Cần tìm chỗ nào bảo hành macbook siêu tốc?

dashboard
4/5/2015 10:57Phản hồi: 31
Em đang có 1 em Macbook màn hình tối thui cần bảo hành gấp. Các bác biết Hà Nội có cái trung tâm bảo hành ủy quyền nào của Apple mà uy tín, chất lượng, lại nhanh chóng thì cho e xin cái địa chỉ với. Chứ như lần trước đi bảo hành con ip5 1 tuần mới xong. Máy tính thì sao mà chuyển phỏm dùng đỡ sang con khác được. Còn bao nhiêu cv với cả tài liệu mà giam bị cho 1 tuần mới bảo hành xong chắc em thành thợ điện mất
31 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sửa chữa siêu tốc thì có applehanoi.com
còn bảo hành siêu tốc apple thì chắc chưa có bạn ạ, phải chấp nhận thôi 😁:D:D
Bạn thấy có cái gì "ngon bổ rẻ" chưa?😁 Vì vậy làm gì có :nhanh tốt bền" được. Cái gì cũng có giá của nó. Chỉ có "hợp lý" là phù hợp nhất. BH thì chắc không có chổ nào rồi. Chỉ có cách ra quấc con khác thôi, 30 phút có mang về dùng:D

CTY TNHH DV MÁY TÍNH PHÚ CƯỜNG
ĐC Số 10, ngỏ 53, Nguyễn Ngọc Vũ, Cầu Giấy, Hà Nội
ĐT 0936662849
Chuyên: sửa chữa, buôn bán macbook, laptop, linh kiện
babyhaykhoc
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chắc là khó bác ạ! Vì bảo hành thì chắc chắc phải lâu mới ngon lành cành đào được. Chứ còn siêu tốc như bác muốn thì thử ra mấy cửa hàng ngoài xem sao. 😔
Lethuytt
ĐẠI BÀNG
9 năm
bác bảo hành ở đâu mà nó giam bác một tuần cơ ak, sao không lên đây hỏi sớm, em nghe nói ở giảng võ bọn Apple này có một cái trung tâm bảo hành đấy, thằng bạn em nó đi bảo hành về bảo bọn này làm ăn được lắm, ngồi mất có 2h thôi. Nghĩ đến khoản 7 ngày không có máy của bác em cũng oải.
bác mua ở đâu thì cứ đem qua đó nó xử lý cho thôi. giờ đi bảo hành bên ngoài có khi mất phí cao lắm bác ak
likemee
ĐẠI BÀNG
9 năm
Uy tín, chất lượng mà ko sợ bị lột đồ thì bác chỉ đến mấy trung tâm bảo hành ủy quyền của a Táo thôi. Chứ làm ngoài chẳng biết đằng nào mà lần. Hn có 3 trung tâm bảo hành ở Giảng Võ, Yết Kiêu và Mai Hắc Đế đó. Thấy thích ở đâu thì mang qua đó mà làm.
@likemee
likemee
ĐẠI BÀNG
9 năm
@PCS.net.vn Mình nghĩ là đã được làm trung tâm ủy quyền của Táo thì phải đạt tiêu chuẩn ntn thì mới được ủy quyền như vậy chứ! Nếu làm ăn vớ vẩn mà cũng được làm thì VN cả đống trung tâm à? Bạn nói như vậy thì ở VN ko có chỗ nào uy tín?
dashboard
TÍCH CỰC
9 năm
@likemee Bác cho e xin địa chỉ chi tiết hơn được ko? Cảm ơn bác chia sẻ. máy đang còn ngon nên muốn mang qua đó kiểm tra cho yên tâm. Mà máy e còn bảo hành nhưng mua ở Sing thì có được bảo hành ko nhỉ?:mad:
likemee
ĐẠI BÀNG
9 năm
@dashboard Được bảo hành chứ bác. bảo hành toàn cầu cơ mà. Bác solida chia sẻ cho bác địa chỉ của 3 cái trung tâm bảo hành ủy quyền rồi đó. Mang qua mà bảo hành mà kiểm tra bác nhé! 😃
ngocdung7788
ĐẠI BÀNG
9 năm
@dashboard Trung tâm bảo hành uy quyền nhà Táo toàn cầu cơ mà. Mua ở đâu mà chẳng được bảo hành. Bác cứ mang qua C4 Giảng Võ mà kiểm tra. thấy bảo cam kết trong vòng 48h đấy. Nhanh quá còn j. 🆒
solida33
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nàng Mac của bác mua ở đâu? Có còn bảo hành j ko? Máy đắt tiền mà hỏng cái cũng xót xa nhỉ 😆
dashboard
TÍCH CỰC
9 năm
@solida33 Em mac của e mua ở Sing, còn bảo hành 4 tháng bác ạ. Có cách nào ngon ngon ko? Chia sẻ e với ợ. Đúng là máy mới mua, bị như vậy cũng xót lòng lắm!
solida33
ĐẠI BÀNG
9 năm
@dashboard Còn bảo hành thì bác mang khẩn trương qua các trung tâm bảo hành ủy quyền của Apple mà kiểm tra. C4 Giảng Võ, số 4 Yết Kiêu, 109 Mai Hắc đế bác nhé! Nó bảo hành các sản phẩm của Apple trên toàn quốc trừ iphone đó bác.
quyenbabie
ĐẠI BÀNG
9 năm
có khi màn hình của bác bị cháy rồi, đem đi thay thôi, không biết đem đi bảo hành nó có bảo hành cho không nhỉ?
Soidatinh
TÍCH CỰC
9 năm
không liên quan nhưng giờ mà máy em hỏng chắc em cũng tèo mất 😁:D
namlett
ĐẠI BÀNG
9 năm
sao em dùng máy bình thường thì chẳng sao nhưng cực ghét cái khoản máy gặp vấn đề, mất công mất việc đem đi lậy van người ta sửa chữa cho mà mãi mới lấy đuơc.
ruoixieunhan
ĐẠI BÀNG
9 năm
@namlett Trách nhiệm của nó là phải như vậy mà bác. J mà phải đi van lạy người ta. Không bảo hành thì đi chỗ khác. không thì phản ánh trực tiếp luôn. 1 ô của Nhật Cường, 1 ô của FPT, 1 ô của FW. 1 feedback là xác định luôn ý mà.
Chào bạn.
Đúng quy trình thì Macbook không được sửa chữa ở Việt Nam mà phải gửi qua Singapore để thay thế linh kiện nên thời gian đợi có thể hơi lâu 1 chút.
Về thời gian bảo hành nhanh nhất có lẽ là TTBH ủy quyền 109 Mai Hắc Đế. Nhân viên cũng dễ tính nữa.
ruoixieunhan
ĐẠI BÀNG
9 năm
@NamAsupport Hóa ra bác PR cho Nam Á à? Từ trước đến giờ kiểm tra Táo toàn xách qua C4 Giảng Võ. Ưng thái độ của e nó hơn là 109 Mai Hắc Đế. 😃
@ruoixieunhan Các trung tâm đó họ thường kiểm tra phần cứng thôi.
Phần mềm thì bạn mang qua bên mình là được. Thank
ruoixieunhan
ĐẠI BÀNG
9 năm
@NamAsupport Cảm ơn bác. Nhưng nếu máy lỗi e vẫn nghĩ mang qua trung tâm bảo hành luôn thì hơn. Nếu hỏng hóc j thay thế luôn. mang qua bác kiểm tra phần mềm ko đc. lại xách ra trung tâm bảo hành quá tội. Nhưng dù sao cũng cảm ơn bác chia sẻ. 😆
@ruoixieunhan bạn cứ mang qua giảng võ. Nếu họ báo là phần mềm thôi thị bác mang qua bên em nè, bên em cũng ngay gần đó ở ngay Lote thôi. Hoặc Thái Hà.

- Số 107 Thái Hà, Quận Đống Đa, Hà Nội | Tel: 04 3537 7688 - 0936 63 277
- Tầng 5, B18, TTTM Lotte, 54 Liễu Giai, HN | Tel: 04.3267 6053 - 0989 484 333
IRC.Vietnam
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ở Hn chỉ có 3 trung tâm bảo hành của Apple thôi thớt nhé! Số 4 Yết Kiêu thì chỉ bảo hành những sản phẩm do FPT shop bán ra thôi, Bảo hành chính hãng tất cả sp của Apple ( trừ IP) thì có 2 thằng là: C4 Giảng Võ và 109 mai hắc đế. Nhưng ưu điểm của thằng C4 Giảng Võ là nó cam kết bảo hành trong vòng 48h. Nên thớt mà muốn siêu tốc thì chỉ có mang qua C4 giảng võ mà kiểm tra. 😁:D:D:D:D:D
@IRC.Vietnam
Bác khai quật được thông tin ở đâu là cái thằng iservice c4 giảng võ này nó cam kết bảo hành trong 48h thế?
Bảo hành táo khuyết trước nay k bao h có chuyện 48h cả. bác nằm trên mơ à???? :p:p:p:p
IRC.Vietnam
ĐẠI BÀNG
9 năm
@caothu_fifaonline2 Bác ko tìm hiểu mà phát biểu liều thế? Bác đọc cái này hộ e cái
http://news.zing.vn/Apple-khai-truong-trung-tam-bao-hanh-iService-tai-Ha-Noi-post498352.html
Nói có sách mách có chứng . Em đâu dám phát biểu liều hả bác. :p:p:p

túm lại là nhà bác đã cấp cứu được con mác này chửa? HN đất rộng người đông mà có mỗi 3 cái TT bảo hành ủy quyền thì đảm bảo với bác là đông k đếm xuể nên muốn nhanh bác mang ra ngoài cho chắc ăn chứ người dùng apple nhan nhản mà có mỗi 3 cái ông thì bác có vác đến đó cũng ăn chắc là phải xếp hàng!
dungle216
ĐẠI BÀNG
9 năm
mấy bác cứ dùng cục gạch như em nầy, chẳng bao giờ lo bảo hành với sửa chữa nọ kia, mất cả thời gian
Camera_Benco
ĐẠI BÀNG
9 năm
em cũng đang gặp vấn đề với con pin dự phòng của em đây, hóng các bác xem có chỗ nào sửa chữa giá mềm chút ạ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019