Cập nhật giá xe AirBlade 125cc năm 2014

thichchoixe
24/2/2014 8:53Phản hồi: 2.107
2.107 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tình hình là mình muốn mua một chiếc đi làm. Nhưng nhà và hộ khẩu thì ở Gia Lai, còn làm việc ở Sài Gòn, không biết giá cả ở SG như thế nào, do mua ở GL thì mình sợ đi xe khách vào SG phải nhét gầm trầy sướt thì tiếc lắm. Các bạn đã đi thao khảo giá thì cho mình biết với nhé! cám ơn các bạn nhiều nhé
Ai biết head nào ở TPHCM giá mềm không... em hỏi bản tc toàn 46 cc gần 48
gis
TÍCH CỰC
9 năm
Bọn mất dậy. Cầu cho bọn Nhật phắn hết khỏi VN đi
a1a1a
ĐẠI BÀNG
9 năm
các bác ở HN cho mình hỏi các bác biết Head nào bán Sh 125i việt giá mềm ko ạ?? e xin cảm ơn.
hung361991
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hôm nay đi ra mấy head môi head bán 1 giá. Head hồng hạnh phố huế bán 46tr ab 2015, head đức trí trường trinh 44,8 tr. Head phương hà lê văn lương bán 45tr8. Vào head ko thấy con ab 2015 bày nhưng nếu a muốn lấy thì gọi kho mang đến. Chứng to đang găm hàng nhiều trog kho. Đợi qua tháng chắc giảm
@hung361991 Bác có hỏi giá bản ccdb bao nhiêu k vậyvậy ? Chỗ HY là 42.5t chưa giấy 😔
wanlinh
ĐẠI BÀNG
9 năm
xe minh tu lam led 16 mau ne..dieu khien bang remote 250k thoi.0983.213133
@wanlinh Bác ở đâu thế ạ. Tự tháo lắp đèn led có dỗ ko ạ. Em ở HD ko biết có chỗ bán ko nhỉ :mad:
wanlinh
ĐẠI BÀNG
9 năm
@hoainammatmotmi mình ở sài gòn...bạn có thể chuyển khoản...mình ship hàng...cách tao lắp dễ lắm 15 phut là xong
LINK clip nè
hn247
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hôm trc cũng đi hỏi mấy nơi bản 2015 giá toàn 45. Sắp tới hàng về nhiều chắc phải giảm thôi.
Tungngoc95
ĐẠI BÀNG
9 năm
H
Head em 😆 có j bác alo 0976236886 nhé
hung361991
ĐẠI BÀNG
9 năm
ở hà nội chỗ đức trí mình thấy rẻ nhất 42tr8. mình hỏi con 2015 ơ đấy báo 44tr8. con cc là 41tr8
dieupipo
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mới hỏi giá bản TC ở TPHCM , chỗ nào cũng từ 44t5 đến 46t5, chỉ có head ở hoàng văn thụ là 43t5 bao giấy tờ, theo anh em có nên mua hông
dieupipo
ĐẠI BÀNG
9 năm
@s89hd Đâu phải, bản TC giá đề xuất là 38tr mà , cho tiền ra giấy tờ là 3t5 đi, vậy giá là 40tr , vẫn cao hơn giá đề xuất 2tr, thấy mà nản ghê, mình tính đợi giá bắng giá đề xuất mới mua
beli0410
TÍCH CỰC
9 năm
@dieupipo Bạn đợi khi nào xe quá Ế mới có giá bằng giá đề xuất ....

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
Tungngoc95
ĐẠI BÀNG
9 năm
@beli0410
dieupipo
ĐẠI BÀNG
9 năm
@beli0410 đúng rồi, mình đang đợi AB giảm giá nè, chứ đâu thể nào mất tiền ngu được
Giá đó cũng ok rồi. Nếu ko có xe đi thì múc. Còn có xe rồi thì chờ thêm nữa đi.
mấy bác biết ở tp hcm còn chỗ nào giá tốt ko, em hỏi đen mờ thấp nhất cũng 50tr 😔
dieupipo
ĐẠI BÀNG
9 năm
@DVBsssss Bản đó chổ nào cũng 50tr hết, đang hót mà
Mấy bạn cho mình hỏi con ab màu cam đen là bản gì? Và giá của nó ngày hôm nay là bao nhiêu bao giấy vậy nè?
@octoberwind Hình như cam đen bây h là bản có dán thêm tem và có định vị. Trc em mua là cam đen thường. Bản thấp nhất ko tem luôn ^^
s89hd
TÍCH CỰC
9 năm
@hoainammatmotmi Giờ còn kiểu dán thêm tem cho bản k tem rùi bán giá cao cơ...vãi thật
@s89hd Có tem + có remote thì giá nó khác là đúng rùi bác
s89hd
TÍCH CỰC
9 năm
@fantasy_991 Có tem k remote bạn ơi
Hồi trước mình cũng máu đen mờ nhưng nhìn vài con chạy ngoài đường thì ko nổi lắm, nếu ko giữ sạch sẽ rất khó nhìn, ban đêm thì ko thấy j nổi bật luôn
phich
ĐẠI BÀNG
9 năm
- Hôm qua mình mới đi hỏi giá mấy chỗ Việt Thái Quân 3, Sài gòn Anh phát, Quang Phương không ngờ giá cao quá hic hic
- Việt Thái Quân giá AB TC độc quyền sơn carbon 48.3 tr, Từ Tính 48tr, AB 2015 51.6tr, Lead 46tr. bao giấy tờ nếu tự làm trừ khoảng 3tr (phải nói nhìn màu sơn toàn màu lạnh không à, nhưng thấy thích mỗi tội giá đẩy cao quá)
- Quang Phương rẻ hơn 1tr nhưng nói thiệt tui vô 1 lần thì lần sau ko vô nữa vì nhìn hình sự quá
- Sài gòn Anh Phát có lẽ rẻ hơn xíu AB TC 44tr, CC 46tr, Lead CC 43tr
dieupipo
ĐẠI BÀNG
9 năm
@phich Giờ giá cao lắm, đợi thêm 1 , 2 tháng nửa đi
Edward2201
ĐẠI BÀNG
9 năm
@dieupipo Qua Tết rồi mà sao giá xe vẫn cao thế bác nhỉ? Em đang có 45tr tính mua bản cao cấp mà nghe bác kia nói giá thế thì cũng ngại 😔 Em ở TP HCM, không biết có chỗ nào giá rẻ không, cao hơn đề xuất 2 3tr thôi :(
dieupipo
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Edward2201 Vẫn còn nhiều người hỏi nên giá vẫn cao, đợi 1 thời gian nữa hàng ế thì sẽ giảm giá thôi, giờ này ko cần xe gấp thì đừng có mua vội
Em mới mua con AB đen cam cc mà sang năm tính đi học xa rồi nên ko có nhu cầu sử dụng nữa, các bác tham khảo thử nhé, em ở thủ đức
https://www.5giay.vn/xe-may-xe-dap/7887436-hcm-ban-xe-ab-den-cam-remote-like-new-odo-1000km.html
Hình như từ 2014 chỉ có bản tiêu chuẩn và bản cao cấp. Bản cao cấp full luôn gồm tem + remote
Có cách nào lắp cái công tắc pha cos có nút passing của sh vào ab k nhỉ?
@fantasy_991 Mua về thay thôi ợ. Có hướng dẫn trên mạng đó ạ
Bác nào biết head nào bán ab sơn từ tính giá tốt ở Hà Nội chỉ mình với. Hôm qua ra head thắng lợi 198 Tqk, bản sơn từ tính cao cấp
42.2,
bản đen mờ 45.8 (ko bao giấy tờ)
gis
TÍCH CỰC
9 năm
@jiangwou Chỗ khác chắc giỏi lắm hét nhẹ hơn 1T thôi. Tìm hiểu hãng khác hoặc nằm chờ chúng nó ngoắc ngoải thôi bro ah
triethuy273
ĐẠI BÀNG
9 năm
gis
TÍCH CỰC
9 năm
@s89hd Bọn Nhật nó cũng khốn nạn đấy chứ ko như bên ngoài đâu.Thiếu j cách ép Hét bán đúng giá.
TC 42.5 nghe tí té ghế luôn. Bộ đang thời bao cấp chắc? Đúng là kd kiểu cò giật, sớm muộn cũng gặp quả báo.
@s89hd 42.5 Là bao giấy chưa bạn?
s89hd
TÍCH CỰC
9 năm
@somethingnew Chưa luôn
s89hd
TÍCH CỰC
9 năm
@gis Mịa chúng nó... Bán vậy k biết có ai mua k...

Trong năm ế chổng đít ra còn làm hàng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019