cần tư vấn sạc cáp chuẩn cho LG G2 Docomo

demoni243
13/5/2014 18:10Phản hồi: 86
86 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

fan_ryu
TÍCH CỰC
10 năm
Sạc docomo có trở lại các bác nhé
@fan_ryu các bác tư vấn cho em với.. xin lỗi nếu em có làm nhiễu topic 😔.. tại em đang gấp lắm ạ.. :'(
tình hình là em có củ Sky 2.0A nếu em dùng cáp docomo ( loại cáp mà có 2 đầu có cục tròn tròn bự bự dùng để chống nhiễu đó mấy bác :( ) em dùng cho sky A860 liệu có ổn định ko ạ :(.. thời gian sạc là bao lâu ạ?
fan_ryu
TÍCH CỰC
10 năm
@Bin†hanhNien Ở đây là box đt nhật ,bạn hỏi sky thì biết gì đâu trả lời.
@fan_ryu ồhh.. vậy em cảm ơn anh
Anh em cho hỏi về pin con G2F320L. Mình dùng được gần 2 tháng. Lúc đầu thì sạc pin mất khoảng 1h30'. Nhưng bây giờ cắm sạc thì máy no báo là đang sac AC. Và thời gian để sạc đầy pin la 7-12h. Mình không biết sao nữa. Đã backup máy nhưng vẫn bị. Còn khi sạc pin bằng doc sạc thì không sao. Có ai bị như mình không. Mong các pro vào giúp. Mình gần như là mù công nghệ
Mình cũng đang cần mua 1 cái cáp docomo , bác nào có pm cho em nhé
E mới mua galaxy j mìh xài sạc samsung chih hag 2a duoc kg các ae,sạc này là bên congnghenhat.vn mìh mua máy cửa hàg tặg,zay co sao kg ae,mìh nge nói galaxy j là xài sạc 1.8a,mà sạc mìh sạc là 2a zay co mau hu đt kg,cần ae tư vấn tks ae
Mình cũng mới mua 1 em G2 Docomo mà thấy sạc rất chậm, khoảng 7-8h mới đầy, hôm trước mình vẫn dùng củ sạc đó nhưng thử dùng 2 loại cáp khác là cáp micro usb của p isen và cáp sạc của sạc dự phòng choiix thì thấy nhanh hơn hẳn (khoảng hơn 2h) nhưng củ sạc rất nóng.

Mình muốn hỏi như vậy thì củ sạc của mình có thể là hàng fake không? Và dùng 2 loại cáp trên cho g2 docomo lâu dài có được không? @fan_ryu
Có bác nào biết chỗ nào ở sg bán củ sạc xịn cho lf01 này ko. Chỉ e vs
phaothancong
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bạn vào trung tâm bảo hành lg ở 23 láng hạ nhé , nhớ là cầu thang nhỏ nhỏ sát bên góc phải ý lên tầng 2 , mình vừa mua củ sạc 1.8 a ở đó hôm 6/6/2015 giá là 230k nhé , còn rẻ hơn cả didongthongminh hay msmobile . Sạc cực kỳ mát máy luôn
unlimited
TÍCH CỰC
9 năm
@phaothancong Giá này yêu quá bác ah. Em cũng định ra trung tam bảo hành lg mua.
Chứ thương gia nào cũng cam kết chính hãng, ko biết thật giả lẫn lộn ra sao...
phaothancong
ĐẠI BÀNG
9 năm
@unlimited Bác dùng cả 2 sạc thì sẽ thấy khác nhau rõ luôn ,máy mình cắm sạc ms vừa sạc vừa dùng cảm ứng bị nhảy nhảy ,màn giật giật ,còn sạc 23 láng hạ thì cắm sạc dùng như ko cắm luôn khi sạc sạc nóng mà máy mát rượi. Mình ko bảo sạc thương gia là đểu nhưng bạn cứ sài thử xem mình nói có đúng ko
ht_tran
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bác nào cần sạc zin cho G2 docomo 1.8A em có nè. Sạc đúng chuẩn made in philipin

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019