Cập nhật đại lý bán Ex150 giá tốt nhất ở tp.hcm,hà nội và mọi tỉnh thành.

leo1510
18/12/2014 9:1Phản hồi: 11.509
11.509 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

datheon
TÍCH CỰC
9 năm
Topic cập nhật giá xe, các bác cập nhật đồ chơi vô đây không là sao? :eek:
@datheon Cũng tốt mà,khi có xe rồi,đỡ phải hỏi thêm phụ tùng
datheon
TÍCH CỰC
9 năm
@Trau bo Bác qua topic này tốt hơn nhiều: https://www.tinhte.vn/threads/cam-nhan-chia-se-kinh-nghiem-yamaha-exciter-5-so-con-tay-phan-3.2389927/page-659
@datheon Thì có ng hỏi trong topic này,mình biét thì chia sẽ thêm thôi,chứ chẳng lợi lộc gì đâu
Giá Đà Nẵng sao rồi nhỉ 😕😕
dg đợi e camo giữa tháng xem giá cả thế nào...đi ngoài đường thấy nhiều GP wa'...đỏ đen cũng đẹp thật...độ nhám nữa là khỏi chê...:
))
Cho e hỏi bữa nay giá cả ở ĐN thế nào rồi ak
proactionn
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mấy bác này làm loãng topic 😕
mới hỏi Quy Nhơn, giá con đỏ trắng là 49tr, GP là 48.5, còn lại 48, đã bao giấy. Tháng sau mới mua nên vẫn chưa trả giá, sợ nói tán xéo mỏ :v
Exciter 150 Camo đã xuất hiện tại cửa hàng...chỉ chờ giá 3s thui...^^!
http://www.2banh.vn/threads/exciter-150-camo-da-xuat-hien-tai-cua-hang.28887/
Chỉ sản xuất 1000 em camo thôi, số lượng thì ít mà giờ vẫn chưa thấy 3s/town nào bán. Tiền thì thủ sẵn, thấy là hốt mà không biết được không.
Atưdút
TÍCH CỰC
9 năm
@kunhoc78 Bán rồi nha bạn.3s trên đường khánh hội quận4 hhét giá 59tr nha.
Sẵn đây báo giá cho máy bạn lun.chiều ngày13/7 nhé 3s minh quang hhuỳnh tấn phát quận 7 gp 51tr8.trắng đỏ 52tr5. 3s trên đường Nguyễn thị thập q7 gp 52 trắng đỏ 53. 3s Nguyễn tất thành q4 gp đỏ đen đồng giá 51, trắng đỏ 52tr7.hoàng cầu chợ lớn gp51tr1,trắng đỏ 51tr2 k có hàng.muốn mua đặt cọc giữ giá 2,3 nngày có xe sẽ gọi.mình lấy trắng đỏ rồi.chúc a e sớm có dc xe với giá tốt
Nlqn3000
ĐẠI BÀNG
9 năm
@sorrybb Thank bạn sorrybb đã rất nhiệt tình báo giá chính xác từng cửa hàng. Chúc bạn sớm có dc xe.ai ở tp muốn mua xe thì xem ở đây là ok rồi.
@sorrybb Trắng đỏ Đặt cọc nhiêu bác ?? Mình cũng định mua ở đây
Atưdút
TÍCH CỰC
9 năm
@ChiHungDo Tuỳ bác. Nó chỉ giữ giá đó cho bác thôi
@sorrybb Lời đầu tiên mình xin cảm ơn bạn.
Làm giá Vol.2. 59tr thì để nó ôm luôn chứ đam mê không có lớn tới mức bỏ cả tháng lương ra chỉ để mua cái màu.
Hóng giá những nơi khác.
Bác nào ở Cần Thơ cho mình hỏi giá hiện tại của em 150 này cùng với Đại lý nhé. (GP,RC, Carmo)
Mình mua xe trong khoảng 10 ngày tới.
Chân thành cảm ơn ^^
proactionn
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Quỷzz Khi nào bác mua cho e cái giá nhé 😆 e cũng ở lân cận đó , cũng định hốt , mà chưa cập nhập dc giá 😁
@Quỷzz Mình bán ex trắng đỏ nè, xe mới thay nhớt lần đầu odo khoang 640km...do đi làm cần cốp xe để đồ nên bán lại 45,5 chai...có nhu cầu lh: 0988 4444 17, hãng bán 48,5, gP thì 48
@Quỷzz Mình bán ex trắng đỏ nè, xe mới thay nhớt lần đầu odo khoang 640km...do đi làm cần cốp xe để đồ nên bán lại 45,5 chai...có nhu cầu lh: 0988 4444 17, hãng bán 48,5, gP thì 48
huythiep_nd
ĐẠI BÀNG
9 năm
@JustChild giá thơm quá.
Cập nhật giá o mỹ tho tiền giang đi mấy anh chị ơi.... djh cuoi tuần mua mà không biết giá cả như thế nào
Tks bác !! Mà 51tr2 nó bao giấy luôn r đúng k bác
có bạn nào ở Thái Bình cập nhật đc giá mới k. chia sẻ mình với 😃
E sắp mua 😃 ae ai có giá xanh gp chính xác mà rẻ giúp em với
@darkengle94 Nếu bạn ở tp.hcm thì gp 50tr (đã bao giấy) trở xuống là thấp nhất. Thường thì 51~
@kunhoc78 Anh cho em xin địa chỉ 50 nhé 😃
@darkengle94 Bạn lên google search 3s hoàng cầu quận 5 là ra à bạn ;)
@darkengle94 Cách đây 2 tuần thì 3s đường tỉnh lộ 10 (hình như tới 2 cái 3s) giá từ 50,x - 51. Bạn cầm tiền tươi ra nhá hàng nó, rồi mạnh miệng mà trả giá, nó thấy thơm thế nào cũng bớt.
Hoặc có thể chờ lazada giảm giá. (44,x chưa bao giấy, tiền giấy + biển là 4,3tr)
Các bác cho mình hỏi. Cuối tuần này mình lấy xe rồi về vt làm giấy tờ,tại chờ cửa hàng làm thì lâu quá,cả tháng sau mới có lận 😔 Vậy mình tự làm thì sẽ có biển số trong ngày fk ợ còn cavet thì bao lâu có nhỉ ??? Thks
@daithieugia86 cửa hàng lâu mà còn mắc nữa ! biển số thì tùy ngày đó c.a nó cho bấm sô ko. cavet mình thấy thường 1 tuần
ở TPHCM giờ đại lý nào bán trắng đỏ hay GP rẻ vậy mấy bác. Tháng 8 em sẽ mua. Giá tầm khoảng nhiêu ạ? và nếu trả giá thì có được không? Nếu mình tự làm giấy thì có đc ko?
photokts
TÍCH CỰC
9 năm
Có bác nào có giá ở Long Khánh - Đồng Nai không

Gửi từ IM-A890S của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
giá đó đẹp rồi múc thôi
vừa xúc xanh GP tuấn đại dương 46tr + 2tr giấy huyện là 48tr
@Chungha6768 xin dia chi di bac

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế