Cần Tư vấn mua điện thoại xách tay ?

vipcd
23/9/2012 16:3Phản hồi: 29
E định mua điện thoại sony satio của bác maruco_chan bên se-cafe.net , nhưng e lại ở xa nên fải ship . E chưa mua bên đó bao giờ ai mua bên đó rùi tư vấn với ạ .có đảm bảo ko ? E sợ hàng dựng lắm sợ mua rùi lại fải sửa thì.... Các bác tư vấn cái nha thanks all
29 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

k1200gt
TÍCH CỰC
12 năm
Nó bán hàng cũng uy tín lắm chú an tâm ! Hàng dựng hay không thì chịu 😁
@vipcd 3m trở lên là chuẩn r,mìh cũg tham khảo con này lâu r,căn bản là mìh k có nhu cầu chụp ảnh nên "đàh thôi qên lãg"😁

Sent from my LT15i using Tinhte.vn
@DoubleD e thì nhìu nhu cầu lắm quay film chụp ảnh lướt web và ứng dụng... Thích nhất là chụp hình quay fim tự sướng và lướt web 😔(((((
@vipcd Ip 3GS chụp tươg đối bạn nhé,muốn chụp đẹp tầm này thì có sony vivaz

@DoubleD đúng ý e đấy bác e cũng đang tìm e ý .bác có tư vấn gì ko ?
Mà sao ko thấy nó có topic bên rao vặt của tinhtế nhỷ hay bị anh em tinh tế tảy chay rùi. Như kiểu hươngmobile ý 😔(((((((
k1200gt
TÍCH CỰC
12 năm
Chú ở đâu ??? bên ấy có 3-4 chú thương gia uy tín mà , bắc nam hà nội có đủ ! lo thì làm chuyến du lịch 😁 ! khoản camera thì an tâm , nếu múc thì bảo nó mod cam luôn ! Về dùng luôn , dòng sony không mod cam không hoành tráng được , múc con nào càng mới càng tốt !
@k1200gt e ở bắc kạn ở hà nội có bác kinh bán nhưng bác ấy bảo ko nhập mấy con cũ nửa mý đâu chứ .mod cam nữa à.....hay nhỷ....e sợ mod đồ đểu vào thì........😔((((((((((((((((((((((((((
k1200gt
TÍCH CỰC
12 năm
Mod cam là mod phần mềm thôi ! chứ không động chạm phần cứng ! dòng sony không hệ điều hành thì có 2 cái là : mod và path ! cả 2 cái chỉ là cắm cap usb vào để chọc ngoáy hệ điều hành 😁 ! Ai chơi dòng này thì đều làm như thế :D !
k1200gt
TÍCH CỰC
12 năm
@k1200gt Chú chưa chơi thì tìm hiểu kĩ đã ! cái này nó gần như android đấy , còn nhiều cái hay lắm ! đây là lí do vì sao điện thoại cổ lỗ sĩ của sony vẫn sống đến bây giờ ! cổ nhưng nó lại dành cho người hay tìm hiểu và thích cái mới , cái độc đáo ! nói ở đây không hết được ! chú vào mục lamf quen sony lập thớt tìm hiểu thêm nhé :D
=))
Mua đc bạn à,mấy bác này mà làm ăn vớ vẩn thì sập tiệm lâu r`
E máu rùi đấy. Up top xin gạch của pro nào 😔(((((((((((((((((((
Up xin gạch của pro nào
Mua 2nd đi pro
@vipcd Bác thươg gia này uy tín bạn à;)

@DoubleD à e hỏi bác này rùi ko nhập mấy con này nữa
@vipcd Ủa,vậy bạn vào box đấy,mấy 2pic đâu tiên là 2pic díh ấy,đều là các thươg gia uy tín cả,bạn đặt mua hay trực tiếp đều ok

@DoubleD ok thanks bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019