Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cần Sim Active Iphone 2G

sabboy
19/8/2010 4:23Phản hồi: 119
119 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

2g cần gì phải sim active vậy bác, nếu có thì cũng chỉ cần sim at&t thôi, có thể dùng redsnow o.94 để jailbreak , hack active và unlock cho phiên bản 3.1.3
dup miònh với sao chon fw 3.1.2 thi nó hiên lên cái này và nút next không sáng
@longwin Bác chọn lộn fw hoặc cái file fw đó bị hòng rồi.
sao vao cydia lai chậm mà cứ hiên lôi thôi nhỉ
@longwin Do Cydia có nhiều cái nặng hơn nên bạn chịu khó load chậm 1 chút 😃
HƠN NỬA TIẾNG RỒI NÓ CỨ HIÊN RELOADING DATA HOÀI À
chị
chị ơi sao em làm nó ko có hiện chữ unlock và sau khi làm xong bước 6 thì nó cứ hiện downloading jailbreak... ko vậy
@tran tuan dang Unlock là phải đợi khi JB xong, có Cydia & vào Cydia cài ultrasn0w mới Unlock bạn nhé 😃
-> Bạn tháo cable rồi chạy lại tool JB xem sao bạn nhé.
@LIENHUONG em cài cho ip 3g 16gb mà tới bước 6 thì nó cứ hiện downloading jailbreak data... sau đó tắt màn hình và hiện hình cable gắn vào itune, mở máy ko lên lun giờ phải làm sao chị @@
Chào các bạn!

Mình làm theo hướng dẫn rồi,,, nhưng k hiểu sao khi hoàn thành hết máy vẫn không vào được bên trong,, chỉ ở chế độ gọi khẩn và bị khóa màn hình,,,,

tks all,
turtle1707
ĐẠI BÀNG
11 năm
Xài fw custom để restore là ok
Mn oi, em tien hanh het cac buoc cua redsn0w, no da cho finsh roi... Nhung khi an finish thi man hinh ip trang bech, cha hien ra cai gi ca? Vay la ntn ak???
dùng snowbreeze hackactive bản fw rồi restore lại đi 😃
Ga_ru
ĐẠI BÀNG
11 năm
😁 hôm qua lôi con 2G ra nghich,rs cái treo táo luôn,cảm ơn bác Bibi trước,tối về vọc cho biết,trước giờ toàn dùng WM vs Androi nên ko rành lắm
sao của em lam` y chang vay toi buoc downloading jb data thi k thay phan ung gi het ta? nó đứng ở downloading data hoai luôn
máy minh hỏng nút power thì active = sim at&t đc ko mấy bạn??
@leduchuy89vn Được bạn à, nhưng lúc JB thì ... :rolleyes:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019