Cảnh báo Bphone 1 - Thận trọng Bphone 2 & 3 (Vui lòng post bài lịch sự)

wtf9999
5/6/2015 10:40Phản hồi: 105.816
105.816 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lý của em sai rồi k chính đáng. Em có thấy là người ta mời tag nick rất nhiều đó k, theo quan sát của chúng tôi thấy thì các em top này chán ghê lắm, k ý thức được việc của người ta mời. Có 08 em trong danh sách thì lại gặp mấy em máu loãng đảo ngũ rồi. Chán ghê lắm
@quangbkat Mình gặp nhiều mà hiếm có ai như bạn 😃 Thôi cũng tốt cho bạn ! Chúc luôn thành công!
Sao thế em anh đã làm điều gì mà em lại hờn vậy.
@quangbkat hôm giờ vắng bóng, hôm nay nhân lúc BKAV đang bận bịu tiếp các bác anti đã lẻn lên đây "thừa nước đục thả câu" bù phỏng?
- Nếu bác @quangbkat còn đủ tỉnh táo thì hãy nhận lời khuyên này: Những comment của bác sẽ khiến người khác đã ghét càng thêm ghét BKAV đấy. Việc bác làm tưởng chừng như đang giúp BKAV "phục hồi danh dự" nhưng lại làm cho những cố gắng của BKAV phải đổ sông đổ biển đấy. Hãy cẩn trọng và suy nghĩ chín chắn trước khi gõ comment bác nhé.
- Nếu bác @quangbkat thuộc dạng AI thử nghiệm cho bphone 3 thì lời khuyên trên không có tác dụng vì có thể chẳng bao giờ bác hiểu nổi tại sao mình lại khuyên bác như thế. 😃
Macan2015
TÍCH CỰC
6 năm
@Nam Sồn Sồn Exactly !
@quangbkat hôm giờ vắng bóng, hôm nay nhân lúc BKAV đang bận bịu tiếp các bác anti đã lẻn lên đây "thừa nước đục thả câu" bù phỏng?
- Nếu bác @quangbkat còn đủ tỉnh táo thì hãy nhận lời khuyên này: Những comment của bác sẽ khiến người khác đã ghét càng thêm ghét BKAV đấy. Việc bác làm tưởng chừng như đang giúp BKAV "phục hồi danh dự" nhưng lại làm cho những cố gắng của BKAV phải đổ sông đổ biển đấy. Hãy cẩn trọng và suy nghĩ chín chắn trước khi gõ comment bác nhé.
- Nếu bác @quangbkat thuộc dạng AI thử nghiệm cho bphone 3 thì lời khuyên trên không có tác dụng vì có thể chẳng bao giờ bác hiểu nổi tại sao mình lại khuyên bác như thế.
Cảm ơn em đã có lời, các em top này còn gì để nói nữa k, chán ghê lắm. Đến được mời còn k xong, k làm tròn bổn phận thì các em lý do sao cho thuyết phục nhỉ. Chán ghê lắm
@quangbkat Đọc lời khuyên của mình xong, bác nghĩ thế nào mà lại tiếp tục "xổ" comment ra tiếp vậy? Bác không hiểu ý mình chăng?

Với comment trên của bác, mình hiểu thế này có đúng không nhỉ:
Bác đang than thân trách phận chính bản thân bác rằng: "Mình mong được (BKAV) mời mãi mà vẫn không được; (BKAV) cứ bảo phải làm tròn bổn phận mà không biết phải dùng lý lẽ gì để thuyết phục được các bác anti cả. Chán quá đi thôi!"

Nếu đúng là vậy, thì bác hãy tự mình vào phòng cập nhật để tiếp tục được cập nhật phần AI nâng cao đã bác nhé. 😃
huynhpv
CAO CẤP
6 năm
Ôi, mình mong có thể được gặp thanh niên Quang này 1 lần quá. 1 thanh niên mặt dày nhất hệ mặt trời. Dù bố mẹ có chết nhưng anh ấy vẫn không thể từ bỏ kut' quảng trọc. ^^
@huynhpv phía trước có vài bài so sánh bkav với asanzo, bạn ấy muốn làm trôi đi ấy mà 😃 Sau này chúng ta cứ đem "nhà máy tập đờn bkav" ra so với "dây chuyền asanzo" là sẽ vui thôi 😃)
Macan2015
TÍCH CỰC
6 năm
@huynhpv Sống sao mà để ai cũng ghét thế này nhất định sẽ có ngày... Quả báo. Lâu hay chóng ? Ok ! Nhưng chắc chắn.
@huynhpv Cái lạ là hắng ta làm việc trong ngày mà thằng Quảng test hắng ta trong bao giờ cũa ngày , giờ nào mà cao điễm bao nhiêu gạch đá comment niếu không đá động đến Quảng trọc và hắng ta coi như là thằng lười chỉ giỏi sạo Lờ không đoạt doanh thu là mất ziền bonus thi đua ct Bcavechai .Vậy mới có truyện chây như đống bầy nhầy của fân Bò
@huynhpv Bạn sao gặp dc thanh niên Quang này, muốn biết thanh niên này là thể loại gì vui lòng xem lại trang 1151.
Còn nhà em thì sao rồi.
huynhpv
CAO CẤP
6 năm
@quangbkat Dạ thưa anh. Nhà em bình thường anh ạ. Thật tiếc cho bố mẹ anh, chết sớm quá nên không thấy được thành tích mặt dày, ngu dốt của con mình. Chia buồn. Thôi, chào anh, em đi ngủ, anh đi thắp hương cho 2 cụ nhà anh đi nhé ^^
Em lại hờn, ấm ức phải k.
Nhìn chung "Nhà máy của tập đờn BKAV" chẳng có cửa nẻo nào so với "dây chuyền nhỏ bé của công ty bé nhỏ Asanzo" cả 😃

https://sohoa.vnexpress.net/tin-tuc/san-pham/bkav-san-xuat-bphone-nhu-the-nao-3678027.html
https://kinhdoanh.vnexpress.net/tin-tuc/doanh-nghiep/ben-trong-nha-may-lap-rap-smartphone-asanzo-tai-viet-nam-3646752.html
Cảm ơn em, em về nhà mình hỏi rồi chứ gì. Họ bảo sao hả em.
Mọi người không nên trả lời những bình loạn mang tính chất lái dòng dư luận đả kích Bịp Phone.
Nó đang nói chuyện dạng mấy thằng ngáo đá, thể hiện đầy đủ bản chất của bè lũ lừa đảo, vô học B K A V. Đưa nó vào black list cho nhanh hehe
@herovn2002 Em nghĩ chúng ta kô nên quote lại, hay trả lời lại bất kì cái gì của bạn quangbkat. Tập trung vào vài ý chính thôi :
- Giá cả sao cao vãi thế.
- Cấu hình sao thấp đến mức gần như kô thể thấp hơn đến mức vậy.
- Nhà máy của "tập đờn bkav" sao lại bèo hơn "dây chuyền" của công ty bé tí xíu asanzo thế.
Mời 10 em thì có 08 em đến hiến máu nhân đạo, tuy nhiên lại có mấy em phơi nhiễm. Chán ghê lắm, cả top thì hàng bao nhiêu con người tai to mặt lớn trong top. Chán ghê lắm
Macan2015
TÍCH CỰC
6 năm
@BaoTieuTu Giá như nó hiểu đc... Cầu Chúa che chở cho nó !
@BaoTieuTu Bác @BaoTieuTu nên rà soát lại xem bác @quangbkat đang trực thuộc bộ phận nào trong BKAV vậy. 2 bác đang nằm ở 2 bộ phận trong cùng một công ty nhưng không liên thông với nhau chăng? Hay do BKAV có quá nhiều bộ phận nên 2 bác chẳng biết nhau? 😃

PS: Một manh mối nhỏ giúp bác dò tìm cho nhanh: Cứ mỗi lần nhắc đến AI-trợ lý cho bphone 3 là bác @quangbkat rất khoái chí. Vì vậy, bộ phận nghiên cứu AI của BKAV là nơi đầu tiên bác nên đến tìm hiểu thực hư nhé. 😃
BaoTieuTu
TÍCH CỰC
6 năm
@Nam Sồn Sồn sau hôm nay hình như các bác nhẹ nhàng hơn, hiểu hơn, đâu cần tranh cãi, găng lên làm gì.bác quangbkat nên hiểu điều đó,nếu không bắt buộc bọn em phải report nick bác vì gây war
@BaoTieuTu nếu bạn Quảng cũng nói chuyện giống bác thì có phải mọi thứ rất tuyệt kô ? 😃
Được mời nhé, được tài trợ nhé, tận 10 người nhé vậy mà các em top này cũng k làm tròn bổn phận là sao.
Off tại SG thì cũng k dám đến là sao.
Các em top này định lý giải với chúng tôi thế nào đây. NÓI
Cảm ơn em.
Sao thế em hỏi luôn anh đây có hơn k.
@quangbkat Thành thật mà nói, mình chưa bao giờ đặt trọn niềm tin vào AI cả vì khoảng cách giữa AI và Người vẫn còn khá xa. Các trường hợp thường xuyên xảy ra là: Người nói AI không hiểu và AI nói Người cũng không hiểu nốt. Cho nên, ở đây, Người không cần phải đặt bất cứ câu hỏi nào cho AI cả. AI hiểu chứ? 😃
Cứ làm việc mà các em muốn
Các em top này còn gì để nói k, anh ngồi thêm 05 phút nữa là bận rồi.
@quangbkat Bộ phận nghiên cứu AI đang cử người tìm kiếm bác kìa! :p Người ta đang cập nhật kiến thức cho bác dang dở thì bác ngắt quy trình lên đây nói lấy nói để. AI phải làm việc theo quy trình chứ bác. Ai lại tùy hứng như bác thế... Bác làm thế này các bạn trong bộ phận hỗ trợ cho bác sẽ bị mất việc mất. 😃
@quangbkat Bạn này, một là anti đích thực giả danh seeder, hai là chủ thớt clone nick câu view.
BaoTieuTu
TÍCH CỰC
6 năm
@Tranhoangba Mình nghĩ giả thiết nữa là "phá đám", muốn anti và bkav hiểu nhầm nhau, không loại trừ muốn phá
Cảm ơn em, các em top này thì với anh bóp lúc nào lên lúc bấy giờ, các em k đủ trình chọi với mình anh đâu. Hết 05 phút, bận rồi, hẹn gặp lại
chungvt88
TÍCH CỰC
6 năm
Tất cả đều bơ phờ. Dù sao cũng đã k uổng công. 😁

Tại sao Bphone bị ghét thế.

Khổ thân người mua thế....

Để đây ko nói gì thêm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM