Câu Lạc Bộ BlackBerry Tiền Giang

14/12/2011 4:8Phản hồi: 1.244
1.244 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Trưa rảnh vào xì pam và thăm ae nè. Nay coi bộ vắng vẻ quá vậy ta
Vào chém gió đỡ buồn đi ae ơi
hiep_hv
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đúng là căn nhà mà không có oánh lộn, chửi lộn thì vắng vẻ và điều hiu thiệt.... Hi hi
Vậy thì mình chửi nhau, oánh nhau đê, để vui nhà vui cửa anh em ơi
z thì ae vào đây đánh lộn đi cho vui vẻ,hjhj bắt cặp đánh nhau nè, e với bác Khoa một cặp,kaka
3 bác : Huy,Khoa,Kutex này tui nghi lém à nha =]]

mình có ý kiến về off như thế này , các bác xem được thì mình thống nhất nhá , nếu chưa thì mình tính kỹ lại và các bác cũng nên đề xuất ý kiến :

1. Theo mình thì noel thì có thể sẽ không off , vì noel đa số các bác điều muốn dành thời gian cho bạn bè (gấu nhá ), đi chơi đây đó ! dĩ nhiên là có 1 số bác không làm gì , nhưng cũng nên đi chới với các bạn vào nhà thờ xem hang đá hay tụ tập bạn bè cũ chém gió chơi ^^
2. còn tết tây thì đa số mình được nghỉ làm hoặc nghỉ học nên big off là thích hợp ( nghỉ bù chủ nhật nữa nhá ^^ ,tết tây ngay chủ nhật )
3. Mình cũng đã có hỏi ý kiến bác hiệp về kế hoạch và mặt bằng vui chơi vào ngày tết tây
, bác hiệp đã đồng ý cho chúng ta mượn sân (bữa đó bác hiệp cũng nghỉ lễ ) mượn dụng cụ nấu nướng và chén dĩa , tất nhiên là phần còn lại là của chúng mình
4. ăn gì ? uống gì ? chơi gì ? thì sẽ tính toán lại sau khi thống nhất ý kiến ,và chúng ta sẽ tự xử (đã có bác hải đầu bếp YAN CAN COOK , ngon số 1)! và mình đề xuất là mỗi ACE sẽ đóng góp 50k ( đề xuất thui nhá ! thống nhất mới tính )

Thanks all ^^ !
Mình thì không có ý kiến về thời gian off. Khi nào off mà rảnh thì mình sẽ ra chơi với ae.
Mình có ý kiến về địa điểm off như thế này: mỗi khi ta big off thì nên đến một địa điểm vui chơi (như trại rắn đồng tâm chẳng hạn :smug😃 hay vào nhà một ai đó (có sân, vườn) để vui chơi thì sẽ vui hơn, chứ mỗi lần big off mà vô nhà hàng hay quán thì vừa tốn xiền vừa không vui lắm. Off như đến chỗ a Hiệp mua đồ và nướng hay j đó thấy vui hơn và cũng ít tốn kém hơn, từ đó nhiều bạn sẽ tham gia hơn.
Noel em phải đi nhà thờ để đón Chúa Giáng sinh, chứ có đi chơi với gấu đâu? Hjx, nói oan cho em
OTA PBrowser Beta Browser tiếng Việt cho OS 4.5
ae nào os4.5 down về use đi, không cần qua trang trung gian nhưng vẫn hiện thị tiếng việt ok, tốc độ cũng nhanh,tuy mới là demo thui, khi ra bản chính thức thì chắc tốc đọ sẽ nhanh hơn
từ bây giờ os4.5 có thể bằng anh bằng em oy,kaka
link tham khảo http://www.tinhte.vn/f100/demo-pbrowser-trinh-duyet-font-tieng-viet-cho-os-4-5-a-970631/
Ah.... trời ơi, aHuy kì vậy?! Xấu hổ quá đi mất! Huhu
Huy này không được nhen. chưa có sự đồng ý của chủ nhân là đưa hình lên rồi. nhưng mà nếu Huy không đưa thì chắc chủ nhân cũng không đưa đâu hén. Nhờ vậy mà ae mình mới ngắm nhìn được dung nhan của người mới. ka ka ka
Huy làm sao đưa link OTA lên được vậy, chỉ với, để có thể post phần mềm lên cho ae sử dụng

---------- Post added at 07:37 PM ---------- Previous post was at 07:35 PM ----------

Ngoài phần mềm trên còn có phần mềm MyBrowser cũng sử dụng cho os4.5 đây
http://www.tinhte.vn/f100/mybrowser-trinh-duyet-hien-thi-tieng-viet-os-4-5-beta-0-9-9-9-10-a-469707/

---------- Post added at 07:39 PM ---------- Previous post was at 07:37 PM ----------

Phải chi hai người này mà kết hợp lại xây dựng một phần mềm duyệt web thì chắc sẽ tuyệt vời cho ae os4.5 đây.
Chủ nhân không đồng ý đưa ảnh lên là ngoài miệng thôi mà, chứ trong lòng cũng muốn lắm à, hehe.Còn link OTA thì search "cách tạo link OTA" thì sẽ biết thôi mà!
Sự thiệt là em hỏk muốn đưa hình này lên mà, vì em có mấy hình khác đẹp hơn khì..khì...
Tự tin z bé,kaka mí khen tý mà mũi bé đã muốn nổ tung oy,kêu bạn nào ngồi gần bé đứng cách ra coi chừng bị ảnh hưởng,keke
Pé nói khiệt mừa, còn mấy tấm ảnh của cháu Huyền nhìn pepy lắm ^^ (chứ pé koá nói của pé đâu!)
nam mô a di đà phật..................
Cái vụ gì đây a ? Spam à
Xin hỏi thầy tu ở chùa nào ạh!
dạ chùa nào chứa thì tu ạ ^^
Vậy thì post mấy tấm ảnh mà pé nói đẹp đi nào
ni cô phật giáo đó pác
Thiện tay thiện chân kaka
Thiện toàn thân mới sống sót qua khỏi con trăng, kaka
Cũng phải có chỗ ác thì mới sống trọn vẹn được chứ anh.
Ai thì không biết chứ như bác là thiện toàn thân không chỗ nào ác được kaka
Các anh lên núi tu giờ đã về chưa ạh! Hihi.
Anh đang tu mà thấy hình của em động lòng phàm rồi. Sao tu đây?
Bác tính bỏ em với bác Cường để theo người kia à? Hjx
Xài máy củ riết chán chứ bác phải biết lên đời chứ.
thức khuya thế em? Chờ anh lên chúc ngủ ngon à? Chúc em ngủ ngon. Ngủ ngoan nhé cả nhà!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019