Cần tìm facebook cho ios 6.1.6

yuuto
21/7/2014 17:52Phản hồi: 57
57 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bạn vào trang appvn.com Gõ vào tìm kiếm facebook. Chọn phiên bản facebook là 27.0 hoặc 26.0... bạn chọn 26.0 nhé down về. Sau đó dùng phần mềm ifunbox kết nối ddienj thoại với máy tính, cài app này từ ifunbox vào iphone là xong. Cách xài ifunbox the nào thì hỏi bác gu gờ nhé
iphone3gs làm sao có thể tải fbook phiên bản cũ vậy mọi người giúp huyền với
@huyen8795 vô cài đặt
xuống face....
.....
sẽ down về
Cảm ơn bác rất nhiều! Đơn giản, hiệu quả lại cao. ^ ^
thanhsonmt
ĐẠI BÀNG
9 năm
1. out icloud trên Iphone ra .đăng nhập ID vào itunes trên PC/lap. thích tải gì thì tải. Xong!
2. out ID trên PC/ lap ra rồi đăng nhập vào IP rồi vào appstore trên IP>> nhìn sang mục cập nhât ( hình mũi tên cuỗi cùng ở dưới góc bên phải. sẽ thấy các app vửa down trên PC/ lap bên cạnh có hình đám mây bên trong có mũi tên. các bác bấm vào đó là tải về dc.( tuy nhiên vẫn có 1 số app vs game ko hỗ trợ thì đành chịu ko tải về dc) còn app nào nó hỗ trợ nó sẽ báo " app này yêu cầu IoS 7> tuy nhiên vẫn có thể tải version thấp hơn " thế bạn bấm vào OK chờ đợi tải về >>> ẸNJOY<<< chúc thành công nha! mình đang dùng Ip4 ios 6.1.3 nè mà đa số các app đều cài dc hết( face, cam 360, viber,wechat, zing 320k.....)
bạn cần có tk app từ thời ios6 nhé. mình ios 5 vẫn cài được mà
Vào Trang appvn đăng nhập rồi kiếm fb . Vào chỗ Tìm link tải rồi chọn phiên bản tải là okk
Các bác cho hỏi , có thể jb ió 6.1.6 bây giờ kh vậy
@nam.dt Làm bình thường nhé. Mình mới vọc con 3GS xong 😁
Các Bác cần lắm thì Em sẽ làm cho 1 bản nhé, không cần jb
mrbanre2302
ĐẠI BÀNG
7 năm
@trankien183 mình down được về nhưng ko biết copy vào máy sao nhỉ ???? máy mình chưa jailbreak . thank
bạn ơi cho mình hỏi chút. con 4s - IOS 6.1.3 của minh bị hỏng wifi bây giờ muốn cài đặt FB = 3G nó báo là quá 100MB ko cho tải. bạn có cách nào cài được k giúp m nhé mình cài trên itune cũng k đc
bạn ơi cho mình hỏi chút. con 4s - IOS 6.1.3 của minh bị hỏng wifi bây giờ muốn cài đặt FB = 3G nó báo là quá 100MB ko cho tải. bạn có cách nào cài được k giúp m nhé mình cài trên itune cũng k đc
Ios 6.1.4 còn làm dc k e đag tính mua iphone5 ios 6.1.4 ??
cho em link tải messenger vs facebook cho ios 6 vs nha, xin lun á

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019