[CES 2012] LG Spectrum chính thức ra mắt, 4G LTE, 4.5-inch HD

vuhai6
10/1/2012 13:57Phản hồi: 117
117 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ko an dc 2 em sony ra ban som.khoai cai pin co the nang len 3000mah
cùi nắm LG ơi
t12rung
TÍCH CỰC
12 năm
Ặc,cục pin 3000 kìa trời
mấy cái logo vô duyên thế hix
không thích cái nút home mặt trước
sự đổi mới cho LG là đây chăng 😃
cong nghe dang phat trien chong mat.cai con SE 1ghz nay bjo da thay lac hau rui.hix.
Đó chính là điều quan trọng nhất đấy! Thế mới nói là LG chậm chân và thêm cả chậm...miệng nữa... Chứ có dám nói LG chậm nghĩ đâu!
noruler
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bản chất nằm ở chỗ chất lượng đến đâu. Nói ít và làm nhiều - đó mới là điều quan trọng!
Chậm chân - chậm miêng - châm nghĩ bla bla bla :playfull::playfull::playfull:
fop198x
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cấu hình mạnh, độ phân giải cao, nếu e nó chạy dual GSM/CDMA là tuyệt vời!
Con này mà được làm quả terga 3 thì vô đối,con 2x mình chơi game đã ngon lắm rồi,con này chắc khủng bố hơn nữa,thêm vụ pin 3000 galaxy note cũng phải thua.mình chỉ không thích cái phím home,để 4 phím cơ bản android nhìn chuẩn nhất rùi.con này nếu giảm hết cỡ tầm 9,5tr thì cố gắng đổi gió.😃
lovestone
TÍCH CỰC
12 năm
Mình không hiểu sao có rất nhiều bác cứ chê nhựa cầm rẻ tiền ? mình dùng từ con S2 sang Galaxy Nexus , cầm qua mấy con Arc , Note chả thấy rẻ tiền tẹo nào , có chăng các bác bảo không thích cảm giác chạm vào vỏ nhựa thì còn có lý , huống hồ nhiều hãng thiết kế dạng vỏ nhựa có vân cầm rất thích là đằng khác. Nhiều lúc cứ nghĩ nhiều bác chưa bao giờ sờ vào con Smartphone nào nhưng cứ quen thói nhìn hình phán bậy kiểu nhà nghèo cái gì nặng cứng thì là sang, là đắt tiền ấy.

Thắc mắc không biết hỏi ai nên giải bày chứ không đâm chọt nhé .
Kenny
CAO CẤP
12 năm
chậm nhái kiểu dáng ấy mà =]]

---------- Post added at 11:40 PM ---------- Previous post was at 11:39 PM ----------

nhưng vọc thì sướng hơn ạ :p, giá rẽ đc công nghệ mới là ok roài hehe, gặp em 6tr5 cho arc và 6tr cho 2x thì em quất 2x k lăn tăn :p
hehe, ở đâu không biết chứ ở tinhte.vn mình Arc/Arc S xài nhiều hơn 2X bác ạ 😁. Cơ mà công nhận giá LG tốt thật :D
Kenny
CAO CẤP
12 năm
hehe tinhte.vn thì chưa topic nào wa mặt x10i đâu, cả triệu lượt rùi kìa hehe. Fan sony nhìu quá mà
chuẩn, xài Sony một lần thì khó quên nên không xài nhưng nhiều bác vẫn view và quan tâm 😁
tiep456
ĐẠI BÀNG
12 năm
4gb thì dùng gì.
Mặt sau đẹp mà mặt trước nhìn hơi bị xấu 1 chút 😁
quá chuẩn, không cần chỉnh

---------- Post added at 11:49 PM ---------- Previous post was at 11:48 PM ----------

Biết thì thưa thớt, không biết thì dựa cột mà nghe nhé pro

Ghê thật, pin 3000 MAH, HIC
con này là em chỉ kết quả pin 3000 mAh :redcarded:
Nói thật là cái chữ LG để ở vị trí đó ko thể nào ngửi nổi, sao nó ko cho ra đằng sau có phải thoáng hơn ko. Thực sự là nhìn nó quá rối rắm và " ngứa mắt "
hehe, em công nhận trong các hãng công nghệ lớn Logo LG nhìn chuối nhất 😁. Kết nhất Logo SE,Blackberry :D
BlakePhu
ĐẠI BÀNG
12 năm
kiểu dáng ko được đẹp cho lắm...@@ ko bik gia ko hợp đồng thì bao nhiêu nhỉ 😁 chắc cũng ko rẻ =))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019