Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cận cảnh Yamaha Luvias

niky
9/8/2010 3:53Phản hồi: 116
116 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đẹp hơn chút thôi mà
Vẫn trung thành với Ju V thôi 😁
Thấy giống Click hơn Airblade
làm ra 2 con thấy ghê, chẳng thà sx 1 chiếc vừa phun xăng FI vừa làm mát dung dịch động cơ 125cc-135cc tha hồ mà khoái. Ko lẽ yamaha nghĩ lấy tiền đàn bà dễ hơn @_@

---------- Post added at 11:22 AM ---------- Previous post was at 11:19 AM ----------

nó làm gì có FI mà tìm =.=
Em cưỡi JU quen rồi!😁 NHìn mấy chú hơi lạ lạ! =))
mẫu mã ko có gì đặc biệt ,với giá đó thì khó mà đi........up up up kekeke
Cái đèn màu vàng bên dưới signal bên trái đó là đèn báo FI, bơm xăng đó mấy cha. Tích hợp vào Nouvo thì hay hơn là cái xe này.
giống Mio Ultimo kinh khủng
Se7enkute
TÍCH CỰC
14 năm
nâng cấp utimo :x nữ chạy đẹp ế
prescott
TÍCH CỰC
14 năm
hahaha, ko chừng Ya làm quả bất ngờ: Luvias cũng có FI khi tung ra bán ý chứ 😆
vnvn
TÍCH CỰC
14 năm
nói chung là không đáng tiền để mua em này ~~ , chả biết Yamaha định làm cái gì khi ra sản phẩm này
siemcreator
ĐẠI BÀNG
14 năm
"Chúng nó" ngày càng biến dân ta thành những "tên" nhà quê lòe lẹt!
pkhanh29
ĐẠI BÀNG
14 năm
Đồng quan điểm thêm nữa là con này phải dành cho Nam thì hợp hơn nữ. Hầm hầm hố hố thế nào ấy
RIM
CAO CẤP
14 năm
Cái đèn vàng đó nôm na là đèn 'check engine' - kiểm tra động cơ thôi mà. Sở dĩ có cái đèn đó là vì em Luvias này làm mát bằng dung dịch...
cũng đẹp đấy chứ. nên có nhiều dòng xe cho từng dòng phân khúc khách hàng
failtear
ĐẠI BÀNG
14 năm
ăn xăng hay không còn dựa vào chủ xe như thế nào.
Mấy người mua được chiếc LX lấy le cắm đầu cắm cổ kéo khi đang rôđa sau này than ăn xăng thì bó tay 😔
Xe yamaha quan trọng khâu rôđa 1000km đầu. Các bác rô đa kĩ càng, hết rôđa thay nhớt, chỉnh lại garanty , ốc gió. Lớp bơm đúng áp suất.
Thì xin thưa là với những bác đi đứng đàng hoàng không nẹt bô hù người khác thì 40km/ lit nội thành là hoàn toàn có thể!
E chạy xe rất đàng hoàng , e thề với bác là bác mà lên con Nouvo 2 của e chạy dc 40km/lit tp thì e cho bác luôn chiếc xe .

Con Luvias này mã lực cao thật , 10hp , hơn cả Nouvo 2 , AB , FU FI , sao mà dành cho nữ dc .
failtear
ĐẠI BÀNG
14 năm
Đọc xem mình nói nouvo nào ? Đọc kỹ đã chứ.😃
Nouvo2 tốn xăng là điều ko bàn cãi :p
No2 đổ 50k chạy được 110-120km trong thành phố, lúc thì rề rề, lúc thì kéo cái rột... chạy đuoc 25k km rồi... thế cũng tạm ổn nhỉ
bác nói đúng ý em, e đang dùng con RC và thấy cực ký hài lòng dù đã đi hơn năm rồi:eek:
ps: cái đèn vàng trên mặt đồng hồ là đèn check máy đó mấy bác ah chả phải FI hay báo nhớt ji đâu;)
mỗi xe có 1 cái hay riêng các bác chê ghê quá 😃
Cái đèn bên duới signal là kiểm tra hệ thống điện, chớp 1 cái rồi tắt là bình thường. Sáng luôn là có chuyện. Lạy các cụ, ko biết thì đừng có nói, nghe thấy ghê wá. Ai xài xe yamaha nhìn vào chắc cười bể bụng.
Người bảo giống Nouvo LX, người bảo giống AB, nngười thì lại bảo giống Hayate và Click, Untimo, Maximo, Skyride, lại còn giống WaveRS nữa mới ghê... như vậy có nghĩa là các bác đều thấy chúng giống nhau? Thế cũng đúng...Ví dụ như em cũng thấy là em rất giống thằng hàng xóm cạnh nhà em, vì cả em và nó đều có 2 tay, 2 chân, 2 con mắt và 2 cái lỗ mũi để thở...chả khác gì nhau cả
win323
TÍCH CỰC
14 năm
làm sao mà có thể sx ra 1 chiếc xe xấu ntn, xấu vãi chưởng
tungxadieu
ĐẠI BÀNG
14 năm
thiết kế hao hao Nouvo LX.Nhưng con này hơi bé,nếu chị e phụ nữ thích thì chạy thô,chứ cố tý lên Nouvo Lx thì trông sang hơn nhiều.
Xấu chịu ko nổi @@
Nhất là màu đỏ, nhìn rất ư nhà quê

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019