cần hướng dẫn tải game vào samsung galaxy s2 !

cumeckg
26/8/2011 10:42Phản hồi: 9
Mình mới mua 1 con ss s2 mà mình thì lại không rành về samsung vì mới chuyển từ ip4 qua ! nên gà lắm !:happy:mình lên diễn đàn thấy vài bài nói về tải game nhưng đọc ko hiểu. mà khi mình tải game về thì không chới đc ! mới tức chứ ! bạn nào biết tải game vào ss s2 full thì chỉ mình nghe ! mình thanks nhiều lắm !:redcarded::redcarded:
9 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

le market mua game thui theo vnd k thi le day www.andguru.com , co hoi galaxy s2 do , vào ae chi tu a den z
maconcasper
ĐẠI BÀNG
13 năm
search thì không search..toàn lập topic trùng nhau..loãng hết cả box..haizzz
vào đây này..s2 chơi được 100% http://www.tinhte.vn/tro-choi-android-467/game-galaxy-s-ii-update-21-8-2011-a-707007/
1 là bác lên market, 2 là bác vào tìm thớt nào có game dành cho GS2, chúc bác vui vẻ 😁
sao mình thấy mấy topic tổng hợp game trên diễn đàn đó thường có 2 link ,1link thì tải data 1 link tải apk là sao dậy ai biết chỉ cái với !
ko ai chỉ giúp cái coi ! tui gà mà ....................................!
Bạn dowload 2link về, link tải apk là file chạy, còn link data là giữ liệu. bạn cài apk trước, rồi cấm cáp vào máy tính, tạo thư mục là --> gameloft, trong mục gameloft --> tạo thên mục games, rồi chép data vào đó là ok nhé bạn
dễ thôi mà bác. như thế này nhé nó giống với cách cài đặt phần mềm trên windows mà. không chỉ mỗi cài game mà tất cả các phần mềm nói chung, nếu bác thấy đuôi file là .apk thì nó là của android rồi. tải file về vào setting-applications tích vào unknown sources để cài đặt file tải ngoài. xong rồi thì chọn đến file mình vừa tải về nhấp vào chờ nó install là ok. những game không cần data thì như thế là xong còn gameloft thì cũng tương tự tải apk về cài đặt xong thì tự nó sẽ tạo folder data cho mình. data thì có thể tải bằng wifi hoặc lên diễn đàn search. data tải về thì cho nó vào theo đường dẫn gameloft-games ... thế là ok. chúc bác vui vẻ. ngày xưa em cũng chuyển từ ip3 sang chả biết cái mô tê j cả mà 😁.
xahyluc
TÍCH CỰC
12 năm
thankssssssssssssssssssssssssss
những game có data riêng thường la những game nặng (gần 1gb) nên [phần data của game phải cho vào bộ nhớ trong

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019