cần tư vấn về máy ảnh Fujifilm FinePix JX520 – 14.0MP

nhongrkg
5/10/2012 2:11Phản hồi: 71
71 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

trên trang lazada đó bạn. vì là secret nên chỉ ai nhận mail mới có voucher thôi
ôi các bạn giúp mình với, các bạn mau được từ trang nào vậy?
haihazin
ĐẠI BÀNG
11 năm
@giangcoinhome http://www.lazada.vn
đăng ký thành viên, nhưng chỉ ai nhận được email mới mua được giá đó thôi bạn à.
tks bạn haihazin nhé. mình đã đk rồi. có khả năng để săn vé lần sau ><
mình cũng nhận dc này nhưng mình mua rồi..ai mua mình để lại cho
phiếu giảm giá này áp dụng cho sp màu đen thôi giá 2t750k giảm 1t150k còn 1tr600k đó!
mấy màu khác (bạc, hồng, xanh) thì vẫn sale off 39% đấy thôi.. các màu còn lại giá chỉ 1tr670k !
bạn ở HN lại mediamart khuyến mại con canon A810 ngon hơn chỉ 1tr6 thôi (+300k mua pin+sạc) tầm 1t9 thôi mà xài ngon hơn!
uhm...nếu vẫn muốn mua thì bên pico vẫn bán giá 1t3 đấy. mình mua về chụp thì thấy pin ko tốt lắm..chụp có mấy chục cái ảnh với quay 2 video thì hết rồi
@Ngocdo nuce đúng đó! pin xài mau hết quá.. nên mình thường cho thời gian xem ảnh ít lại, chỉnh màn hình tối chút, tắt nhận dạng khuôn mặt, nhận dạng nụ cười luôn... khi nào cần thiết hãy bật chúng lên!! cũng tiết kiệm kha khá đấy😆
à quên cho hỏi chụp panonama thế nào nhỉ..mình vào tùy chọn thấy có nhưng ko thế nào kích hoạt được.
cái này chọn bên chế độ chụp bạn nhé! (auto, P, phong cảnh, biển,...có chế độ panorama đó) ảnh chụp chế độ này gồm 3 ảnh ghép (180độ) thấy thú vị lắm 😃
hic...kinh nghiệm hay đấy chứ..nhà ngèo dùng con này là ok rồi..Thằng cùng phòng mua con Samsung e90...2t1 mà cũng như của mình thui..chả khá hơn bao nhiêu. có chăng là lúc xem ảnh tốc độ xem nhanh hơn tí thui..máy cứng hơn tí..😃
mịa đúng bọn lazada lừa đảo vãi cả L. gọi hỏi nó thì nó bảo bị lỗi, giá 2.7tr - 1.1tr = 1.6tr. mang tiếng đầu tư nước ngoài, loại này chỉ làm dc ở VN thôi chứ làm ở US,EU dân nó kiện cho vỡ mỏ
@12a_hoa bạn nói ct khuyến mại qua email đó hả?? -42% đúng ko?? kết quả sao bạn.. theo mình bết là ct này hết rồi mà..
bạn mua màu bạc cũng được mà 😆 mình đang xài màu bạc nè.. khá ổn!!
@nhongrkg nhưng ko dc mua với giá 649k như QC nhé bạn. ko chừng là 1 chiêu pr tinh vi
mấy màu khác (bạc, xanh, đỏ, hồng) mua 1tr679 bình thường mà.... Untitled.png
đang giảm giá kìa ghé qua mua nhanh để hết khuyến mại nhen http://www.lazada.vn/catalog/?q=Fujifilm FinePix JX520 &submit=&baseUrl=
haihazin
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hix đúng là bị nhầm giá do hệ thống update muôn, và giá vẫn là 1670 😔
đát hơn pico 😁
upppppppp
upppppppp

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM