Cập nhật đại lý bán Ex150 giá tốt nhất ở tp.hcm,hà nội và mọi tỉnh thành.

leo1510
18/12/2014 9:1Phản hồi: 11.509
11.509 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cuticuti
TÍCH CỰC
9 năm
thấy nhìu người đã mua đc xe rồi. 1 số thì chắc giống mình bị hết hứng thú với ex150, mình đợi xe khác ưng ý hơn. tới giờ mà tụi nó vẫn kiềm đc giá vậy thì để tụi nó ăn luôn chứ mua làm gì. ban đầu cũng xác định chênh giá đề xuất khoảng 2tr thì có thể chấp nhận vì giờ xe nào ngta chuộng mà ko bị làm giá. mà tụi nó đẩy giá cao quá nên đâm ra chán ex luôn
daovanhoi
ĐẠI BÀNG
9 năm
@cuticuti Chuẩn rồi đó bác, em chờ mãi không được e quất dàn máy 25 củ rồi, kệ cho bọn 3s nó làm giá, e chờ lúc nào trong
tower nguyễn văn trỗi hay cách mạng tháng 8 bán ẹc đúng giá thì e mua. Không ham hố lắm nữa :v
mới đi sửa xe,sẵn tiện hỏi luôn.3S Hồng Hải Anh,Nơ Trang Long,Bình Thạnh.xanh GP 54,trắng đỏ 56.....hỏi xong không thèm hỏi nữa....bữa nay đi ngang vẫn còn y nguyên.5 xanh 5 trắng đỏ và mấy chiếc đỏ đen chật kín cửa hàng..vãi 3s
Các bác cho e hỏi ở TPHCM màu đỏ đen ít bị làm giá nhất là ở đâu và bao nhiêu vậy
khoilethanh
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hi, e da mua dc GP 47,5tr ( da ra giay to BS day du), hen gap thang nhoc moi mua dc 1 tuan ma no thua da banh, ban lai 46, e di sang ten lai het 1,5tr, cong nhan xe di ngon qua. Chuc cac ban may man. KKK.
Chắc nó nhập kiểu dây chuyền các bác ạk, đồng loạt tăng hết mà, trừ khi may lắm gặp được mấy thằng độc quyền - có lương tâm thì mới bán giá thấp hơn thôi, thời gian qua thì nghe có vẻ ở tỉnh giá cũng mềm hơn chút đó.
Anh em nào có thông tin nội bộ gì share cho mọi người luôn, chứ vừa mua xong nó giảm,1 phát xuống hoặc thay đổi gì thì chắc tức chết.
Tân châu an giang 3s ngọc yến T150 vàng đen 49.5 , xanh GP 50.5 , trắng đỏ 51. Xách dép về trong cay đắng 😁
@acquacv giá đó có giấy tờ hết chưa bạn
Anh em nào trên bà rịa vũng tàu cập nhật giá cho anh em phát nào *_* thank you
cuối tuần này định về mỹ tho hoặc khúc tân hương mua, ae nào biết giá dưới đó cho mình xin giá màu trắng đỏ 😃;)😁:p🆒:oops::rolleyes:
@nguyenhuytuoi86 My tho co 3s hữu nghĩa với 3s vân hải 3s đồng tâm ban hỏi thử xem sao...mua duoc xe thi cập nhật len day cho anh em biet voi
@kawasakih2r cuối tuần này sẽ cập nhật giá cho ae biết, lúc trước có mem nào nói dưới đó giá rẽ để xuống đó xem sau
cuticuti
TÍCH CỰC
9 năm
giá đó ko + thêm 4tr mấy thì bạn đó tjay chữ cay đắng bằng thơm rồi bạn ơi 😃
coi
chừng hàng đểu hoặc bị luộc đồ nha bác 😁
hoang cau thu duc 46.9 vang den
namkycon2000
ĐẠI BÀNG
9 năm
@akiraphanbentre Giá bao gồm giấy tờ chưa bác
@akiraphanbentre Con trắng đỏ thì giá nhiêu bác
@namkycon2000 gia goc ban oi chua giay
@Trương Đỗ Hùng Mạnh mminh thay tren web no de vang den thoi trang do thi ban phai goi
qua yamaha town mua bạn ak ơr đó họ bán đúng giá niêm yết

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Có ai cập nhật giá ở Q9,Thủ Đức,Q2 ko.....Mình đi 1 vòng từ Q7-Q5-Q10 vềQ3-Q1-Q9 đếm trên đường T150 chỉ đếm trên đầu ngón tay(ko wá 10 chiếc).Vậy mà bọn 3S dám nói "cung ko đủ cầu"ế thấy mẹ còn bầy đặt làm giá....đang tính mua mà làm giá vầy mình cứ ôm tiền cho bọn 3S ôm xe chết luôn....
skyed0111
ĐẠI BÀNG
9 năm
@legiaolong851010 Đồng ý vs ý kiến của bác luôn. di tiệm nào cũng thấy dư 9-10 chiếc. thế mà thách gia 54tr chổ hồng đào gần cầu ngang
@skyed0111
namkycon2000
ĐẠI BÀNG
9 năm
2 bác thử chạy ra hoàng cầu ngay cầu vượt linh xuân xem thế nào,2 bác update giá dùm e vs lâu e k đy ngang qua nên e k hỏi
chinh3001
ĐẠI BÀNG
9 năm
các bác cho hỏi, nếu mua xe khác tỉnh rồi đi roda về nhà có bị công an túm không, nếu bị thì xử lý thế nào
@chinh3001 Về nguyên tắc thì luật không cho phép, nhưng trước giờ thấy gia đình hàng xóm bạn bè bà con cô chú bác mua xe toàn chạy thẳng về nhà và đi đăng ký chả bị gì :p Xe mới mua nhìn lướt qua là biết nên cũng chả ai làm khó dễ, thấy có mấy người kể bị gọi vào kiểm tra thì cũng trình đầy đủ bằng lái hóa đơn....rồi cũng được cho qua :mad:
chinh3001
ĐẠI BÀNG
9 năm
@xtheskyx Cám ơn bác, e cũng thấy ng ta đi đầy, nhưng hỏi lại cho chắc với biết cách xử lý khi có biến thôi, nhiều khi gặp mấy anh đẹp trai da trắng xấu tính quá lại làm khó dễ thì mệt.
@chinh3001 sợ thì kêu chổ bán xe gắn cho cái biển " Xe Xin Số" chạy vô tư ko sợ bị níu bạn nhé ;)
Mình gọi điện cho Yamaha Town Hà Nội, ngoài đó bán đúng giá đề xuất nhưng khâu vận chuyển vào có vẻ căng. Có bác nào trong Nam mua được bằng cách chuyển hàng từ Hà Nội vào chưa các bác?
skyed0111
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Dennylong miền nam có cái town nào ko ta 😃
daovanhoi
ĐẠI BÀNG
9 năm
@skyed0111 Có 2 cái ở Trương Quốc Dung và Cách Mạng Tháng Tám bác ạ.
anhmax89
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có ai ở sg... mới mua gần đây.. cho e xin giá đi.... tks a em nhé
vinhan73
TÍCH CỰC
9 năm
hot hot ....
mua xong con GP đem về nhà thì đứa em mới xoè ra 3 cái voucher trị gia mỗi cái 300ngan !!! thế có điên kên không chứ !!! hic hic .. trả giá sùi cả bọt mép nó chỉ bớt cho được 100ngan - còn 48.9 không bao giấy

AE nhanh tay nhanh chân đi xem phim ở lotte mark để được voucher ... kkk

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
@vinhan73 Bữa này mà vẫn 49tr hả bác,e mua cách đây hơn 1 tháng rồi cũng 49
HOT HOT! mới thấy giá mua LAZADA APP MOBILE còn 48.799tr, ổn không các bác!!!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019