Chụp ổ khoá

Gác Chân sau

cuối cùng là chụp Pô nè

Còn cái này dành cho các bác thích "đầu bự đít to"

bedam07
ĐẠI BÀNG
14 năm
Nói chung là xấu, không được đẹp cho lắm nhưng vẫn múc 1 em về đi bởi công nghệ mới, kiểu dáng lạ mắt, ra đường kiểu gì cũng có người ngoái 😁
Thực sự con này ko thể bằng Avenis. Chỉ tiếc sao Suzuki để bọn Honda nó hoành hành ở Việt Nam ghê thế.
Xe Honda lúc mới ra lúc nào cũng hiếm hàng. Em định đi mua một con nhưng có HEAD không có con nào (bán hết ngay), có HEAD có 4 chiếc (đủ các màu) mình đến hỏi thì nhân viên nó báo giá 49,990 nhưng bảo hàng trưng bày không bán ........ Chắc nó găm hàng đợi nâng giá đây ?
khangnilam
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mấy cái phuuj tùng này ở Sài Gòn có chưa, chỉ chi em biết để làm với.
khangnilam
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mấy cái hình trên của BBPY có ở Sài Gòn không? Chỉ cho tui ra làm mấy cái với.
daica81
ĐẠI BÀNG
14 năm
nói chung mới nhìn thấy xe gần giống với Evenis, trông cũng không có gì ấn tượng. người điều khiển xe này phải mặc bộ quần áo thể thao như các vận động viên đua xe chuyên nghiệp thì mới đẹp. đó là suy nghĩ của riêng mình thôi nhé, cũng có thể là do mới nhìn chưa quen mắt nên vậy. cũng như con Nouvo LX của YAMAHA mới nhìn cũng xấu nhưng bây giờ lại thấy đẹp. nói chung cũng vui vì người tiêu dùng VN có thêm 1 sự lựa chọn dùng hàng VN với chất lượng và giá cả cạnh tranh.
trphong
TÍCH CỰC
14 năm
về mặt thẩm mỹ thì theo em Avenis hay Epicuro đẹp hơn, chiếc này thiết kế sau này mà lại ko bằng thiệt khó hiểu bác Honda
biway00
ĐẠI BÀNG
13 năm
😁 cac bac di em nay khoi' e phai ngoai nhin` do....ket em no....
không khoái xe này cho lắm , kiều dáng xấu
Xấu - đẹp : tùy quan điểm thẩm mỹ của mỗi người mà....có người mê, rồi lập hội nữa kia ( pcxclubvietnam )
Ai có sách hương dẫn sử dụng Honda PCX tiếng V cho xin nha .... thanks nhiều....
khuyetdanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đánh dấu .............................
xe như con vịt bị cụt long đui
Ðào chi kinh dzây. Con này màu nâu nhìn oki nè.
đào dã man con ngan .
minh sap duoc mua xe nay roi,minh von thich xe cua hon da,da co 1 nam di air blade fi 2009 cua bo,di nam thu nhat cua dai hoc,nam nay minh duoc bo hua mua cho xe,minh cao 1m7 nen thich nhung dong xe to 1 ty,thay pcx la su lua chon hay,gia thanh bay gio minh hoi qua la 54 trieu hon,thay kha hop ly,dat hon air blade 15 trieu,nhung hop voi minh,cham 1 diem cho pcx voi cong nghe hien dai

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019