Cần tư vấn mua điện thoại tầm 3tr5 đổ xuống (đang thích HTC8X mà ko biết chỗ để mua ạ)

Chicken27
30/10/2014 2:57Phản hồi: 16
Cần tư vấn mua điện thoại tầm 3tr5 đổ xuống (đang thích HTC8X mà ko biết chỗ để mua ạ)
Như tiêu đề trên em muốn nhờ mọi người ở đây tư vấn cho em về việc mua điện thoại.
Em mới bị mất điện thoại nên giờ muốn mua điện thoại khác để dùng. Nhưng tình hình là em chỉ có tầm 3 triệu để mua điện thoại thôi ạ ( có thể dao động thêm 1 tẹo ^^)
Em thì em thích chiếc HTC 8X, ko biết là em nên mua chiếc HTC 8X ở đâu vì e thấy giờ nhiều cửa hàng ko còn bán nữa. (E ở HN)
Ngoài ra mọi người có thể tư vấn giúp em với tầm 3 triệu hoặc hơn 1 tý thì nên mua điện thoại gì. E đang dùng windows phone quen nên dùng WP thấy cũng thích 😁 Nhu cầu của em là nghe gọi, nt, vào mail, đọc báo, lướt fb, chụp ảnh selfie & checkin cùng bạn bè thôi ạ <3
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hóng cùng bác. Cũng đang muốn mua. Xem mấy chỗ có bán tầm 2 cũ rưỡi. Cơ mà chả dám tin. Mua hàng dựng :eek: thì chết mịa. 😔 :v
@Trantoan1906 Có 2 củ rưỡi thôi hả bác, chỗ nào thế. Hôm trước e cũng google ra có chỗ giá tầm 3tr nhưng mà vấn đề e thấy hãng ko sx nữa, lại chỗ lạ e cũng sợ chả bit gì lại mua phải hàng dựng.
Hóng các bác d đây tư vấn cho chỗ mua.
@Chicken27 Bác tham khảo ở 165 Chùa bộc nhé. Em hỏi thì chủ nó bảo có 2m25 thôi, fullbox..... nhưng em nghĩ là hàng dựng 😁
mua 920 2nd di bac ah 😃
ai can kiem tra thi minh di cung giup cho 😃
@ngoanhquoc Em ít tiền nên mua đt rẻ tiền thôi bác ạ, chứ e dùng hàng cũ e sợ 😁
E định mua ở chỗ này bác xem hộ em có đc ko:
mobishop.com.vn/dienthoai/htc-8x.html
mua đâu cũng dc
đừng mua windownphone của htc
mua của nokia nhé
cứ mua 920 của bác nào bán hàng uy tín ấy
ko thì mình lựa dùm cho
đãi mình cf dc rồi
^^
@ngoanhquoc em cảm ơn bác, dạo này nhà lắm việc nên ko vào diễn đàn cũng chưa cả mua đt, hôm nào em có nhu cầu em ới bác giúp e nhé, cả cafe thêm đĩa hướng dương lun 😁
@Chicken27 quan trọng là bác ở đâu
920 mà múc thôi. tránh xa thằng 8x ra, dùng chán cực, màn hình lại bé, ko có apps độc quyền của nokia, chưa kể thiết kế như lìn
ngotienhung
ĐẠI BÀNG
9 năm
Tầm này cũng vote cho 920. 8x nhỏ, pin chán, và quan trọng là không được hỗ trợ tốt như mấy em lúa mì
mấy a c ơi giúp e với, chuyện là em mới mua 1 điện thoại htc 8x được 1 tuần, máy xách tay verizon 4GTE 16G Black, máy rất ok, lên mạng camera tuyệt lắm, đừng cài khóa màng hình 1 chạm như nick clock hay conectivity là máy không nóng, pin cũng vừa, màng hình rất sắc, nói chung máy ok, mà e đang nản nhất là ktra tài khoản *101# nó trả về toàn tiếng trung tiếng hàn j đó, mặc du e goi 900 đổi vietnamese r. hỏi lại là do đt e nhà mạng của mỹ, còn nữa cửa sổ đa nhiệm không có dấu x tắt trực tiếp thêm không chia sẽ internet đc lun dù e đã mở 3g r, nó báo không thể chia sẽ, thằng bạn e mua 1 cái giống hệt cùng 1 nơi thì rất ok, không lỗi lầm j, e đang ghét windowphone quá, hdo h xài androi, đang tìm cách khắc phục lõi, điện thoại bao đổi trog 1 tháng mak trả lai thì tiết điện thoai quá, dien thoai ngon mak ghét w8.0, giờ có a,c nàothiện chí muốn mua chác e bán lại luôn hơn 2triệu xiu đc r, chiệu lỗ, e dán màng hình và mua cả óp luwg niukin ln.hjxhjx, còn full box, phụ kiện để trong bọc 9 hãnh lung, giấc mơ window phone e tan tành rồi. 😔, hay a c nao biet cách khắc phục chi e, e cảm ơn rất nhiều, j thiệt tình nó đẹp quá e hk mn bán.
em cảm ơn các bác đã tư vấn <3
fromzerotoZ
ĐẠI BÀNG
9 năm
mua 630 đi bác 😁
với tầm 3tr mà muốn dùng windowsphone thì bác nên mua 620 như techmobile 2.8 tr, giavu 2.850tr hoặc một số siêu thị lớn như topcare 2.988 tr, nguyenkim hay sieuthidienmaycholon đồng giá 3.490tr cao hơn chút là viettel 3.899tr. Còn nếu bác vẫn kết con 8X thì bác có thể so sánh giá các bên tại http://websosanh.vn/dien-thoai-di-dong-htc-8x-black/493765566/so-sanh.htm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019