Candy Crush Saga [ HACK ]

lonely1902
20/5/2013 13:14Phản hồi: 421
421 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

#1 Các bạn dùng file save thì có thể sử dụng bất kì phiên bản Candy Crush nào hiện có.

#2 Với bản mod mình vẫn connect đc fb mà sao các bạn lại ko connect đc nhỉ? đôi khi phải retry và đợi cho nó load thông tin nhé. 😃
@gacon120 Chính xác là nó ở sẵn bàn 306. Mình chơi vẫn chạy thẳng qua chỗ ask friends request mà nhỉ? @@ .. Mình up lại file apk khác rồi bạn cài lại thử xem sao nhé!
@lonely1902 mình ở màn 305 thôi qua , ko qua đc 306 nó bắt unlock leve mới chơi đc màn 306 , nó có cái bảng có 2 dòng.1 dòng là unlock now cần tiền có hình như chiếc thuyền hay cái búa .1 dòng là ask friends gì đó có 3 cái hình đầu người . ak lúc chưa làm thì mình ở màn 14 , làm xog ở màn 305 , nhưng ng khác vẫn thấy mình ở màn 14 ?
@gacon120 Nếu bạn không connect fb thì tất nhiên lv trên fb vẫn hiện như mặc định.
@lonely1902 hướng dẫn mình qua màn 306 với. chơi thua hoài ah
hsgduba
TÍCH CỰC
11 năm
lovely kiếm dc file save đã hack mà từ lv 1 không.. Mình chơi lại loè gấu 😁
@hsgduba Bạn cứ kéo về bàn 1 chơi bt thôi nếu thích :D.
hsgduba
TÍCH CỰC
11 năm
Khổ nỗi hệ thống nó báo mình đang ở lv 305 gấu không tin :p
@hsgduba Bạn thử cut 2 file save_#@!#.bak ra chỗ khác xem sao?
Để test coi sao :p
;)) k cần mod cũg chả cần hack =)) vẫn phá đảo :3.. chơi trò này biết nhìn biết tíh thì nhah lắm.. hack làm gì mất hay của trò chơi ra Screenshot_2013-05-27-04-13-19.png
@koyhpv
Bản mod k connect đc fb thì các bạn dùg bản gốc của google play
Muốn cheat hack thì dùng GAME KILLER để cheat các item.. lưu ý k đc sử dụng hết item mới cheat đc nhé. ( đối vs máy đã root )
Còn cách hack ntn thì cũg như GameCIH hay Art money trên pc thôi..
Life các bạn có thể làm nhiều cách để có
+ Gửi yêu cầu tới các bạn # trog lít =)) ( cách này thì lâu có )
+ Cheat bằng game killer..
+ Hoặc là chỉnh đồg hồ lên. Vậy vấn đề life k phải quan tâm

Theo mình nghĩ chỉ nên cheat life thôi.. còn lạm dụng item quá chơi sẽ chán đấy.. cái hay của game này là sự cay cú khi thua mấy ngày k qua nổi một cửa =))
@koyhpv
Hướng dẫn mình cheat item = game killer với bạn 😁 và move nữa :D bản mod trên lv 306 rồi chán qá ^^
@shino1122 Máy đã root
Còn cheat y như gameCIH hay art money thôi...
Vì gameCIH k hack đc những giá trị bé nên dùng game killer mới làm đc..
Vs cả hack move cũng k đc bạn ạ.. chỉ đc các item và life thôi.. :D..
tuanan1
ĐẠI BÀNG
11 năm
@koyhpv Bạn ơi. sao mình cheat số lần move không được nhỉ? chỉnh từ 50=>100 mà số move nó cứ nhảy nhảy nhưng không lên. đánh vẫn bị tụt xuống.hjx
@tuanan1 Caí đó k cheat đc move =.=
Cái này bản trên google play hack bằng freedom đc ko bác

Gửi từ LG-LU6200 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
@daica_xitrum21 Freedom hìh như là k hack đc nữa rồi
hsgduba
TÍCH CỰC
11 năm
lỡ dùng hết item rồi hết cửa cheat
Bạn ơi màn 98 yêu cầu 150 Move mà phải đạt 110000 điểm khó vượt màn quá. Mà màn 98 của mình chỉ có 1 quả bom đầu tiên thôi, chơi giỏi lắm đc 90.000 điểm, có bạn nào chỉ mình cách hack bom đc ko ak 😔(
@mophin27 Thay vì hack boom bạn hack kẹo xog phá boom đi. Còn điểm thì dùg gameCIH hack đc mà
Log out fb hiện tại ra. Vao fb khác chơi lại lên lv 6 7 gì đó là có kẹo thôi. Xog cheat ở fb đó.. giữ nguyên code chuyển sag fb kia.. cheat sag fb kia là đc mà
@koyhpv bạn HD cụ thể hơn được k. mình gà quá
Làm theo mà nó full luôn.hết vui.neu hack dc mạng với cây kẹo ko thì hay hơn
có bạn nào biết thì giúp mình với, minh đang chơi Candy rush saga, bây giờ minh muốn đổi qua tai khoản facebook khác mà vẫn giữ nguyên level như vậy có được không? và làm như thế nào ? cám ơn nhiều nhiều ? hỏi hơi ngu xíu Root là sao vậy ah ?
lanmit87
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nếu các bác muốn giữ nguyên giá trị của game mà chỉ cần về lại 5 trái tim để chơi tiếp thì. Đối với máy chưa root thì gỡ game ra cài lại, login lại chơi tiếp. Còn máy đã root thì cài Titanium Backup, gõ game ra cài lại, ko login, backup nó, login game, chơi hết 5 trái tim, thoát game, restore data only, login game choi tiếp, hết thì làm lại
lanmit87
ĐẠI BÀNG
11 năm
@lanmit87 Kết nối facebook bình thường và chơi lại màn đang chơi dở nhé, khi reset lại mình lại gửi tim free cho bạn mình lại được nhé các ban
lanmit87
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vấn đề không kết nối với facebook mặc dù đã cài bản chính thức trên Google Play là do lỗi của game, mình cũng bị một vài lần nhưng nói chung vẫn kết nối lại được chứ không phải mất luôn nên các bạn yên tâm nhé
pomnhim
TÍCH CỰC
11 năm
Đang kẹt ở lv 30 cả tháng nay rồi,thấy hack mà ở lv 305 thì thôi,tiếp tục công cuộc tự cày để qua lv 30 😁
Thực ra cái game này là của Facebook..
Facebook bạn chơi đc bao nhiêu lv thì đăng nhập vào chỉ đc bấy nhiêu thôi...
Còn bản mod này là facebook của bạn kia mà ;)) lsao mà login đc chứ =)))
Chỉ còn cách là cheat game rồi cày cuốc từ đầu thôi :3 goodluck =))
@koyhpv
mình cheat mãi k đc ~ HD cho mình đc k
@shino1122 - Bạn mở game killer lên => vào game...
- Ví dụ giờ bạn có 3 cái kẹo đúng k ?
- Tab sang game killer = cách ấn vào icon mờ mờ ở góc màn hình
- Search giá trị là 3 => Auto ....
- Xong ấn vào cái mũi tên chỉ xuống nhỏ nhỏ ở bên góc phải của game killer để trở lại game
- Xong bạn sử dụng 1 cái kẹo
- Lại tab sang game killer và đánh số 2 lại search tiếp.. Thì lúc này vẫn chưa ra đc... Bạn lại ấn vào mũi tên nhỏ để vào lại game và phang nốt cái kẹo nữa..
- xong tab sang game killer search 1 cái kẹo..nó sẽ ra 3 kết quả.. bạn chỉnh sửa cả 3 cái đó thành 5 tỉ cũng đc..
Good luck 😁
Còn nếu dùng hết kẹo rồi.. Bạn sang một fb khác chơi lại lên lv6 và làm theo cách trên.. để hack kẹo xong rồi đừng tắt game killer... logout fb vừa hack đó đi.. vào fb chính và bật game killer lên.. thì vẫn còn 3 cái code hack kẹo đó.. đổi giá trị là xong !
@koyhpv Giờ lỡ chơi hết, vào FB khác mà cheat cũng k được giờ có cách nào k bác. e cheat mấy cái tài khoản mà vẫn k được. hic
@aibiet14807 Cheat ko đc thì dùng freedom,chỉ còn đường đó dành cho người ko cheat đc

use Tapatalk
Đang bị kẹt ở 305 rồi, có bản up mới chưa thế
hack thế này thì hack làm quái gì, tưởng hack thêm các thứ hoặc thêm life thôi chứ. Chứ vào phát lên lv 300 luôn thì chán chả muốn chơi lại các lv dưới nữa
lanmit87
ĐẠI BÀNG
11 năm
ote
Bạn làm theo hướng dẫn của mình ở trên nhé, chỉ reset life thôi
cho mình hỏi là chơi trên ipad mini đến map 50 tự cày cuốc k hack gì cả và chưa kết nối tới FB, giờ mình vào fb bằng máy tính thấy ai gửi game này qua mình vào thử thì chơi qua màn 2, mình thấy vậy nên vào ipad kết nối đến fb thử thì nó k kết nối đc, bạn nào biết cách nào để kết nối tới fb trên máy tính màn 50 như trên ipad k giúp mình với, hic hic
@ngochiep318 Bạn remove app facebook trong máy đi rồi login lại xem!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019