cần tư vấn gấp có nên mua suzuki impulse

dunganh_bg
31/10/2014 12:11Phản hồi: 62
như tiêu đề ạ
các bác tư vấn giúp e với
62 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

không nên mua!! mua sx hoặc ab mà chạy!!
không nên mua 😁
Tiền nào của đó
mua nouvo đi mới ra đó. ngon hơn con này chán.
thích thì nhích thôi bạn ơi,lăn tăn làm gì cho mệt !
nouvo mới công nghệ cũng nhiều , giá hơn 3tr, sang hơn con này 😁
wanlinh
ĐẠI BÀNG
9 năm
impulse y chan hayate chạy lại bóc hơn khoản 20%..nhưng xe đơn giản ko két nước ko ổ khóa thông minh..nói chung xe bán phổ thông...bạn bỏ thêm chút tiền mua nouvo 6 mới ch bị ra.vừa xe mới người ta tò mò...2 là nó tiên tiến hơn impulse....chỉ thua cái cóp nhỏ thôi máy móc ok đó.
kẹt xe bạn kêu nó biến thành tranfomer bay nhảy santo hiphop cũng dc ^^
nếu chọn con Impulse mình khuyên thôi thà làm Axelo hay Jupiter fi còn có lý hơn nhiều. Tầm tiền này mua xe số bạn sẽ có 1 con xe số tốt, còn tay ga bạn chỉ mua được đòng bình dân thôi.
TMinh29
ĐẠI BÀNG
9 năm
Tiêu đề bác ghi như vậy thì rõ ràng Bác đã ít nhìu thích em nó rùi, chỉ có điều là nên mua hay ko? Bác ko đưa ra số tiền thì cũng khó tư vấn. Bạn phải hỏi những người nào thực sự đang dùng Impulse thì câu trả lời sẽ khách quan nhất, VÌ CÓ 1 SỐ NGƯỜI CHƯA DÙNG XE MÀ ĐÃ NHẬN XÉT KO ĐÚNG. Nếu Bác muốn tìm hiểu rõ thì mời bác tham gia Group Impulse trên Face để có những ý kiến chính xác và thực tế nhất về xe nó nhé
@ta min người nào đã dùng impulse rồi thì nhận xét không bao giờ khách quan nhé , vì ngta mua xe đó thì người ta khen , chẳng lẽ chê để tự chửi mình ngu ? riêng mình đi hayate cũng giống con impulse thì khuyên không nên mua vì phụ tùng rất khó kiếm , hậu mãi kém ,suốt ngày đi chỉnh để canh xăng , xe không phù hợp với đường đô thị , chạy qua 60km/h mới phát huy sức mạnh , xe nặng ,tốn xăng hơn những sản phẩm cũng phân khúc, luôn bị xét là thấp hơn so với sản phẩm khác .
shado
TÍCH CỰC
9 năm
mình vote Hayate bxc hơn, về thích thì thay cặp lốp ko ruột, đổ xăng thay nhớt rồi chạy, đừng nghe này nọ chọt chẹt vô cục máy chỉ hại thêm.
người ta nhờ tư vấn sao bác chửi ghê thế hahahha ,mấy chục triệu là cả gia tài còn gì 😆 nhìn xe đánh giá người cũng bình thường thôi :-"
@minhthanh_kd01 binh thường bạn ơi , ủa mình dụ bạn thay bi gì vậy . minh không có bán bi 😆 xe xài 6 năm là bình thường khỏi khoe bạn ơi.
@lzzz_adnguyen_zzzl tôi nhớ không nhầm bạn tư vấn thay bi shark hoặc spacy gì đó và cả độ nặng nhẹ tay ga, không phải là mua bán chỉ là nói chuyện trên topic HA thôi. tôi con nhớ bạn ở HP, sn 90 hay 93 gì đó, bạn dùng bản HA night rider. xài 6 năm trên 10 vạn nó là cả vấn đề đó, ko như ng khác sài 6 hay 10 năm chỉ được 3-4 vạn km đâu bạn ah
@minhthanh_kd01 mình chỉ thôi mình không thay bạn ơi , bạn nhầm với cái thằng lừa đảo gì ngoài hà nội rồi mình trong sài gòn ~~ , xài HA màu đỏ , hêhe chí nhớ kém quá nhớ nhầm tùm lum người
@minhthanh_kd01 mình không thay bạn ơi , mình chơi là chơi đồ zin thôi, bạn nhầm với cái thằng l ừa đảo gì ngoài hà nội rồi mình trong sài gòn ~~ , xài HA màu đỏ , hêhe chí nhớ kém quá nhớ nhầm tùm lum người , bạn có tin xe không đi gì để 10 năm nó còn hư chứ ở đó mà khoe đi liên tục 6 năm ko hư 😆 . đi biết chăm xe thì nó hư cái gì , xe có môiix cái máy có bằng đó thì hư được cái gì hả bạn 😃) tự sướng với nhau thì nó thế hay là đi so sánh với mấy bà già đi xe không thay nhớt rồi kêu xe t bền hơn . kiểu vậy đó hả =))))
TMinh29
ĐẠI BÀNG
9 năm
--->Gửi lời tới chủ thớt là : Bất cứ món đồ nào, xe cộ, hàng công nghệ, điện tử,điện lạnh... thì những ai dùng rồi, mới có đánh giá khách quan thôi. Và bạn nên tham khảo nhìu người dùng rồi. Mình nói đơn giản như điện thoại thôi. Ai dùng rồi thì mới có 4 cách và trải nghiệm để viết bài đánh giá post lên Tinhte chẳng hạn chứ như Mình đi, trước giờ ko chạy qua chiếc Exciter mà kiu Mình viết bài cảm nhận thì Mình pótay, kẻo viết đại chúng nó địch zô trong mặt. Mình giải thích vs bạn mà ko giải thích vs bạn adnguyen vì Mình vào góp ý, chia sẻ chân thành vs bạn, mọi người cùng nhau sở hữu những sphẩm tốt trong tầm giá, chứ ko vào để tranh luận vô lý.
Nói thật chứ topic của xe Su đều bị làm "nhũng nhiễu".
leehuynh2310
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bữa định phan con này mà giờ ra con No 2015 nên đổi ý, thêm 3 chai đập con No, có bán cũng dể hơn 😁
tan.hd
TÍCH CỰC
9 năm
Chắc có vẻ bác mới mua xe lần đầu nên lên đây search thông tin và gặp phải các seeder dùng ca từ mỹ miều để đưa em này lên tậng mây xanh.
Thưa vs bác, bác ra đường xem là sẽ rõ, thay đổi suy nghĩ nhanh kẻo ko hối kịp.
ko fai anti Su nhung khach quan ma nói thì hiện giờ ko có em Su nào ra hồn, nên chờ thêm thời gian nữa nếu thật sự yêu thích thuong hieu Su.
còn bi giờ, ở viet nam, 2014. Cứ honda vs Yamaha mà múc. :v
Mình thấy impulse này chạy ngoài đường đẹp, máy rất êm. Chỉ có cái thiếu tiện ích so với Nouvo mới. Nếu Nouvo mới bán đúng giá thì thêm chút đỉnh mua SX cho ngon. 😁
H.I.T
ĐẠI BÀNG
9 năm
@gagalovegood Impulse chỉ đẹp khi nhìn ngang thôi :p

Đuôi nhìn rất mập và tù, đèn thì rất khó tả, nói chung là xấu (nhìn trực diện).

Máy con này đi thì cũng êm thật nhưng mà không hiểu sao trớn nó cao quá, giống kiểu hay-té, nhừa nhựa, đi trong tp ko sướng lăm đâu :D
khanhmr
ĐẠI BÀNG
9 năm
@H.I.T Ukm xe này đi đường trường thì oke. Động cơ cũ ko cải tiến mà, Su bảo thủ lắm.
Phải nói là con Impulse mình thấy đẹp. Đẹp hơn No 6 và ab 125. Nói chứ con này mà gắn mác honda là thiên hạ mua hà rần. Tính ra con này ngang giá vision cũ, tiện ích nhiều hơn, đẹp hơn, máy êm. Mỗi tội của Suzuki nên ế.
p/s: Ya fan. No gạch đá. :3
mua nouvo nhé chủ thớt :-" haha
Chủ thớt kiếm xe mượn đi thử rồi tự quyết đi 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019