Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Câu Lạc Bộ BlackBerry Tiền Giang

14/12/2011 4:8Phản hồi: 1.244
1.244 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chủ công đâu rồi keke
Đây là lúc chủ công phải lên tiếng
Nói gì thì nói, ae trong 1 hội 1 tỉnh nên đoàn kết các bạn à.
Và chủ yếu vì niềm đam mê BLACK BERRY thôi, dĩ hòa vi quí sẽ hay hơn
Chuyển qua nhà mới thì bỏ những cái củ ở lại nhà cũ đi
Vui vẻ lên nào.

Nhưng vẫn cần góp ý chuyện những lời chúc đó, phải biểu quyết rõ ràng, thaf mít lòng trước nhưng vui vẻ về sau
Đó là điều quan trọng nhất để tạo nên k khí vui tươi hòa nhã trong hội
Thân!
cám ơn vì lời chào của bác gửi tới cả hội mỗi sáng hay mỗi tối ( lời chúc )!
mong bác cố gắng phát huy thêm nhiềm bài viết hay hơn nữa nhá ! chứ chào xong mà lặn đi bơi là ACE trong hội đè bác ra....cắt..... à nghen ^^
Bác toàn này, cứ đòi cắt... của người ta không hà! Uhm, mà cái đó nấu lên giòn giòn, ăn ngon lắm à nha!
tính cắt cái giề vậy cha nội
để đẻ thêm đứa nữa rồi muốn cắt giề cũng được kaka

giải tỏa được gút mắc thì ae sẽ vui vẻ hòa đồng lại thôi

kakakakaka
Chủ công chính là Toàn " câu lạc bộ blackberry Tiền Giang " đó, phát biểu gì đi bác Toàn
Căng thẳng quá, căng thẳng quá! Sign out.. Không muốn nhìn cảnh đổ máu, vì em thèm tiết canh mà, hehehe
đã có lời xin lỗi từ bác khoa, mọi chuyện êm xui ! cám bác khoa đã có tinh thần khắc phụp kịp thời !

cũng giống như bác Huy đã nói : giao lưu , chia sẻ , đoàn kết để phát triển hội ! nên mọi chuyện ACE cứ thoải mái , miễ sao chúng ta thấy đó có lợi cho hội, gắn kết ACE ,đừng vì xung đột nhỏ mà mất tình ACE nghen , rất mong các bác cố gắng hiểu nhau hơn !

---------- Post added at 01:36 PM ---------- Previous post was at 01:27 PM ----------

cám ơn bác đã góp ý cho hội !
"Âm đạo" + "xui xẻo" hay gì mà "âm xui" vậy bác Toàn? P/S: em không có ý nói bậy, nói vui thôi, để anh em giải tỏa bớt căng thẳng
đã sửa =]] , bác nhanh thật !
Alo alo1 2 3. Mcro không ăn điện gì hết thưa qúy tòa sao không có án phạt q_huy00 vì đã du cáo em là kẻ tham bài viết.....
Suỵt.... Chạy, bỏ mất dép.
hiep_hv
ĐẠI BÀNG
12 năm
Không có thưa kiện thì sao mà xử.

---------- Post added at 03:16 PM ---------- Previous post was at 03:11 PM ----------

Ủa ủa khứa thích nhậu lắm hả ? Im lặng đi nếu hắn kháng án anh sẽ tìm lý do để tăng hình phạt.
Đúng vậy! Anh xử vậy là quá lời cho hắn rồi! Được hơn người ta 3 li cơ đấy!
hiep_hv
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ùa anh quên nữa. Theo luật bên nguyên và bên bị đều có quyền kháng án.
Úi giời ơi, em nói vậy mà tòa không chịu hiểu ý em gì hết hà! Ý em là Tòa sẽ nói thêm là "thưởng cho bên nguyên phần thưởng cũng là 3 li để cho công bằng với bên bị", nhưng giờ nói ra luôn rồi, có thưởng cũng không nhận đâu, kì lắm, hjhj.
Thích đâu mà thích mấy bác thiệt là đâu lòng quá. Dù sao bên nguyên du cáo em mà mong tòa giảm hình phạt ah! Chứ phạt như vậy em lời quá rồi còn gì haha
bó tay với quan tòa lun ,hớ hớ ^^ ACE lên bình loạn cho bác khoa " vô 7 vào 3 " đê =]]

---------- Post added at 04:09 PM ---------- Previous post was at 04:06 PM ----------

hehe ! cái đó ngoài thực tế thì bác cho bác huy 1 án phạt nhỏ đê ( 1 2 3 ly cafe hay bia bọt jì đóa , tại 2 bác thường đi chung với nhau ^^) , còn trên đây tôi xin nhắc nhở bác huy không được vu oan cho người có tội, ý không vô tội =]] , rút kinh nghiệp nhá
Theo chuyên ngành kế toán, Em có góp ý này nè, mọi người hãy cố gắng làm theo nhé: chúng ta cố gắng post bài chào buổi sáng, trưa, chiều, GoodNight buổi tối X tại 25 topic X trong 1 năm = 36500 bài viết (chưa kể những bài viết khác), thế thì chưa đầy 2 năm ta đã được *** *** ***; lúc đó, Hội ta sẽ là vô đối, vì toàn *** *** ***
ủa sao nhớ hội này đăng kí rồi mà giờ cón có 9 trang vậy ta?
Topic mới chị à, không có đọc hả, kaka.
Đây là nhà mới của blackberry TG em à
bác Khoai khó tính quá à! mạng lag lắm ! vào được là may mắn lắm rồi! chẳng có cơ hội đọc nữa đó!
Người ta tên Khoa thế mà bé Rốt kêu tên khoai mắc cười quá kaka
Pé Rốt cố ý kêu tên Khoai nè, chắc luôn. Chắc cũng thèm khoai lắm đây
từ lúc đầu kêu bác ấy bằng bác Khoai------>>> ko thấy từ chối! ------->>> vậy nên cứ thế mà kju^^

---------- Post added at 05:22 PM ---------- Previous post was at 05:21 PM ----------

đâu có! khoai ăn cũng ngon! mà bác khoai này to quá! ăn vỡ bụng đấy! thôi tha cho người ra đi bác Huy ạ!
Quên kêu mấy bác update whats app http://mediafire.com/?qqg0kj4g98v9apk whatsapp 2.6.9372cho os5.0
Bác Huy nói e mới nhớ bác nào use 8700 thì nên use whatsapp 2.6.7421 thui đừng lên bản 2.6.9252 lag lắm,e nghĩ os4.5 use bản 2.6.7421 là ok nhất ak
Đúng vậy 7421 là ok cho 8700 os4.5. Em pm whats app mà bác không thèm trả lời nha, lo chat với người ấy không hay gì đây
Cóc...cóc...cóc.... Kóa ai đoá không?
có nhà đây, tưởng người ta ngủ rồi, định vào cướp sắc à? Không dễ đâu. Kích hoạt được whats app chưa em?
uhm, bác Huy nói cũng có lý đó, tụi mình làm vậy đi,kaka

---------- Post added at 06:25 PM ---------- Previous post was at 06:23 PM ----------

Bác Huy nói xấu cho e oy,e đâu có chat, e đi kế bên mà kaka sao trả lời được, trả lời chắc e bị chửi quá,hjhj

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019