[CES 2012] Nokia chính thức giới thiệu Lumia 900, 4.3-Inch AMOLED, LTE

vuhai6
9/1/2012 23:11Phản hồi: 342
342 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

duy_sd9x
ĐẠI BÀNG
12 năm
Màn quá to so với cái độ phân giải 800 x 480
vấn đề nó chuẩn độ phân giải chung của WP bác ạ, để đồng bộ, nhất quán thì phải thế thôi, Titan II màn 4.7" mà vẫn 480x800 kìa 🆒
Sen XL của E 4.7 vẫn 480-800 vẫn mượt, vẫn nét. Trên kia có bác phuoc34 j j vừa nguy hiểm, vừa vô học thế :p
Thiết kế cũ , nhưng do chưa đc dùng nên vẫn thấy rất đẹp ^^
Ôi dào mấy bác cứ chê lên khen xuống. Em thấy con này chán phèo chẳng đáng nhìn, thà dùng cục gạch còn hơn vạn lần. LÚC NÀO CÓ TIỀN LÀ HẾT CHÁN NGAY ;)
Nhìn cũng khá đẹp nhưng mình kết màu bạc hơn, mong là sẽ có lumia900 màu bạc
Eo...Hình như màn hình không cong ha? mấy bạn...
dep tuyet voi............................1111
:playfull:
thanhxa
ĐẠI BÀNG
12 năm
kỳ vọng bao nhiêu thất vọng bất nhiêu......
Lumia này thể hiện sự cổ hủ bảo thủ truyền kì của Nokia , nó có quá trời thời gian mà nó k nhét vào dc 1 con chip lõi kép hay tăng ram cho thằng nhỏ nữa ,mang tiếng là sản phẩm cao cấp nhất mà cấu hình lẹt đẹt , nên nhớ đây là windows phone nặng nề chứ k phải Meego nhẹ nhàng , ngu mà lì , thời nokia đã qua thật rồi , tưởng xài os mới sẽ có tư tưởng mới ai dè ,
ve` luyen nao~ them nhe em trai .... HDH WP lam gi co loi~ kep ... WP la HDH vip chi~ can bao nhiu toc do CPU la chay muot ruot ... chu dez phai cai hdh android cui` bap cua chu' em ... phai chip loi~ kep loi tu' 😆

hay~ cho don su tro lai huy hoang cua nokia .. va` hdh WP huyen thoai ...😃)
dua nao` noi thiet ke lumia cui bap' ....? cu' cam` cai ss 2 hay iphone 4s va` lumia ma lay man` hinh` cha` vao Tuong` coi cai nao bi tray ... de~ do cao 2 met tha~ xuong xem thang nao be~
Đúng là NGU MÀ LÌ..... 😁.hahaha...Chú ý ai mới gia nhập WP thì đừng cố hiểu comment của bác này vì rất hại não và sẽ làm bạn trở thành người mù về WP! :D
Nguy hiểm thật và thiếu hiểu biết trầm trọng.
Phát biểu hài vãi lệ, đúng là li mà ngù =))
trông thiết kế này máy có vẻ mỏng hơn lumina, nói chung chất liệu, công nghệ chế tạo, đều rất ấn tượng
khó cho nokia, AT&T đag cóa Titan II và giờ là nokia, nhưng mong nokia trơ lại
foolguy
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chip cang manh cang hao pin chu lam gi. cau hinh vay la qua on roi, phu hop voi he dieu hanh sieu nhe window phone. Nokia chi dung` 1 mau dt de canh tranh trong phan khuc cao cap cung la 1 chien luoc dung dan, giong apple.
rất đẹp rất đặc trưng của nokia ^^
phuoc34
TÍCH CỰC
12 năm
uhm` vậy thì sr,:eek:

nguy hiểm j`, bọn AND fan cứ so sánh đơn nhân của ĐT vs 4 nhân của MTB, ... bực quá nên chửi bọn nó thôi chứ có che cái này đâu
cái thiết kế này giống hệt cái máy N9. Và vì thế nó rất đẹp,hehe, trước đọc trên genk.vn thiết kế của N9 được đánh giá là đẹp nhất trong năm vừa rồi. 😁. nhưng mình lại không thích lắm vì nó chạy wp, cái wp này bạn mình sài rồi và nó kêu chả có gì Hot cả. Hy vọng là sẽ có tiến bộ và nhiều app hơn cho wp
vote tất cả cho design. nhưng cấu hình so sánh vs xperia ion thì chắc Nokia đi chậm hơn rất nhiều. ko biết chừng nào nokia mới mạnh dạng dùng CPU or cấu hình bạo như sony or HTC OR SS @@... nghĩ nokia lần này chắc cũng ko hơn zì trừ 1 số điểm
nó quá đẹp, mỗi cấu hình chưa tương xứng lắm
m4jy3uj3x
ĐẠI BÀNG
12 năm
màu đen đẹp mê muội.
Không bít màn hình có khả quan hơn N9 không, thất vọng công nghệ màn hình nokia....
Không biết giá con lm 800 có giảm tí nào khi con lm 900 này được bán ra ko nhỉ 😁
great_wall
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sao vào một số người cứ phải sổ ra chip đa nhân, màn hình hd, cam 12, 16 chấm thế nhỉ, cứ vậy mới là sành điệu ah, hdh dc tối ưu nhẹ nhàng k thích đâu, phải ì ạch nặng nề để có chip đa nhân mới chịu, chả cần biết ống kính loại j, chỉ chần số chấm phải cao mới là đẹp, haizzz, biết thì nói chứ không lại bị ng ta đáp gạch cho

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019