Cần tư vấn về dòng điện thoại SKY

nhatpro111
12/9/2012 10:47Phản hồi: 58
Như tiêu đề, mọi người ai đã từng dùng qua dòng điện thoại này thì nhận xét giúp em với ạ. Em đang định dùng android, thấy máy SKY có cấu hình tốt mà giá cả lại vừa phải nên muốn hỏi mọi người xem có nên mua không.
Ai đã dùng loại này có nhận xét gì về ưu nhược điểm của nó thì nêu hết ra để em tham khảo với, em không tiếc thanks đâu 😁.
Quan trọng nhất, em muốn hỏi xem dòng này dùng có bền không ạ?
58 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hiện tại thì nên mua, con nào con nấy cấu hình khủng, chức năng sử dụng cũng rất tốt, giá lại đẹp, chỉ có mỗi mấy khoản giải trí như kiểu nghe nhạc với chụp ảnh thì hơi tệ thôi (nhưng so với nhiều con android khác thì bình thường), pin thì....smartphone android nhiều con cũng bị pin kém =.=
nhatpro111
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tks bạn.
Úp nào, ai có kinh nghiệm gì chia sẻ cho em với
bền hơn samsung 😁
Vậy bác nào xài rồi có thể tư vấn cho nên mua ở chỗ nào thì độ tin cậy cao. Vì Sky về việt nam ko hẳn là sky mới, mà theo mình nghĩ nó thuộc hàng máy củ rồi người ta ship về vn thôi.
Mong các bác cho ý kiến. Cảm ơn!
Có thể tin tưởng mua hàng của trieutrichungg và bangguong84 ko nhỉ
mình cũng muốn tìm hiểu về sky. k biết có e sky nào tầm 3 củ k nhj?😃
3 củ thì nhiều.a710.a720 730
nhatpro111
ĐẠI BÀNG
12 năm
Dòng máy này có hay lỗi vặt không nhỉ😃
cha sao. dang xai on dinh.
nhin chung thi may chay rat muot va nhanh. man hinh dep. web tot
nhanh het pin.
may loi vat ko quan trong lam. fix dc het

Sent from my IM-A830L using Tinhte.vn
nhatpro111
ĐẠI BÀNG
12 năm
Up nào. Mọi người cho thêm nhận xét đi
Sky 830l camera xấu chưa từng thấy. 8 chấm mà chụp xấu muốn chết
@nguyen tan duy Ko hiểu sao dạo này SKY hot thế nhỉ. Mình thấy cũng bt, có gì là đột biến đâu...
Điện thoại thì lens liếc gì :| SKY chụp xấu, mình xác nhận điều đấy luôn, có điều hầu hết các smartphone đều có camera chẳng đáng tự hào gì =]
Sky thì hơi ít Rom, chụp hình hơi tệ. Nhưng màn hình mượt, chip khoẻ, chạy ứng dụng mượt, lướt web ko phải bàn, mình đang dùng con Sky T100, ko phàn nàn gì nhiều. giá cũng vừa phải, Note còn thua xa
linh_bang
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cảm nhận của mình là
Ưu Điểm: máy cấu hình tốt, nhanh, cảm ứng mượt, kiểu dáng đẹp và quan trọng là giá rất tốt
Nhược Điểm: pin yếu, chụp hình kém, ko có thương hiệu, bạn bè cầm mà chẳng biết là máy gì
Sky giờ thì có cộng đồng mạng hỗ trợ càng nhiều vì hàng về vietnam nhiều và được dân mạng dùng cũng nhiều, Sky là hãng cũng có tiếng ở Hàn quốc nên minh dùng thấy cũng tốt, chưa thấy dấu hiệu hư hỏng gì ko giống như mấy hàng tàu khựa 😁
giá rẻ cấu hình cao
Vậy giữa con 830L và thêm vài củ cho LTE2 thì nên cái nào hơn hả các bác:rolleyes:
con LG LTE 2 hơn
thanhhaviet
ĐẠI BÀNG
12 năm
Lte2 thì qá ngon r

Sent from my IM-A820L using Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095