Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cập nhật đại lý bán Ex150 giá tốt nhất ở tp.hcm,hà nội và mọi tỉnh thành.

leo1510
18/12/2014 9:1Phản hồi: 11.509
Cập nhật đại lý bán Ex150 giá tốt nhất ở tp.hcm,hà nội và mọi tỉnh thành.
Anh em nào up giá lên thì ráng ghi rõ đại lý tên gì,ở đâu và giá bao giấy rõ ràng cho mọi người hiểu rõ nhé!

Mình rất muốn mua Ex150 phiên bản màu đỏ. Nhưng sợ sẽ bị làm giá,mình lập topic này mong bạn nào biết đại lý yamaha nào bán đúng giá đề xuất hoặc làm giá nhưng giá tốt nhất thì chia sẻ mình với. Cảm ơn. Mình ở tp.hcm nhé.

Yamaha Việt Nam khẳng định sẽ bán đúng giá công bố, không dùng thuật ngữ "giá đề xuất". Doanh số kỳ vòng cho Exciter 150 vào khoảng 10.000 xe mỗi tháng.

Cập nhật giá ngày 06/04/2015.

YMH HÀ Huy Giáp Thạnh Lộc: 54gp (trả 53 có thể bán lun) hết trắng đỏ, đi....
Long Thành Đạt (Quang Trung, Phan Văn Trị, Tô Kí) : 54,5 các màu trả còn 53,5 mình kêu 53tr nó năn nỉ ý oi và xin sdt...
Tuấn Đại Dương BD: 54,5 bao giấy (gp+trắng đỏ) ko bớt 1 cắt,đi.....
Quang Phương (Nguyễn Oanh): trang đỏ 55,5 , xanh gp 54,5 , đỏ 52,5, đi.....
Tính chạy xuống BD nhưng nghĩ xa và giấy tờ các kiểu cũng rẻ dc vài trăm nên thôi quay lại thằng LTĐ Gò Vấp xúc đại trắng đỏ lun, tổng thiệt hại 53.5, vì mình ko có xe và cần gấp nên phải chịu, các bạn cố gắng chờ nhé xe đang xuống.....chúc ae tinhte.vn mua dc xe tốt và giá tốt ;)

Hưng Long Phát,bình dương
Đỏ đen vs Xanh GP 47.5 chưa giấy đó bro.. trả giá mạnh vô nha, đc thì report trên đây cái 😁

Quảng cáo

Anh em ai ở gần Mỹ Tho . tiền giang... thì tới 3S Vân Hải gần công an tỉnh. Em mới xúc con GP hôm 5-4 trả giá cật lực, cắt hết quà tặng còn 47 chưa giấy nha anh em.. quá đẹp rồi. RC rẽ hơn 5 xị.. gap nhân viên tên Tuấn rất nhiệt tình...

Mới hỏi chiều qua, ở hoàng cầu 49.5 tr GP, hỏi ở long thành đạt cũng 49.5 ( em nó nói bớt mấy trăm chứ không bớt nhiều được), pó chíu.

Ở Củ chi, Quang phương 53,5 bao giấy các màu... ( giấy 4tr3) vừa ra ngoài nó chạy theo nói 52tr8 bao giấy tặng thêm 1 lon sơn nano 500k, thay nhớt 2 lần miễn phí ! Mình nói 45tr là đã có lời, thằng nhân viên mặc áo đóng thùng k cài khuy, mang dép lào...nhìn bựa thiệt, nó còn nói 45 là giá nó lấy ở hãng..., mình mua là giá công ty k bớt được nó làm như mình 2 lúa mới lên sg k bằng...
Đi luôn 1 nước, định ghé sang trọng, mà nghe nói nó bán mắc trùm Củ chi nên bỏ qua...qua bên tiệm hùng gì gì đó khúc trên...nó báo 48,5 chưa giấy...Về luôn.

Yamaha daklak, ngã tư Mạc Thị Bưởi - Phan Bội Châu, BMT
RC Trắng đỏ 50 chẵn - bao giấy
ko giấy 47
Mới lấy hôm thứ 7 ...

Quảng cáo

Yamaha quốc tế ở đường Hà huy giáp q12 đó bạn..đỏ trắng,GP 53tr5..vàng đen,đỏ đen 52tr5 đã bao giấy...mình mua trả góp,mượn tối đa 15tr..1 tháng góp 1320..1 năm tiền lời 1tr..

MÌNH VỪA LÊN BÀ RỊA HỎI GIÁ HÔM NAY....LỘC NGÂN 2 THÌ 49.5 BAO GIẤY Ở HUYỆN...52TR BAO GIẤY VŨNG TÀU....TRUNG HẢI 50TR HUYỆN...52TR VŨNG TÀU....VÀ MÌNH ĐI VỀ ĐỢI QUA LỄ MUA ^_^

Cập Nhập Giá Hôm Nay 07/ 04 Tại Tp. Biên Hoà --- " Giá Cũng Giảm Nhiệt + Nhân Viên Tiếp Đãi Ok Cần Khách Hơn Rồi ( Chắc Là Ế Quá :D) "
Yamaha 3S Tân Thái Bình
ÐC: 108B Nguyễn Văn Trỗi - Phường Trung Dũng
ÐT: 061.3818456

Alo Qua Điện Thoại Hem Báo Giá Nha Mấy Đồng Chí.

RC Trắng Đỏ 49.Tr Tiền Tươi Thương Lượng Bảo đảm giảm Từ 500K Đến 1Tr
Các Màu Khác Của RC Thì - ra 500K

GP Thì + 500K Tiền Tươi Thương Lượng Khác Nha Bảo đảm Giảm Vì Nhân viên đang muốn bán.

*** Chưa Bao Gồm Phí Thủ Tục Gì Nha :D:D:D.
--- Ae Lưu Ý Vd: Trên Tay Cầm 1 Cọc Tiền Như Mình Thì Vừa Nói Chuyện, Vừa Hỏi Sẽ Đc Giá Tốt Nhất Tại 3S.

Ps: Mình Có Đòi Hỏi Xem Xe Có Vừa Với Mình Ko Thì được Nhân viên dắt xuống kho cho Thử Xe. Oh khi xuống thì thấy đag còn cả đống chắc 50 chiếc đủ màu Haiz.
11.509 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dazai88
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chia sẻ khắp mọi miền đi chủ thớt.
2pic này hữu ích nè :p:p
vẫn giá niêm yết bác ơi
hy vọng 3s làm giá ít ít trong khoảng chấp nhận đc để ai đam mê cũng đều mua đc xe để trải nghiệm ,hihihi
leo1510
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bà mẹ. Hồi chiều ra yamaha gần chỗ làm hỏi,nó kêu bao giấy trên 50tr và tháng một xe mới về.
@leo1510 làm giá 1-2tr rồi :|
Never Gone
ĐẠI BÀNG
9 năm
@leo1510 45tr+thuế 5% các bác ở HCM(2tr250)+ 50k biển số= 47tr300 chứ mấy nhỉ
teppiway
TÍCH CỰC
9 năm
@leo1510 nó nói vậy thôi chứ bạn mua xong nó vô kho dẫn ra chiếc khác đấy
@MinhDaiHT 45tr riêng Camo 50tr ở chổ em bán v. Hồng Dân, Bạc Liêu
684102
ĐẠI BÀNG
9 năm
;) hóng ae cập nhật giá của các đại lý em nó , đang để lúa cưới...
phuongip501
ĐẠI BÀNG
9 năm
@684102 3S Cộng Hoà,Q.Tân Bình,56t nhé các bạn!😔(
vumyduc1992
ĐẠI BÀNG
9 năm
@phuongip501 thế bác xem lại trong nam ntn chứ ngoài bắc đúng giá mà
leo1510
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có ai đi hỏi đại lý chưa? Giá cả thế nào?
@leo1510 52 bạn ơi tớ ở phú thọ
Cùng câu hỏi
Có chỗ 55-rc....55.5gp....mua k
@cuongmm chổ nào
@cuongmm tận 55 luôn 😔
Đầu Tuần mới có Xe.....
bác ở đâu sg hay mô?
Mình ở tỉnh BRVT chổ mình nói đặt hàng trước 2 ngày sau có xe RC là 48tr7 còn GP là 49tr5 bao giấy tờ.còn 2 ngày sau hàng về tới mua thì bán theo giá thị trường
@Kenium nghe giang hồ đồn thì 56 củ r.Linh Hoàng Thịnh BRVT nhé 😆))
@ ict
TÍCH CỰC
9 năm
@btuananhckm Vũng tàu đó
@Nghị Lee ở chỗ nào Vũng Tàu giá đó thế bác ? có bao giấy lun chưa ?
Bọn này lám giá ghê vậy hơn 50tr :mad: khi nào đúng giá thì ae hãy mua.
giá thị trường là giá đúng của hãng đó bạn

Sent from my iPad using Tinhte.vn
@xima63 giá niêm yết mới là giá của hãng nha bạn.còn giá thị trường thì nếu nhiều người mua họ sẻ đẩy giá lên.còn ít người thì giá xe xuống.ok?
@Nghị Lee Lúc trước là đúng như vậy nhưng giờ đã khác rồi không nghe thấy sao hả? "không có khái niệm giá đề xuất" có nghĩa head sẽ phải cam kết bán đúng giá hãng cho dù thị trường ntn đi nữa vì thế giá công bố và giá thị trường là bằng nhau

Sent from my iPad using Tinhte.vn
@xima63 bạn có chắc là như vậy không.mình đã hỏi chủ 3s và ông đó đã nói rõ sẻ theo nhu cầu của thị trường họ sẻ bán giá ntn.bạn đừng mơ các hãng xe bán đúng giá cho bạn nhé
PTTP
TÍCH CỰC
9 năm
Mới quết xong, tổng thiệt hại hết 49tr5 🆒

@OhMyBills Đồng ý kiến, ngoài thực tế nhìn đẹp hơn trong ảnh, ex135 va ex150 mỗi xe đều có một nét đẹp riêng, ex150 ngoài nhìn rất hầm hố đến từng chi tiết .
@huuthaihg ban mua ỡ đâu zậy
@huuthaihg bạn mua ở đâu jay
hóng các bác ở Sg và Bến Tre Trà Vinh nhé... cũng mong không bị hoặc bị ít ít chút...
05099915
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Quốc Khang Nguyễn mình k co sdt nhà hàng xóm mình mua tại tptv quê mình ở bến tre ai cug qua tv mua là rẻ nhất..bạn có thể lên qua tptv xem thử đi
@05099915 ok bạn cám ơn bạn nhiều nha
@05099915 Tớ cũng nghe nhiều người nói tv thì rẻ hơn btre một xíu...
@Zan Pi thằng bạn thân mình nó ở vĩnh long xuống trà vinh mua raider rẻ hơn 1 2tr, nghe nói trà vinh rẽ hơn mấy tỉnh khác
vumyduc1992
ĐẠI BÀNG
9 năm
ở nam định có 47tr +- 500k bao giấy này, trên 50 đâu>?
hóng các bác ở hà nội 😁
Nam Định chỗ nào vậy bác..mình người Nam Định
vumyduc1992
ĐẠI BÀNG
9 năm
@zai quê 3s ở chỗ đường 21 ấy bác ơi, cách cầu vòi khoảng 1 cây thôi
@vumyduc1992 nếu vậy thì ngon quá.. đang trong tp gần tết mới về bốc hy vọng giá vẫn như vậy!!!
vumyduc1992
ĐẠI BÀNG
9 năm
@zai quê bác thích em để cho,
em là em chỉ chạy hết tết là hết date 😁
nói vậy thôi chứ giờ đang thiếu tiền lấy mà lỡ đặt gạch rồi,ko nhận xe mất oan 5tr @@

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019