[CES 2012] Transformer Prime lên Android 4.0 ngay hôm nay

Duy Luân
10/1/2012 2:51Phản hồi: 53
53 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hac Long
TÍCH CỰC
12 năm
Em nó nhanh chóng cập nhật thế
CES năm nay toàn 'hàng khủng'
không biết khi nào con này bán chính thức tại vn mình các bác nhỉ?
Thiết bị di động dùng chip 4 nhân đầu tiên trên thế giới cuối cùng cũng đã lên android 4.0
hakkinen
TÍCH CỰC
12 năm
Ví dụ cắm thử tay game vào xem nó có nhận ngay như quảng cáo k
power1
TÍCH CỰC
12 năm
Tay game nó bán đắt quá, 40$/ cái, mình ko mua đế nên chẳng có cách nào.
Trên XDA nhiều người gửi trả lại em này quá, Làm phân vân có nên trả ko 😔 Bọn asus marketing ngu thật.
hakkinen
TÍCH CỰC
12 năm
Mình nghĩ nó tích hợp driver cho nhiều loại tay game USB chứ, bạn cứ mạnh dạn thử bất kì tay game nào qua USB xem
Máy này doanh số bán ra có vẻ khá. Dân VN mình cũng khá chuộng thương hiệu Asus. Tuy nhiên việc không 3G tích hợp làm giảm ít nhiều sức hấp dẫn của sản phẩm.
Thật là tai họa khi nâng cấp lên android 4.0
Em mới mua một chiếc transformer prime được 1 tuần nay và thực hiện nâng cấp lên bản 4.0.3 theo khuyến cáo của ASUS. Việc nâng cấp diễn ra suôn sẻ, hoàn tất. Chỉ có điều bá cáo các bác là không thể chạy được ạ. Máy liên tục bị treo và restart bất kể là chạy ứng dụng gì. Em bực quá reset lại cũng không giải quyết được vấn đề. Hiện nay vẫn là firmware 4.0.3 và máy vẫn treo liên tục. bó tay.com các bác ạ.
Có bác nào nhiều kinh nghiệm giúp em với....!
Em khuyên các bác hãy xem xét lại ý định nâng cấp firmware đi ạ!

---------- Post added at 10:00 PM ---------- Previous post was at 09:55 PM ----------

bạn nghĩ sao khi mình thông báo rằng sau khi tiến hành nâng cấp lên bản android 4.0.3 thì chiếc transformer prime của mình (Mới vừa mua được 1 tuần) ăn vạ luôn, liên tục bị treo máy và restart. Buồn quá. mấy ông ASUS chỉ giỏi tung tin quảng cáo thôi, làm ăn thế này thì mất khách quá. Bây giờ không biết làm thế nào với chiếc Eeepad transformer prime này nữa.
không có mà lên hic

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019