Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[CES 2012] Trên tay Sony Ericsson Xperia S

sonlazio
10/1/2012 18:18Phản hồi: 524
524 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

với kiểu dáng đặc trưng của sony nhưng ko dày và luộm thuộm như những mẫu trước kia mà đẹp hơn nhìu . có thể nói nhìn em này đẹp nhất trong số các smph hiện có và phong cách rất đảng cấp như dế sa xỉ . nhưng có điều cái hdh em hok ưa lắm " nhắc tới ăn ròi thấy nó phổ thông và thường thường quá ,chắc có nhìu sản pẩm tầm thấp và trung và bị phân mảnh nhìu quá "
mọi ngày xem phim "that fool" thấy diễn viên cũng xài 1 con có đèn led trong suốt giống vậy rồi
Quá đẹp rồi
carotmen
TÍCH CỰC
12 năm
nhìn mặt sau của máy màu trắng đẹp tuyệt!
uppppppppppppppppp
tungjty
TÍCH CỰC
12 năm
Con này đẹp quá, cấu hình khủng mà còn rất nam tính.
Cảm ơn sonlazio.
kate87
TÍCH CỰC
12 năm
còn này đỉnh quá xá ko biết cầm trên tay có cảm giác như thế nào nhỉ? nhìn cái nắp lưng đằng sau có vẻ dễ bám dấu vân tay?
Chức năng bấm nút chụp hình trong khi tắt màn hình bên WP 7 đã có mà, cái này mới có bên Android hả.
Tuy nhiên máy đẹp, mà lại không thích Android lắm
Rất đẹp. Nhưng giá của sony thì sv như em chỉ là mơ
kienvunb
TÍCH CỰC
12 năm
Máy đẹp. Mình rất hâm mộ phone của Sony. Nhưng gắn SIM ở chỗ nào nhỉ?
CTNHT
TÍCH CỰC
12 năm
Không biết giá cả tầm bao nhiêu nhỉ 😁
hieubf
TÍCH CỰC
12 năm
thích cái nút chụp hình, thấy wp có cái nút tiện quá nên phải đem lên thui, học hỏi là tốt 😁, chém gió tí 😆
thaibaoz5
ĐẠI BÀNG
12 năm
i love Sony..................Độc quá
bdg1210
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hic. Sao nhiều máy đẹp mà lại chả có tiền tậu thế này. Đành chờ cho các siêu phẩm ra hết đi cho GLS II hạ xuống rồi tậu vậy.
tren ca tuyen voi`
Mặt trước cứ như diamond 2,
đẹp thiệt nhưng thiết kế nguyên khối thì gắn sim cho nào. đừng nói là sài microsim nha
heliosy
TÍCH CỰC
12 năm
bạn quên cái vụ tháo pin ra gắn sim vào ah ....
Xperia Ion là đẹp nhứt ^^!
thiết kế của Sony rất đẹp, rất đặc trưng
Nghe bác ấy nói câu : 'cái logo Sony Ẻicsson từ từ sẽ biến mất',thấy buồn nhỉ,vì điện thoại Sony Ericsson đẹp nhất từ xưa tới giờ,và khác biệt với tất cả các đối thủ còn lại là vì cái Logo màu xanh này.Hy vọng Sony vẫn giữ lại cái logo ấy.
Tớ thì mong vẫn giữ nguyên logo đấy & to thêm chút nữa :p
con màu trắng đẹp hơn con màu đen là bởi vì mấy cái phím cảm ứng bị cắt ra. Nhìn công nhận đẹp thật.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019