cập nhật tính năng mới trên pr1.3 nhé!!!!thêm tí ảnh nhá!!!

coffeepot
8/6/2012 16:55Phản hồi: 242
242 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

banong
TÍCH CỰC
12 năm
Vừa vào navifirmplus, thấy có bản v 30.2012.7.1. kg biết có phải là PR 1.3 kg nữa, để cài thử.
@banong cái đó là PR 1.2 bạn ơi.
bác naz chơi thâm ae ghê ta,ghét bác vl
đệt...làm mừng hụt
ọc . Tội bác này. Chắc có lẽ phát hiện ra bug nên nokia thu hồi bản cập nhật.
fe_hanghieu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thế bác thấy được những thay đổi j của PR 1.3 rồi nói nhanh đi :x
@fe_hanghieu chuẩn
@fe_hanghieu Nó bảo máy bị sập rồi mà @@
fe_hanghieu
ĐẠI BÀNG
12 năm
@gucchicool Thế thì e mới hỏi bác ý là đã thấy đc những j, thâys trc trc khi sập ấy để biết thêm tý thông tin về PR1.3. chứ ko e đã xin bác ý bản cập nhật để tự trải nghiệm rrooif 😔
SilverA
TÍCH CỰC
12 năm
Có thể Nokia định tung ra nhưng thấy phát sinh lỗi nên ngăn ko cho update nữa! T_T
sr đã hiểu lầm bác,update cho ae liên tục bác nhá,iu bác cực ấy :x
em cũng có ông anh ở nước ngoài . Hôm qua ông mới mail cho em nói . Đã up pr 1.3 và cũng đã ra care . Ông nói pr1.3 cam trước đã hoạt động . Ơ phần cài đặt xuất hiên thêm mục theme nhưng chưa kịp vọc , chưa co telex , và ông nói cái quan trộng nhất là cái khóa màn hình jờ vuốt ơ đâu cũng mở chứ ko phải phải vuốt từ bên cạnh sang( cái này em ko quan tâm ) và ông nói bên phần lan có tờ báo viêt n9 sẻ chạy 2 hdh la meego và symbian trong tháng 9 (chác tin vịt) . Cái đèn nằm ơ góc đã nhâp nhắy khi có tn đến . Và n9 đã hoàn toàn ko còn lag (trừ cái map ra) và ram đã trở lại binh thưởng . Pr 1.3 năng 147mb . Còn nhiều cái chưa kịp vọc đã ra care . Ông anh cam đoan là sự thât . Hi vộng là đúng

ngày mới vv mọi người
@vankirie ặc nếu ai cũng úp rồi ra care bh thì úp làm gì zậy ta.
@quangthanh20042001 có thể có cái jì đó bị lổi bạn ak . Xung đột cái gì đó chẳng han
@vankirie Thì zậy thì úp làm gì, trong khi đó đt làm ăn, tự nhiên phải đưa ra care thì oải lắm. Thà thằng Nokia nó phải khắc phục luôn chứ.
@quangthanh20042001 haiz nếu biết trước sẻ chết thì ai giám up . Nếu bt của bạn nhân đuơc 1 dồng thông báo up pr bạn sẻ làm gì . Chắc chắn sẻ tìm mọi cach để up lên ngay . Haiz chưa chắc đây là lổi của anh no mà là dt có cài cái jì đó ko tương thích voi 1.3=> die máy
@vankirie máy người dùng cài qtweak , ép xung, ... Tá lả nên Nokia cũng không lường trước nổi.
cái vuốt để mở màn hình thì t vuốt ở đâu cũng dk mà,chắc chắn lun
@tuntjn bạn để trửa màn hình mà vuốt có được ko . Hi .
@vankirie là sao ạ,nghĩa là tắt màn hình mà vẫn mở dk máy ạ,nếu thế thì có hao pin ko
@tuntjn đã có mu mà biết
SilverA
TÍCH CỰC
12 năm
@tuntjn Ý bác ý là ko cần phải vuốt từ mép nữa! Nhưng mình thích vuốt từ mép hơn! Với mình thì đơn giản nhưng với những ng chưa dùng bh thì họ khó biết cách mở máy mình hơn! Đỡ vọc máy mình! 😃
bác CoffeeHN là mem N9 cứng k có chuyện chém gió ở đây đâu...nên tìm hiểu kỹ hẵng buộc tội ng ta
@kut3_prince_9x đây có phải bác coffehn đâu bác, bác nhầm tên r =))
@quytrong287 chết ..vừa dậy mắt nhắm mắt mở=))
mình thì sao cũng đc,có càng sớm càng tốt😁đang mong lắm,vì N9 còn nhiều cái cần khắc phục quá😕
ko biết nó có phân vùng lại bộ nhơ ko nhỉ . Toàn báo bộ nhơ đầy .
Vẫn chưa thấy gì,đặt gạch ngồi hóng 😁
ngồi chờ thoy k có j mà nóg vội cả, chờ thêm bản beta android nữa^^
ngồi check update trên máy với trên navifirm từ hm qua đến giờ chưa thấy gì 😔
cứ chờ đi bạn, từ từ đừng nôn nóng quá;)
coffeepot
TÍCH CỰC
12 năm
nokia bac kinh hom qua cung da goi dien thoai xin loi vi su co! va k cho biet them ji ca! to cung hoi hop chang kem cac ban dau!dang nong len vs no day! may vua chua lay ve day nay
lamchanhuan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hi vog se co... ^^
Theo tin của nhiều web thì đã có pr 1.3 cho Dev rồi, và thông báo chính thức là cuối tháng 5 - 2012 sẽ có, chắc giờ đang chuẩn bị ra mắt, các anh em vào đây đọc phần nâng cấp và chờ nhé

http://www.allboutn9.info/2012/05/pr-13-available-before-end-of-may.html
fe_hanghieu
ĐẠI BÀNG
12 năm
@CtTyD Bgiờ là ngày bao nhiêu tháng 6 rồi hả bác =="
@CtTyD H là tháng 6 rồi mà bác 😔

Mình nói là chắc giờ đang chuẩn bị ra mắt thôi mờ, nãy yo phần Update của máy, cũng ko thấy gì, Với lại tinh năng mới, đâu thấy có ghi camera trước ta, chỉ thấy ghi đúng 1 câu trong bài báo là "nhỏ mà giá trị", bó tay luôn
@CtTyD Bản 1.2 sao add sever yahoo vào messenger nhưng lại k chat dc bác nhỉ ? Cứ có tn đến kick vào là bị out ra,mà k xem dc tn yahoo thế nào cả vì trong contact cũng k hiện nick vừa gửi tn cho mình...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019