Cập nhật thông tin về việc Unlock iphone 3.1.3........................!

828357
4/3/2010 7:14Phản hồi: 98
98 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhv12
TÍCH CỰC
14 năm
Tình hình là mong chờ tool unlock từng ngày, em nó đã đắp chiếu được gần 1 tháng rồi.........................
rommy
ĐẠI BÀNG
14 năm
Ngày ấy rồi cũng sẽ đến thôi mà bà con.....nhẫn thôi
anhluan1666
ĐẠI BÀNG
14 năm
Chờ...vẫn một chữ chờ, ngay cả iPhone 3GS World cũng chỉ như một cái Nokia 1200 khi chưa JB được FW 1.1.3....
Khác chứ bạn, vẫn có thể cài hàng ngàn phần mềm với app store mà, chỉ cần có acc, mà acc bây giờ cũng khá rẻ đấy chứ
anhluan1666
ĐẠI BÀNG
14 năm
Sorry, mình quên là như thế nhưng cũng như đại đa số các Fan của iPhone,nếu không JB được thì nó như thiếu cái gì đó vậy... Bạn có thừa nhận điều này không ?
Máy mắn đi làm theo cách này mình đã thành công 2 chú: http://hunghaimobile.com/ebookmobile/read.php?640
macprobook
ĐẠI BÀNG
14 năm
Trời ơi, ông này ở đâu vậy ông........ Vấn đề xứa như trái đất mà cũng pót lên vậy? Chưa tỉnh ngủ hả ông....?
có nhiều người chưa biết mà
hai7641
ĐẠI BÀNG
14 năm
thôi đừng có cãi nhau...ai có thông tin gì chính xác thì hãy post lên.toàn lên cãi nhau k à.máy đang đắp chiếu buồn chết mồ....
thêm 01 ngày chờ dài cổ
1234
ĐẠI BÀNG
14 năm
chờ đến bh nữa đây ? mấy cái 'cuối tuần này" rồi 😔 ........................
tomcurise
ĐẠI BÀNG
14 năm
cùng chung số phận đắp chiếu bùn quá mọi người ơi, hu hu, con IP của mình đắp chiếu cũng gần được 1 tháng nay rồi, đang ngóng trong từng giây, từng phút, từng giờ tool ..... FW 3.1.3 😔( hix hix
nhin thay ip muon dap di qua
công nhận , giời nhìn thấy iphone muốn đập nó đi quá, lỡ tay cái mà tự nhiên vác nặng vào thân, đến mệt, hjx, táo ăn thì ngon mà ăn táo này có mà móm hết hàm :baffled5wh:
boyhs
ĐẠI BÀNG
14 năm
các bác phải hi vọng, mạnh mẽ lên mà vui sống nhe, ko được làm chuyện dại dột là....bán cho lái đâu đấy, lái thu về banh xác ra, unlock cứng rồi đem ra bán cho anh em..thế là có người bị chiên, luộc...mua phải đồ đã banh xác như kiểu Quý SH hay Quý @ gì đó gì đó thì tội nghiệp người ta...
Bạn này đá đểu trình độ hơi bị pro. Mấy bạn đừng bán, như bạn này nói, mấy bạn bán là tiếp tay cho ngươì xấu đó 😃
unlock phần cứng là như nào bạn nhỉ , có ảnh hưởng j kô . làm cái đó khoảng bao xiền và ở đâu chỉ mình với . đi làm cho đỡ bực
là mở máy ra, thay đổi chip chiếc gì đấy, rồi lắp vào. Mở khéo thì ko xấu, mở kém thì toe toét cái máy thôi. Vớ vẩn bị vặt đồ này nọ nữa. Nếu bác thân quen thì hãy làm.
:d
Vip09
TÍCH CỰC
14 năm
chào anh chị Diễn Đàn.....Vip dang xài Iphone 3G lock dã unlock rồi...version la 3.0.1....Firmware là 04.26.08.....bây giờ Vip muốn đưa lên 3.1.3 dược không quý anh chị ....? xin anh chị giúp cho từng bước....tại Vip sợ nó lock là chết 😃...cám ơn anh chị Diễn Đàn
tuylypp
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bạn nên search trước khi đặt câu hỏi chứ bạn. Bạn đang ở FW version 3.0.1 với BB là 04.26.08. Mình khuyên bạn, nếu bạn ko phải là người đam mê công nghệ mới, ko thích up, iếc, chỉ thích phong cách thời trang của IP, thích tính năng thì nên để nguyên đó mà xài. Còn bạn yêu thích công nghệ, thích dọc phá IP bằng soft thì chỉ nên up lên 3.1 thôi, vậy là ổn rồi. Em có gì sai mong các pác thông cảm nhé, đừng chém...
Hiện tại 3.1.3 chưa unlock được đâu bạn, bb của nó là 05.12.01
hoahong
ĐẠI BÀNG
14 năm
99% máy 3G+3gs up lên 3.1.3 đều chưa có cơ hội bẻ khóa...1% còn lại may ra có con 3G boot load 4.x thì hạ được từ BB 5.1.12 về BB cũ để unlock

lần nằy có vẻ khó khăn cho việc unlock hơn rất nhiều, vì ngoài việc chưa có giải pháp với botrom mới(khiến máy 3gs mới ko cho cài lậu hoặc jailkbreak) thì các lỗi có thể khai thác để unlock BB mới cũng chưa được tìm ra
chờ cùng anh em hội IP chặn giấy ( máy mình vẫn xài tốt nhé ) 😁
MrAS
ĐẠI BÀNG
14 năm
ông này chơi ác quá,ae đang nẫu ruột mà còn vác dao vào chém :no6xn: .... 3g lock 16Gb....đắp chăn chờ đọc lập hơn tháng nay rồi 😔
hien h JM dang coa ip 3Gs lock 32Gb..up len FW 3.1.3 no khoa rui..chung nao moi coa ban hack dza may a cho JM bik khoang bao lau nua moi dc vay may a hacker.. 1 tuan 2 tuan 3 tuan... uoc chung dum JM nha..
acongacon
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cùng cảnh ngộ, các bác cố lên đừng nản nhé
chán chết! nghe nhạc, safari, chơi game, chat, .................................., không gọi được!
Cứ tưởng tượng như đang xài iPod đi anh...😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019