CEO HP: webOS sẽ tốt hơn Android "phân mảnh" và iOS "đóng kín"

bk9sw
3/2/2012 17:38Phản hồi: 158
158 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đc cái đa nhiệm độc đáo,còn mấy đt ra đời chưa tạo đc điểm nhấn đặc biệt
WebOS ngon nhưng mẫu mã điện thoại sản xuất không được đẹp lắm.
đang dùng palm pre, có cái hay cũng có cái tệ, nhưng thật sự webos còn thiếu rất nhiều điều. hi vòng webos ngày mai sẽ tốt hơn
duyvien
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hic đang dùng Palm Pre Plus và thấy rất tốt cho nhu cầu nghe, gọi, nt, Mail, chat, web, lưu trữ, khoe mẽ, thu hút sự chú ý. Ngay cả cách thức sử dụng cũng có cái thú vị, máy chạy Đa nhiệm tốt, ko có ứng dụng chạy ngầm nhiều như Android, hy vọng với mã nguồn mở, webos có thể chạy được các ứng dụng của hệ điều hành khác, vậy thì thật tuyệt.
pleiku8619
ĐẠI BÀNG
12 năm
chưa xài palm, muốn có 1 em để vọc quá đê, em palm veer đẹp quá!
bingo_ls
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình vừa mua cái máy HP veer này nhưng tìm phần mềm , game hay khó quá , Ai có link down không ........
tuan2005
ĐẠI BÀNG
12 năm
Dang dung 5 he dieu hanh: Window, WP, android, ubuntu, WesOS. Thuc su thich dung WebOS. Rat hai long vi su tien dung va khoa hoc.

Sorry vi cm tren dt nen ko co dau!
Bác vào box Palm-Web OS nhé 😁 tha hồ bác ak ;)
Chưa thấy WebOS có điểm gì nổi bật nên chưa thử qua ^^
ubeo
TÍCH CỰC
12 năm
Con Veer nhìn dễ thương thế nhờ.
Chứng tỏ trình chém gió của các CEO điêu luyện thật
kimo
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình đã thử qua Android (tablets & smartphone), iOS (iPads & iPhones) và đang dùng WebOS (TouchPad) thì thấy WebOS thao tác mượt hơn Android rất nhiều, nhạy hơn, chỉ có điều không nhiều Apps mà thôi. Còn iOS thì ấn tượng nhất, chưa OS nào qua mặt được... thật sự nếu WebOS được phát triển đúng đường thì android thua xa thôi (vả lại MS đang gặm nhấm lợi tức từ android!) ...
đúng là phí của giời tiếc cho palm

www.dongho36.com đồng hồ đeo tay, treo tường chính hãng.
Đúng vậy, kho apps của webos mình thấy cũng còn khá nhiều hạn chế, vì giờ các developer cũng chủ yếu tập trung vào 2 hdh chính là ios & android thôi mà. Mình đánh giá đa nhiệm của webos cũng thuộc loại 1 of the bests đó 😁
đang xài con Palm pre3, trong cơ quan ai cũng tràm trồ khen ngợi, và khen luôn cả con bb 87r, hỏi con bb87r là hàng TQ hay gì............nản......................
Palm pre 3 độc đáo, ấn tượng WebOs................................!
cung dag thick em nay. cac bac cho em hoi webOS chay da nhiem co hay hon maemo hay meego ko vs. sorry vi viet ko dau cac bac bo wa cho.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019