Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cập nhật thông tin về việc Unlock iphone 3.1.3........................!

828357
4/3/2010 7:14Phản hồi: 98
98 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đợi đến tháng 5,6 lúc iphone 4g ra thì mới có tool JB & UNLOCK.hjc.cứ đắp chăn dài dài
chienhcm
ĐẠI BÀNG
14 năm
Chờ đến lúc ra IP4G thì thà mua IP4G sướng hơn ....!
IP 4G apple không khóa mạng, nhưng khe Sim nó giống Ipad chứ không phải như Sim đang xài đâu bạn
kate87
TÍCH CỰC
14 năm
bạn lấy tin đó ở đâu ra hay z? ko phải đâu bạn, 4G ra thì khe sim vẫn bình thường thôi nhưng có điều maybe FW of nó sẽ chặn ko JB & unlock đc thôi, apple ngày càng làm căng chuyện JB unlock mà, như 3.1.3 đó hôm rài vẫn chưa có thể unlock.
Theo mình nghĩ thì Iphone 4G chỉ nâng BB để ko unlock hoặc Jaibreak được thôi chứ khe sim thì giống nhau hết mà bạn
em cũng đang đợi đây 2 cái máy đắp chăn rồi mong tin của deav-team quá .... cầu chúa cho họ đưa ra tool Unlock 3.1.3 huhuhu
những người cùng khổ ..........
Chờ đến ngày 16/3 đi các bác ơi, sẽ có tín hiệu tốt 😃 Còn 1 tuần nữa...hix hix...em thì không phải đắp chăn như mấy bác, nhưng có máy mà ko jailbreak dc thì khó chịu lắm :| Vì những phần mềm xịn đều ~$99.99 không àh, hihi
kotarohp84
ĐẠI BÀNG
14 năm
hix lần nào cũng 1 tuần với 2 tuần, có lẽ nên bỏ cái kiểu chờ này đi thôi
nguồn tin bác nghe ai nói ngày 16/3 là có tool unlock?tin có chính xác không?đừng làm a e phát điên lên vì sung sướng nhá😕😕😕
heomoiduc
TÍCH CỰC
14 năm
hic,ko chờ thì làm j day hả bạn
16/03 thật không đấy, mình đang muốn JB con máy của mình mà chưa được đây, các bác cho anh em thông tin chính xác để đừng mừng hụt nhé
Help em voi may pro

Em lỡ up len 3.1.3 bằng itunes, giờ máy ăn cáp với đĩa rồi, có cách nào JB máy để chơi game nghe nhạc đỡ không mấy pro? Khi nào co tool unlock vậy? Máy của em là 3GS lock, bootrom mới, máy tính em xài win vista mà sao cài itune 9 ko dc vậy mấy pa'c, help em với
topic nay noi nhu khong noi?!
waiting for solution....!
dantemax
ĐẠI BÀNG
14 năm
bản unlock này có thể ra lúc iphone 4G ra mắt,hoặc fw 3.2 ra mắt.làm vậy apple ko kịp trở tay trong fw lần sau 😆,thực ra bản unlock đã có rồi mà chưa công bố 9 thức thôi
vẫn chờ.......................................................................!
Tháng 6 trời mưa , trời mưa không dứt. Trời không mưa anh cũng lạy trời mưa ....!
anh chỉ xin mưa phong kín đường về , anh nhớ suốt ngày " mưa tháng 6"
spam !
đợi đợi ngày nào cũng vào tinh tế :baffled5wh: với hi vọng :baffled5wh: rồi cuối cùng ... lại đi ra thất vọng :baffled5wh:
chờ hoài mà chưa có tin tức gì hết. Mình có 10 máy mà chưa unlock đc.
chờ em ..... chờ đến bao giờ ...... hic hic
hì vọng này tháng 4 là em ipad ra là cũng là lúc se có fireware mới ;à se có tool unlock lun
bon du học sinh bên Mỹ no bảo sắp có rồi chính thức có thang 5 này sẽ ra 4G con bản tool Unlock dự đoán trung tuần tháng 4
sắp có iphone mới nữa chúng ta có đồ chơi mới hả anh em 😁
Unlock iPhone 3.1.3

March 10th, 2010 | Author: admin
Released the 3.1.3 firmware of iPhone.
Firmware 3.1.3 released a few hours ago 3G/3GS for iPhone and iPod Touch, improves the accuracy of the device battery charge and solve many problems when they were run third party applications.

To my surprise, the team was quick to issue Unlocker unlocking of iPhone 3.1.3 Unlock

Hơ hơ, như thế này là sao? http://www.blackra1n.org/
thế này thì đã có tool unlock rồi,mà mấy bác đó chưa chịu đưa ra cho a e mình xài thôi😁
XT851989
ĐẠI BÀNG
14 năm
Hix, Mong là sớm có tool unlock và JB, "Đợi Chờ Là Hạnh Phúc"
nhu bản 3.1.2 có bb 5.11.07 thì đúng vào 5-11 có tool. Suy ra 3.1.3 bb 5.12.01 thì vào ngày 12-05-2010 sẽ có tool. Các pác lỡ tay up lên thì ráng đợi đến ngày đó nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019