Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[CES 2012] Trên tay Sony Ericsson Xperia S

sonlazio
10/1/2012 18:18Phản hồi: 524
524 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cái tính năng chụp nhanh này cũng khá giống với con "dump phone" LG GD510 của mình chứ có gì đâu mà khoe .... Miễn là CPU xử lí nhanh thì nó sẽ nhanh chóng bật chương trình và chụp ngay chứ ko chậm chậm giựt giựt như mình

by the way, phải công nhận là con Sony xperia S này quá là đẹp, nhìn mấy con như vậy giờ chả quan tâm đến độ mỏng nữa, coi hands on thì thấy đt khá vừa tay. Có điều mình chả biết màu trắng, màu đen màu nào đẹp hơn nhỉ ? cả 2 đều quá đẹp khó mà lựa quá ....
HECTOR_II
ĐẠI BÀNG
12 năm
"Điện thoại có màn hình đẹp nhất" >cái này tuyệt vời quá!cầm iphone 4 đã thấy quá đẹp rồi con này vậy là còn đẹp hơn nữa:eek:oi mong chờ quá xá rồi ra nhanh Sony ơi và 15 chai thôi nhé!
quocbao81
ĐẠI BÀNG
12 năm
Càng ngày càng thấy điện thoại mình đang dùng cùi chuối quá hichic
sututam
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sony có cái món loa nghe gọi không được bự lắm, hi vọng em này có thể sửa được. Thiết kế của sony đã nổi tiếng từ lâu, rất có phong cách riêng không mờ nhạt như thằng samsung.
X1,X10 loa thoại hơi nhỏ,nhưng dòng XPERIA 2011 loa thoại to vậ vã bác ạ, em so to ngang loa bb8700,9700 (bb loa thoại no.1 rùi)
kimanageer
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác xài đc bao nhiêu cái SE rồi mà phán thế =.=
Tậu thoai 😁

Sent from my Xperia Nozomi using Tinh tế
nhoxz
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mà không biết lắp sim thế nào ? ko lẻ y như iphone ! mà ko thấy lỗ nào cắm sin , hay lại tháo bung ra à @@!
đẹp thế....nhưng mình k đú đc😔( ngồi kê dép hóng thôi
kevin1510
TÍCH CỰC
12 năm
trùi ui... gom đạn là vừa.... kết e này quá
tuank53c
ĐẠI BÀNG
12 năm
kể từ con x1 đến giờ thì đây là con thứ 2 trong dòng xperia mình phải khen đẹp (hơi khó tính)
Em này đẹp hơn ArcS rồi 😁
mình thấy thích Ion hơn
Thiết kế nguyên khối, micro SIM, PIN gắn chết bên trong. Xu hướng của smartphone bây giờ vậy rồi các đời iPhone rồi N9, Lumia 800, giờ đến Xperia S. Có cái vẫn chưa hiểu là sao Sony ko cho mở rộng bộ nhớ = micro SD, vậy thì xem HD và quay film HD sao đây? Có ai nghe ngóng thông tin gì vụ này chưa?
Ko nhìn thấy khe cắm sim là sao?
Quá đẹp,Sony thiết kê và trang bị cho chiếc điện thoại của mình một công nghệ thật là tien tiến.
notnhac
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vẫn có chữ Sony - Ericsson kìa, mình nghĩ là chỉ còn chữ Sony chứ nhỉ
Kẻ kế thừa xứng đáng của Arc S. Chắc chắn sẽ thành công như Arc trở lên.
tamluu77
TÍCH CỰC
12 năm
Đẹp và chắc :running:
quá đep, quá đỉnh, màu trắng đẹp quá, ước ao chiếc này sẽ được cầm trên tay
gohan123
TÍCH CỰC
12 năm
hôm qua thấy cuhiep trên thời sự HTV7, chen chụp hình 😁
Mặt trước đẹp , mặt sau xấu vĩa hàng

Xu hướng

Bài mới