[Cập nhật ] 7/2/2011 Tom XAP Installer v1.2 hỗ trợ cài đặt nhiều XAP

tom_codon
2/12/2010 3:32Phản hồi: 258
258 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cho em hỏi là cái này, mình bấm vào là tự unlock hả, hay là phải unlock bằng phần mềm khác
Bạn muốn Unlock xem qua chủ đề này: ChervonWP7 2.0 & Tom WP7 Jailbreak ( Chống khóa máy thông qua Zune )

Tom XAP installer giúp bạn cài đặt ứng dụng từ PC định dạng XAP cho máy đã Unlock
Anh chạy lại bản Tom XAP Installer 1.0 bỏ tích dấu "Enable Tom XAP installer" sau đó chạy bản mới 1.1 bật "Enable Tom XAP installer" xem sao
Oxi
CAO CẤP
13 năm
Có lý quá, cảm ơn sư phụ nhé!
sao các file này không phải định dạng xap mà là một folder khi giải nén 😔
Oxi
CAO CẤP
13 năm
Ồ, chắc bạn chưa cài SDK, và Zune rồi. Thông thường vào folder Xap thì có các file .xap trong đấy!
ko phải giải nén bro à, đổi đuôi từ zip sang xap
Máy mình báo lỗi bắt phải cài framework nhưng mình đã cài rồi vẫn không chạy được phần mềm này, chạy cả run admin. hjc, có ai giúp tôi với....
-Nó báo lỗi chưa cài .NET framework v4.0.30319
Bác nào chưa cài được file xap bằng chuột phải thì cài WP7 SDK vào PC nhé, sau đó vào nút Start tìm cái Application Deployment mà cài file xap vào đt qua PC

Link down WP7 SDK: http://www.mediafire.com/?uigu7rne74nn6vp

(lưu ý là file cài này chỉ có 3M nhưng khi cài cái này nó sẽ yêu cầu down về máy >400M nữa nhé)
Chỉ cần cài cái này là được luôn hả anh? Cài từ máy tính sang điện thoại luôn đúng ko?
Có bị hạn chế 10 phần mềm ko?
Thanks bro rất nhiều
cộng đồng wp7 có những người như bác Tom sẽ rất lớn và phổ thông hơn. thank bác nhiều
[MENTION=754]all[/MENTION] : Cập nhật phiên bản 1.2 , hỗ trợ cài cùng lúc nhiều XAP , rất hữu ích cho các bạn thích úp rom , đỡ phải cài từng cái 1 mất thời gian 😁

Tom
Cám ơn bác nhiều. Có cái này thì hay quá rồi, mỗi lần up lại rom đỡ vất vả khi chạy lại PM.
kirimaru89
ĐẠI BÀNG
13 năm
sao link tải vẫn là 1.1 hả bác :|
mình đính kèm 1.2 mà 😃
kirimaru89
ĐẠI BÀNG
13 năm
sorry bác, em ko để ý 😁
Bác tom cho em hỏi có phần mềm nào backup sms-contact-calendar của WP7 ko ạ?
h0tb0y123
TÍCH CỰC
13 năm
ôi pác tom, quả thật những phần mềm của bác chúng em xin bái phục
Chậc.Sao win phone cứ rắc rối,khó hiểu thế.Sao ko đơn giản,trực quan như Ios nhỉ.
Dù sao thì củng thank to tom_codon.Chúc bạn có nhiều app hay để người dùng win phone ko bỏ đi.
bác Tom này đúng là cao thủ ....!
1 update rất thiết thực 😁
Máy thực , máy ảo là gì ...? giải thích cho mình với
Máy thực là máy thực 😁
Còn máy ảo nôm na là một phần mềm giả lập môi trường windows phone 7 đi kèm với SDK dành cho lập trình viên
vuhoangx1
ĐẠI BÀNG
13 năm
Tuyệt vời, chúc mừng bác Tom_codon đã trở lại! Re-wanderer....!
đang xài android nhưng vẫn ủng hộ bác Tom.........😁
RedT
TÍCH CỰC
13 năm
Mới hôm trước chat với bạn ấy nói vấn đề này, hôm nay bạn ấy viết rùi ;)), ban Tom hay thiệt 😃
Chào Tom! Hiện nay mình đang viết phần mềm cho WP7, nếu có điều kiện, rất mong được nói ch nhiều hơn với bạn và mong được bạn chia sẻ kiến thức, kinh nghiệm về lập trình wp7. Thân!
bibidu
ĐẠI BÀNG
13 năm
Tom-codon vô đối, thanks bác Tom rất nhiều ^_^

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019