Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cần hướng dẫn hack nokia c6-00 v40.0.021

Duc_Hien103
5/8/2011 10:36Phản hồi: 43
43 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

rồi... em đã hack đc, đơn giản là máy tính của e dính virus. Nó tự động làm hỏng file .D00 j đó. Công nhận là win 7 khó dùng
whitewaltz
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình cũng bị lỗi như bạn. bạn làm thế nào mà được thế chỉ mình với. vật vã mãi không xong.
theo kinh nghiệm của mình. bạn nên sạc pin full cho máy. chuyển dữ liệu ra rùi fomat thẻ nhớ. Nếu hack thất bại 1 lần thì vào mục Rm 612 j đó... xóa tất cả các file đi. Rùi cop lại vào. Hack đến đoạn JAF kêu tìm phone thì mới cắm cap vào
whitewaltz
ĐẠI BÀNG
13 năm
thế bạn hack bằng jaf ak? mình tưởng bạn hack bằng helloox2. mình cũng dùng c6 v40. chay helloox2 tới chỗ moving installserver là đơ. đang hỏi bạn cách khắc phục chỗ này?
mình xài e71 ,mình ko hack nhưng sign ứng dụng luôn .lúc trước xài e 63 lấy key bên opda thì sign full ung dụng bây giờ lấy key bên nokioteca thì chỉ sign được 1 số ích ứng dụng thôi .hjx tiếc nhất là phần mềm nhắn tin giống iphone đó với lai core sign xong cài cũng ko được luôn bác nào bjk chỉ mình với thank's nhiều .
bây giờ Phoenix kén ca chọn cơm lắm... máy s60v5 có vài cái hack đc bằng phoenix thôi...trước mình cũng bị lỗi giống bạn đó
duc hien 103 oi add nick yahoo r4pvi3t_bibi to hoi cai nay
hack con e71 rất dễ bạn có thể thử mà
@thienmabadao a co the hack c6 00 dum e k ah.e k bjet gj ve may tjnh het
@dlcd Trên 4rum có hướng dẫn đó bạn
@thienmabadao e k pjt 4rum la gj lu0n.hjhj.e k bjet gj ve may tjnh het ak
@thienmabadao
e cung co 1c0n c6 00.gjo may bi dung quaj.e mu0n hack nhung k bjet gj het.co aj chj dum e k ah
Trên 4rum có hướng dẫn đó bạn
e k pjt 4rum la gj lu0n.hjhj.e k bjet gj ve may tjnh het ak
bạn vào diễn đàn mục hack phone cho c6 là dc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019