Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

cần tư vấn về dt hkphone-HD new

hlan1990
16/6/2013 13:20Phản hồi: 39
39 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xxxbryanxxx
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ta đây CHƯA từng xài đồ HKP nhưng có góp ý.
Chỉ có mấy thằng ngu mới khoe là xài HKP tốt, là tiêu dùng thông minh, bla bla bla vì..:
- Kiểu dáng máy nhái 100 % của hãng khác.
- Chất lượng "hên xui".
Thời đại này, đồ China thì xài cũng OK. Điển hình là mấy hãng OPPO, LENOVO, HUWEI . Nhưng những hãng đó là hãng có đầu tư về kiểu dáng, chứ ko phải loại ăn cắp trắng trợn như kiểu HKP
( Nhớ ko lầm là mấy mẫu Retina 4, Max HD là nhái Galaxy S2, rồi HD 4 là nhái Galaxy S3, Revo Lead là nhái mẫu nào đó của hãng ZOPPO , mấy mẫu mới như Racer, Zip j đó thì tui chưa rõ là nhái model của hãng nào (ngày nào lướt 24h cũng đọc mấy tin này vì thấy nó xạo xạo,, vui vui))
Ở đây tui ko bàn về chất lượng linh kiện bên trong (vì tui CHƯA xài bao giờ) nhưng 1 sản phẩm mà nhái 100 % theo mẫu của hãng khác thì bạn nghĩ nó có tốt không ?
Bạn sẽ dùng 1 hàng nhái và tự hào rằng đó là "Tiêu Dùng Thông Minh" ?????

PS: Chú ý: Các bài PR của HKP trên 24h, Vnexpress KHÔNG ĐƯỢC PHÉP POST COMMENT . Vì sao??? Tự suy nghĩ và quyết định đi.
Theo mình thì tàu khựa vẫn là tàu khựa mà thôi. Tẩy chay hkphân đừng mua mà ôm hận nhé. Hàng sách tay cũng được đấy nhưng ngại mỗi là các bác thương gia hay chơi hàng dựng về cho ae dùng nên ko biết có đáng tin cậy khi mua hàng cũ. Đừng nên đánh đổi tiền lấy cái hên xui.

Sent from my GS01 using Tinhte.vn mobile app
xxxbryanxxx
ĐẠI BÀNG
10 năm
Khựa thì vẫn có khựa tốt và khựa tào lao chứ bạn. Nhìn mấy hãng "khựa cao cấp" như Xiaomi, Oppo, Lenovo, Huewei.. nó khác xa cái loại ăn cắp, chụp giật kiểu như HKP... Luôn miệng là hàng chính hãng VN nhưng sản phẩm thì nhái 100 %, chỉ có cái tên HKP là do VN sáng tạo thôi.
Vot cho G pro con này đc đấy. Với 4củ 2 là bạn sở hữu nó rồi. Yên tâm hơn là hkphan nhiều chủ thớt à.

Sent from my IM-A760S using Tinhte.vn mobile app
Mình có ông anh mua con hkphone gì đó hơn 3 triệu dùng được mấy ngày lỗi mang ra đổi như nó cam kết mà bọn bán hàng ậm ờ lý do không chịu đổi ông ý ức chế cầm về, mà rõ ràng lúc bán cam kết không hài lòng trả lại tiền, máy pin thì kém mà lúc sạc thì không dùng được kể cả xem giờ :v được 2 tháng vứt cho thằng con trai chơi đồ chơi, cũng vì nghe quảng cáo của nó nên mua về ôm cái bực vào người
thằng nào khen HKphan tốt thì cứ đi mà mua xài rồi biết

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019