Cảnh báo Bphone 1 - Thận trọng Bphone 2 & 3 (Vui lòng post bài lịch sự)

wtf9999
5/6/2015 10:40Phản hồi: 105.816
105.816 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mấy thằng seeder của bphone bắt đầu tràn sang spam ảnh bên group tinh tế rồi .
Lại còn có cái poll thi nhau vào nâng bi.
Có vẻ chúng nó chơi trò spam để loại bỏ ảnh hưởng của mấy bài viết của anh em anti vừa rồi .
@anjinsan Anh em cứ chọn bỏ qua mấy đứa đó cho nhanh
@anjinsan Ko có seeder mất vui
@anjinsan bữa nay ông quảng huy động toàn bộ vào gr tinhte luôn đó nha có cả thằng võ phan misel nữa chắc ế quá rồi ha..ha......
@anhtuan01 Em rất cảm thông với các anh ạ.
Cô SV muốn đổi đt. Cho link Mi A1 và Bphone 2017 để chọn!
Kết quả......
Hỏi lý do chọn ....
Các bác đoán hộ kết quả và lý do cô SV chọn máy nào?
@trimsedinang 😆 cô sinh viên chọn mia1 và đem 5tr về đi mua 1 chiếc túi xách , 1 bộ quần áo hàng hiệu 😃) cưng ạ
@Hoangvinic Mua Bô thì ráng mua thêm cái mạng che mặt nữa.
Nếu cô ấy là SV trường Đào tạo seeder chuyên nghiệp sẽ cắn răng mua Bphone, ngược lại thì chắc luôn sẽ hỏi: Bphone 2017 phải là điện thoại trung quốc nhái Iphone ko anh Hoàng.
@herovn2002 Cô SV ko thích Iphone bác ợ
@herovn2002 Anh Hê-dô vẫn chưa mổ cái máy BP17 vừa mua ạ? Sao ko mổ ra để show cho anh em anti thấy code AI của Bkav nó đẹp ntn. Chắc lại tiếc rẻ 10tr rồi ha.
@trimsedinang có nhìn xem máy ổng show là máy gì k 😃 note 8 đấy 😃))
@trimsedinang cái dt cui nhất của a để báo thức và đồng hồ số để bàn lam việc là note 5 rồi em à. Còn Bphone 2017 hả. Nếu nó đúng là hàng Việt Nam anh đã mua vài chục về làm quà noel cho NV rồi 20171126_084235.png 20171209_221132.jpg 20171209_221132.jpg
@Hoangvinic Phải rồi ziền đâu mà rước về , toàn là ăn mi tôm đủ tư cách rước Bòfân về mà nân bi 😃
Bạn sẽ chọn máy nào ?
Máy 1: 9.780.000 vnđ
Máy 2: 4.230.000 vnđ

(Máy 2 cũng là thương hiệu nổi tiếng)
@khalaking À lại có dịp nói đến quy luật cung-cầu. Hệ quả của quy luật này là hàng ế thì giá giảm, hàng chạy thì giá tăng. Nếu anh Kinh chưa gom đủ tiền thì có thể mua BP 98% hoặc đợi sang năm ắt sẽ mua đc BP với giá mềm.
@trimsedinang Đang nói về máy mới nhé. Có nhu cầu và có xèng ko nên kìm cái sự sung sướng.
@khalaking yêu nước chứ ko yêu hàng bịp bợm nhé
@herovn2002 161332htc_10evvo.jpg HTC 10 evo plus cấu hình cao mà giá rẻ hơn nửa Bủm.
Tâm thư gửi anti chất,
Thời gian vừa qua fan chất là em đã có những đóng góp rất chất lượng cho diễn đàn tinhte nói chung và anti chất nói riêng. Nhờ có em mà anti chất lĩnh hội đc thêm rất nhiều kiến thức về khoa học, chính trị, kinh tế, xã hội và nhân văn. Anti chất từ mông muội hung hãn giờ đã bắt đầu dần hòa nhập với xã hội chuẩn văn minh. Em nghĩ sứ mệnh cải tạo của em đã hoàn thành, trước giờ gác phím em chỉ có duy nhất một yêu cầu anti vì tinh thần fair-play, vì thành tích của em, hãy nhấn nút like cho message cuối cùng này của em.
(Note: nếu không đủ triệu like em thề là sẽ đấu với anti đến cùng)
@trimsedinang Tâm thư nè, vẫn lải nhải vậy? IMG_4167.PNG
@Bủm Bô Quảng Nổ 2017 Anh Quảng xem ra vẫn còn ngon hơn nhiều so với tỷ phú đi lên từ que diêm ha. Đúng là các anh em anti tinhte có chung một đặc điểm là nhận thức lệch lạc về khái niệm giá trị.
@trimsedinang Chưa được Q thanh toán thù lao nên cố vét hả? Tỷ phú theo tỷ đồng VN hả? Quả là giá trị. Ngon nên hít hửi dữ đa!
@trimsedinang Định like bố thí, mà thôi lười quá 😔
Có ai thấy đt treo tgdd, FPT,.....đổi giá tăng theo thị trường ko ? Tát vô mõm đứa nào dốt bày đặt thị với chả trường.
@herovn2002 Nó bị bệnh nặng ko thuốc nào cứu được và đã đi xa tự xử rồi bác ợ. RIP!
@herovn2002 Ở đây có ai khác ngoài anti và em hả anh Hê-nhô? Xem ra anh ko nên bàn về học thuật anh ạ. Đăng mấy tấm hình anh Q cởi trần với mấy quả nổ có lẽ hợp với năng lực của anh hơn.
@trimsedinang có em học uốn lưỡi với anh quảng nên chắc em có hình ảnh cởi trần chứ ai có đâu mà đăng
@trimsedinang Lượn đi chứ IMG_4167.PNG
THÔNG BÁO.
Seeder @chimsedinang đã ra đi. RIP!
Next Seeder come in please!
@Hoangvinic R.I.P IMG_4129.PNG
khalaking
TÍCH CỰC
6 năm
Thẳng thắn trả lời, mạnh dạn xin lỗi ! Nhìn mà học hỏi !
https://www.thegioididong.com/tin-tuc/mobiistar-mo-ban-prime-x-max-2018-ceo-chan-thanh-xin-loi-fan-1048889
@trimsedinang bỏ 22 củ mua rác về

@anhtuan01 BP cũng bị làm nhái cơ à?
@trimsedinang nhái copy mấy hãng nổi tiếng bán còn được nhái b đem giục thùng rác hả
Mấy bác đừng chê BPhone của a Nổ ko bán đc hàng nhé. Nay mình thấy cô bé hàng xóm của mình làm ở thế giới di động. E ấy bảo. Bphone treo cả tháng may ra bán đc 1 con. Vắng tanh. Chả ai thèm xem. 😆
Đấy. Có tháng vẫn bán đc 1 con đấy các bác ạ.
Ps: cam đoan câu trên là sự thật 100%. 😃)
@trimsedinang Lượn đi ku IMG_4167.PNG
@Hoangvinic Chưa đủ triệu like mà bác. Cái gì cũng có giá của nó chứ. Anh em anti phải like thì em mới lượn. Em chấp nhận giảm giá xuống 1k like.
@trimsedinang Anh cho chú 1 like. Chú mà đi thì buồn lắm. Ở lại làm trò cho vui
@hieupxd2cntt Đúng như lời nói của Quảng mà bác Bò 2017 rất là Chất , chát chìm Bỏ rơi một gốc xó nào đó có khi nhân viên éo biếc nó còn trong tgdd không nữa 😃
zian
CAO CẤP
6 năm
Seeder nào cũng được thời gian đầu nói năng có nghĩa, về sau chắc do thiếu ăn (Q hết cấp tiền), hụt iot nên chữ nghĩa cũng mất, bắt đầu lảm nhảm, công kích cá nhân. Thời điểm này đổi người được rồi, chứ cứ để cái bộ mặt xấu xí ấy thật em cũng chả thèm rep bài của seeder này nữa.
@zian Mình thì ko thèm ngó đến bọn seeder bợ đít đến quên cả lời cha mẹ thầy cô dạy.
@herovn2002 Cha mẹ thày cô luôn dậy rằng: Yêu tổ quốc, yêu đồng bào/Học tập tốt, lao động tốt/Giữ gìn phẩm giá, thật thà dũng cảm.
Các anh em anti phát huy hen.
@trimsedinang Tự học trước đi rồi về dạy QN
@trimsedinang Cha mẹ thầy cô luôn dạy rằng: Yêu tổ quốc, yêu đồng bào/Học tập tốt, lao động tốt/Giữ gìn phẩm giá, thật thà dũng cảm và đừng tiếp tay cho bọn lừa gạt hại dân bịp người
Chẳng rõ từ lúc nào các anti hết bàn về công nghệ để quay sang công kích fan chất vậy?
@trimsedinang Vẫn đang tán dương cái công nghệ phù phép từ hàng China sang hàng Việt đó chớ.
@Bủm Bô Quảng Nổ 2017 BP chỉ có cái màng loa và búa rung là đồ tầu, chiếm 0.9% linh kiện của một chiếc BP. Như vậy yếu tố china trong BP gần như bằng 0, khả năng còn thấp hơn cả phần gen của người Hán có trong bộ gen của anh Bô.
trinhle
TÍCH CỰC
6 năm
@trimsedinang Quỷ sứ à, lúc antifan, lúc fan là sao hè, bản tính y chang chủ của chú hà
@trimsedinang Ồ, thế à? Dạo này Móng Cái giả được tem linh kiện Châu Âu cơ đấy!!! Lắp ráp ở chuồng heo cái ấp vùng sâu vùng xa ý có cực không?
Em @trimsedinang k chịu nhiệt được ở top này đâu, nghe anh về đi.
@quangbkat Chuẩn đấy
@quangbkat Nhiệt thì em cóc sợ ạ. Em chỉ sợ mình n g u hơn anti chất thôi ạ.
@trimsedinang Giả dạng anti vào quấy rồi hử? Trong ba nốt nhạc là hiện nguyên hình. Chán chả buồn nói
@Hoangvinic Anh Hoàng nếu chưa nhập kho thì hãy like em một cái nào. 😁
@trimsedinang Chưa ra đảo. Có ra đảo thì lập nick khác lo gì
Quảng nổ mà coi tgdd quá nhiệt tình phấn khỡi khách hàng như thế này , bò Quảng sẽ còn lên kệ nữa không hay đưa cái mặt Bò 2017 ê trề đại diện cu Quẳng có nước chạy vát gò lê cổ Quảng lặng chốn biệt tâm luôn quá 😃
Các bác ơi. Cái bọn bỏ ra 10triệu mua cái đt chip Snapdragon 625 vì Love Water thì đủ hiểu óc tụi nó cỡ nào rồi, u mê đến đâu rồi. Tụi nó có hiểu tiền đó vào túi ai kia chứ có ích nước lợi nhà đâu. Vậy nên ta kô nên tranh cãi với mấy đồng chí óc nhỏ nhỏ xinh xinh đó làm gì cho mệt các bác ợ.
@trimsedinang Bởi. Note 8 , S8 nó đi đầu thế giới về cấu hình, màn hình, công nghệ. Nên dân nó tự hào khi mua sản phẩm đó. Và quan trọng là giá nó TỐT với dân HÀN ! Thậm chí đến cả Iphone X còn phải dùng màn hình của Samsung, ram, bộ nhớ của Samsung. Không phải tự nhiên mà dân Việt buôn hàng xách tay Hàn Quốc với giá rẻ như thế.

Bphone thì có cái mịa gì ngoại trừ lởm mà đắt?
@justbenice Bạn sai rồi. Bphone có 4 cái nhất : - nhà sản xuất mập mờ nhất thế giới - ông chủ nổ và h. èn nhất thế giới - đt có chất lượng và giá tỷ lệ nghịch nhất thế giới. - đt có lượng seeder v ô họ c nhất thế giới
trinhle
TÍCH CỰC
6 năm
@herovn2002 Bác đang công bố bí mật quốc gia ấy ạ
@justbenice Ngoa mồm thôi. Sít kiếm xu lẻ thì tiền mua con Galaxy Y secondhand còn không đủ...
Hí hí hí
@Hoangvinic Hị hị, cu hiệp vs duy luân k thèm nói chứ nói ra là xỉa 😆
@anjinsan IMG_2504.PNG
@Hoangvinic Ku Luân bảo là "dư tiền", ý là mần từ thiện chơi cho Quảng thấy, chứ tầm đồ nhà BKAV..haha...ccc
zzbachlong
ĐẠI BÀNG
6 năm
@anjinsan Đã nói rầu tinh tế đang xẻo thịt bỏm phone ăn tết mà. Các bác chụp thế thì bỏm phone nó cắt quảng cáo thì toi.
Hí hí
@anjinsan Vậy mà nghe mấy ku seeder khen camera Bomphone trong cái động Bphone của chúng nó chụp ngang iphone 7 ,đúng tởm bọn đa cấp này
@valkyrie-vt Chúng nó xếp trên cả X đấy!
@Bủm Bô Quảng Nổ 2017 Thiệt không bác em chắp hết cã đống bphone 2017 tồn kho ra đậy nào là bò 2017 công nghệ mới camera AI con X em táng vỡ mõm đám bòfan club
Mẹo fake time sử dụng của đt, thảo nào thấy mấy em bp pỏst lên toàn xài 2 ngày dù máy có 3000 mA. Còn máy em 4100mA mà chỉ đc ngày ruỡi.
Dù có làm tiết kiệm đến mấy 3000mA cũng j thể kéo 2 ngày sd đc.
Trần vinh đâu kiu nó.pm em lấy s8.chụp với.nó. nó xài bphone chụp đẹp hơn s8 em tặng cho nó con máy luôn. Còn như k.em xin xách.cái bphone táng vào đầu nónthoi
@KHACDINH326 Nó đội cái bô đó rồi. Táng làm gì!
zzbachlong
ĐẠI BÀNG
6 năm
@KHACDINH326 Tụi nó làm gì có bphone mà cạch. Cả đội ngũ seeder cấp cho 1 cái để sống ảo h mang ra cạch chụp ảnh mất máy thì quảng nó trừ lương. H đứa nào mà dám xách bphone ra so găng mất máy thì chắc anh quảng phải cấp 1k máy ra cũng ko đủ
Lúc nào cũng tự sướng còn bảo chất hơn máy Sony, mà cảm biến ảnh đặt mua Sony.
Screenshot_20171210-224754.png Screenshot_20171210-224743.png
@yeucongnghe2012 Haha...Hàng cho HS, SV sẽ đề xuất Chị Na gia công chíp Snap 165 hay 265 gì đấy, ram 512M thôi. Quảng thừa sức cho trải nghiệm chạy mượt không thua iOS, à thêm, chút á ị vô nữa là bán mát trời ông địa. @trimsedinang báo lại với giáo chủ Bô bang phái cấu hình đề xuất cho giới hssv thế nhé!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019