cập nhật tính năng mới trên pr1.3 nhé!!!!thêm tí ảnh nhá!!!

coffeepot
8/6/2012 16:55Phản hồi: 242
242 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tqh.258
ĐẠI BÀNG
12 năm
@.@
biết đâu buổi sáng thức dậy thấy có cập nhật =))
sự thực thì đúng là đã có pr 1.3 r đó,nhưng hình như nó mới chỉ có ở 1 số nc thôi,vn mình chưa cập nhập đc đâu
(http://www.n9fanclub.com/2012/07/pr-1.3-firmware-update-nokia-n9-meego-harmattan-global-rollout.html)
riêng em vẫn ủng hộ bác coffeepot,rất tin tưởng bác ấy là đằng khác
coffeepot
TÍCH CỰC
12 năm
thank kậu nhá
leetuan1503
ĐẠI BÀNG
12 năm
Phải nói là cám ơn các bác có tinh thần cập nhật thông tin cho ae rất nhiều... Em chờ bản cập nhật này cả ngày mùng 1 đúi luôn. Thôi kệ. Đến h này thì cũng để sau khi thi đh e mới up dc. Chúc các bác sớm có trải nghiệm mới.... Waiting....
coffeepot
TÍCH CỰC
12 năm
@leetuan1503 chúc thi tốt nhá!thi phải đỗ!=))
leetuan1503
ĐẠI BÀNG
12 năm
@coffeepot thaks bác n.... 😃
Mình ở châu âu mà mấy hum nay check liên tục mà k thấy gì cả 😁
http://mrcrab.net là trang chuyên update FW Nokia các loại của hầu hết các quốc gia,nhưng vào xem vẫn chưa thấy hơi hám gì của Pr 1.3 cả😕 cũng chưa nêu tên quốc gia nào có...
đang check navifirm 😁
fe_hanghieu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Riêng e từ h ko tin bác nào cũng ko tin web nào hết, e chỉ tin khi chính mắt e thấy bản cập nhật ở máy e :mad:
vuviethong
ĐẠI BÀNG
12 năm
@fe_hanghieu câu trả lời hay nhất trong toppic này.
nh0x_kj0
ĐẠI BÀNG
12 năm
em đồng ý với bác fe_hanghieu, em chờ đợi cả tháng rồi mà vẫn chưa thấy gì, em đang nghi ngờ là bản pr1.3 ko có
tự nhiên hứng lên ngồi seach tìm bản 1.3, chi rùi vào đây đọc, đọc xong rùi ngồi ngóng giống mấy bác, rỏ khổ @@
@ynhoky tình hình chung của ae đang dùng N9 mà bạn,ai cũng ngóng chứ ko riêng gì bạn đâu😁
Các bạn nên bình tĩnh và kiên nhẫn chờ đợi tiếp 😁 Khi nào có thật thì sẽ lòi ra thui
coffeepot
TÍCH CỰC
12 năm
tình hình bản cập nhật pr1.3này k có j đặc biệt, mn k nên kì vọng wá lớn!hình như là có thêm cái bug giống lumina 900,thôi,có j mjk tiếp tục thông tin cho mn nhé
@coffeepot bạn đã trải nghiệm 1.3 rồi àh ? hay chỉ là thông tin trên web nào đó thôi ?
coffeepot
TÍCH CỰC
12 năm
@tuyenvpb k phải trên web! Mjk đang ở chỗ mod diễn đàn N9 của trung quốc để xem thông tin pr1.3,hiên tại thì chưa có phát hiện j mới,chỉ thấy như trên, chắc chắn 1.3 sẽ có rât it thay đổi, vậy nên k nên kì vọng wá nhiều,
tomchuacay
ĐẠI BÀNG
12 năm
mọi người có PR 1.3 rùi kìa lên navi down về lệ đi
leetuan1503
ĐẠI BÀNG
12 năm
bản nc ngoài chạy có s ko ta?
johhnydinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
😁 cứ đợi nó gũi về máy thông báo đã sớm muộn cũng có thôi
đang chờ vài chú chuột bạch...😁
fe_hanghieu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đã có PR 1.3 ;)) chưa up =.="
coffeepot
TÍCH CỰC
12 năm
@fe_hanghieu đừng có trách tớ CHém gió nữa nhá
dù sao cũng cám ơn mấy bác có thông tin hé lộ cho anh em biết để anh em hồi hộp chờ đợi cũng là tốt còn hơn là ko biết tí thông tin nào về bản cập nhật. Nhưng chưa có thì các bác đừng chắc chă chắn làm thế nhiều bác lại đâm ra nghi ngờ và sự tin tưởng. Mình cũng hóng cả tháng rồi chờ và cứ chờ hoài.mong rằng phiên bản này ra ko bị thất vọng.
coffeepot
TÍCH CỰC
12 năm
thật ra thì tớ
nghe thông tin rò rỉ ra thôi! Chậm lại nhg 2 ngày mới công bố!làm tớ bị nghi ngờ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019